1 | 6111100027 | นางสาวปาริชาติ มีเอี่ยม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6111100035 | นางสาวกัญญาณัฐ รัตนวราหะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6111100043 | นายพรชัย พึ่งพักษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6111100142 | นางสาวกิ่งกาญจน์ ปานประเสริฐ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6111100225 | นางสาวพิมพ์ประไพ โหล่คำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6111100266 | นางสาวภัทริน สายทะเล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6111100290 | นายกันต์ธร เสริมสุขรัตนกุล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6111100316 | นางสาวฐิตาพร แจ่มจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5911305471 | นายธีรัฐย์ ทาอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6011303788 | นายเชาว์วิช คำมา | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
11 | 6011304224 | นายปถกาญจน์ จันทร์แจ่มศรี | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011305007 | นางสาวกาญจนา งิ้วลาย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
13 | 6011305072 | นางสาวสโรชา จาตุรนต์จรัส | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
14 | 6011305635 | นางสาวกนกพร กาศกระโทก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011305643 | นางสาวพีรีดา ทอมแม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6011305684 | นายจักรภัทร ถานะปัดโถ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6011305791 | นางสาวสุธิดา คำผุย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111301724 | นางสาวจิรัฎฐ์ วชรภูมิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 6111303324 | นายกฤษดา ปริปุรณะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
21 | 6111303712 | นางสาวณัฐรุจา ช้างน้ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111303795 | นางสาวธมนวรรณ แพทย์สันเทียะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111303811 | นางสาวสุนัชชา กาวิละ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6111303845 | นางสาวธัญชนก พันหัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6111305238 | นายธนากรณ์ พระมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6111305287 | นายรุ่งอรุณ สีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111306210 | นางสาวกรรณิการ์ ยาวิละ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6111306483 | นางสาวปัณณรัตน์ ตัณฑลีละชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6111307036 | นางสาวรสสุคนธ์ แก้วมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6111307390 | นายสุกฤษฎิ์ บุญฉิม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 5911403268 | นางสาวเจนจิรา บาสโต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
32 | 5911407582 | นางสาวนลพรรณ เพ็ชรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6011400279 | นางสาวสุพรรณี เที่ยวประสงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
34 | 6011400295 | นายเฉลิมพล สินทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
35 | 6011400303 | นางสาวอรทัย เจียพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
36 | 6011400329 | นางสาวมนัสวี แสนท้าว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
37 | 6011402010 | นายพลวัตร สุวรรณศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6011402028 | นางสาวอรยา นิยมจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
39 | 6011402085 | นางสาวภัสสร บุดดาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
40 | 6011402184 | นายธนกฤต ปุณณภากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6011402234 | นางสาวผกามาศ เกิดกับแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
42 | 6011403430 | นางสาวพัชรจิรา สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
43 | 6011403448 | นายศตนันท์ สุริยฉาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
44 | 6011404040 | นางสาวเนตรชนก วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6011404081 | นางสาวสุชานาฎ เป็งตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6011404818 | นางสาวฟีเดีย นิยมเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6011406094 | นายอรรถวิท สง่าวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6011406193 | นายรัฐพล โพธิยานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 6011406250 | นายศุภกิจ ฉวีอินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 6011407951 | นางสาวนพเก้า เบ้าทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
51 | 6011407969 | นางสาวนิภากร ทองใบใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 6011407977 | นางสาวดาราพร เนียมสังข์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
53 | 6011407985 | นายธนพล แก้วอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
54 | 6011407993 | นางสาวมาลัย ฉกาจฤทธิพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
55 | 6011408058 | นางสาวธัญวรัตน์ ศรีนิล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
56 | 6011408157 | นางสาวศศิธร ศตราวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
57 | 6011408389 | นางสาวนภัสกร วงศ์ต่อเกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6011408470 | นางสาวสุภาพร วงษาบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6011408546 | นางสาวจิตนภา แพทย์ปรีชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6011408587 | นายกฤษดา วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6011408686 | นางสาวดวงกมล โพธิ์ศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6011410385 | นายศุภากร ไพรรุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
64 | 6111400021 | นางสาวสุชานาถ ทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
65 | 6111400054 | นางสาวเกสรา ชิณวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
66 | 6111405517 | นางสาวชลันดา บุญประจักร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6111405681 | นางสาวสุพัตรา ชุ่มใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
68 | 6111405806 | นางสาวจันทิมา หมุดทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6111406275 | นางสาวสุภาวดี แห้วเพ็ชร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
70 | 6111406606 | นายพุฒิพงษ์ หงษ์คำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
71 | 6111408065 | นายพีรพล ระลึกธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6111408073 | นางสาวนิตยา หาสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6011500037 | นางสาวรุ้งโนทัย อโนทัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 6011500045 | นางสาวจรรยา สายแวว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 6011500870 | นายธนากร สุระพล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
76 | 6011502595 | นางสาวอนัญญา ดวงบัว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
77 | 6011503080 | นายจักรกฤษ บุญมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
78 | 6011503106 | นายศิริธรรมวิทย์ บัวศรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
79 | 6011503130 | นางสาวกรรณิการ์ ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
80 | 6011503205 | นางสาวจิรนันท์ มะโนเสาร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
81 | 6011503486 | นางสาวลลิตพรรณ แหยมพรรณ์นัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
82 | 6011503536 | นางสาวพาฝัน ชูรัตน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 6011504567 | นายวรรณคม รักษิตานนท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
84 | 6011505523 | นายธันวา กาญจนวาส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
85 | 6011505721 | นายณัฐกมล วาจาสุวิมล | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
86 | 6111500010 | นางสาวพรหมรินทร์ เมืองเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 6111500028 | นางสาวบุษบา ชัยสัตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 6111500036 | นายปาลีรัฐ เรืองศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 6111500044 | นางสาวขวัญเรือน เทินสระเกษ | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 6111500572 | นางสาวจินจิรา แก้วอินทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 6111500598 | นางสาววราพร เหลาคม | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 6111500614 | นางสาวระพีพัฒน์ ชำนิยัญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 6111500689 | นางสาวพิทยารัตน์ สุริยันต์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 6111500697 | นางสาวเกศินี คชสาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
99 | 6111500705 | นางสาวญาดารัตน์ เสียงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 6111500713 | นางสาวฐิมาภรณ์ อรน้อม | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 6111500739 | นางสาวพรสินี คงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 6111500804 | นายวงศธร ขุนอินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 6111500887 | นางสาวจุติรัตน์ เอี่ยมงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 6111500903 | นางสาววรรณภา วะนา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6111500911 | นายณัฐพล ศรีหาบุตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6111501711 | นายปิยณัฐ ขดเขียว | คณิตศาสตร์ | 10 |
108 | 6111501823 | นางสาววรรณพา กันหาอาจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6111502123 | นายอัมรินทร์ จีนประมูล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
110 | 6111502446 | นายอรรถพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6111502461 | นางสาวอาริสา บุญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6111502487 | นางสาววิมลสิริ ทองดำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6111502495 | นายพิชา เพ็ญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6111502511 | นายวัชรพงษ์ ปิตตาระพัง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6111502529 | นางสาวสโรชา ทรงบุญรอด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6111503642 | นายนราวิชญ์ ทิฆะชน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111504962 | นายศุภฤกษ์ ฮุยจง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6111505027 | นายนุติ สิริโยธิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6111505035 | นางสาวสุพัตรา แก้วเชิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111505076 | นางสาวภีรญา สลามเต๊ะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111505621 | นายฐิติพงศ์ ผิวผัน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6111505639 | นางสาวกฤษณา เกตุสวัสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |