1 | 5811306066 | นายธีรภัทร พึ่งพา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
2 | 5911303237 | นางสาวปิยะพร ปรักเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
3 | 5911306099 | นายกิติศักดิ์ บัวแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5911306172 | นางสาวใหม่ กลิ่นบัวแย้ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
5 | 5911306248 | นายสุริยะ วงมิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
6 | 5911306776 | นายชาคริสต์ ตรีบุษตรา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 5911307329 | นายบุรินธร พะสุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6011300164 | นางสาวปริตรา สีดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6011302426 | นายกรณัฐ เลอมานนท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011302574 | นางสาวแพรวพรรณ สำเภาล่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011302749 | นายสิรภาส ใจแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302921 | นางสาวศิริวรรณ กฤษณ์ประไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011303234 | นางสาวพลอยไพลิน ขันคำกาศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
20 | 6011303259 | นางสาวรุ่งนภา รักษา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 5911400835 | นางสาวอารียา ถาพรภาษี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 5911401908 | นางสาวเมธิญา ทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
25 | 5911401924 | นางสาวเมธิณี กำเเพงดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
26 | 5911401981 | นางสาวฑิฆัมภรณ์ สุภาพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
27 | 5911410545 | นายนครินทร์ กล่อมเดช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 6011403661 | นางสาวปาลิดา จินดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
29 | 6011403679 | นายฐิติพันธ์ พรมภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
30 | 6011403786 | นางสาวกาญจนา ผดาวัลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
31 | 6011403794 | นายอุกฤษฏ์ ชินเชษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
32 | 6011407621 | นายวุฒิชัย วนารัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
33 | 6011407662 | นางสาวศุภชลา แก้วมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
34 | 6011407670 | นายกฤตติกรณ์ สายทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
35 | 6011407688 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
36 | 6011407753 | นายธิติ อัมพรสุวรรณา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
37 | 6111400286 | นางสาวกิตติภรณ์ สังขโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6111403306 | นายสุริยะ กาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6111403314 | นายเสฏฐวุฒิ วงษ์แสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6111404551 | นายวรากรณ์ คีรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6111404585 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6111404619 | นายเอกราช สุนทรพัฒนากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6111406200 | นายธนวัฒน์ เกิดมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6111406218 | นางสาวขวัญฤดี พฤกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6111500333 | นายอติพล ใจสัมฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6111502834 | นางสาวนฤรัตน์ ริยะบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6111502891 | นายชยณัฐ บินมามะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
48 | 6111505860 | นางสาวกชกร คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |