1 | 5621300978 | นางสาวพัทธวรรณ ดียิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
2 | 5911303096 | นางสาวกาญจนา ทิพวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
3 | 5911303195 | นายวัชรินทร์ สินชู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5911306149 | นางสาวอริสรา เรืองช่วย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
5 | 6021301038 | นายอัษฎาวุธ บุญราช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6021301046 | นายเพชรรัตน์ จิตรามาศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6021301053 | นางสาวสุภาพร ศรีด่านจาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6021301111 | นายสุวรรณ คุณฮวย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6021301178 | นางสาวสายใจ สิงห์ล้ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6021301186 | นางสาวพรนภา เพียงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6021301228 | นายศักเสนา มั่งมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6021301236 | นางสาววลัยพร จำปาคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6221300459 | จ่าเอกชโนทัย สุขศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6221300491 | นายธนวัฒน์ แซ่จุง | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6221300525 | นายธีรพงศ์ เศษวิสัย | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6221300533 | นายธีรวัฒน์ เศษวิสัย | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6221300574 | นายลือชัย นิลทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6221300608 | นางสาวสิริญาพร พรหมประดิษฐ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6221300616 | นางสาวหทัยชนก ฟองเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6221300624 | นายอดิศร นุ้ยโสะ | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 5711413582 | นายพีระวัฒน์ มาฆคง | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
22 | 5811410116 | นายจิตติก์ พูลเกิด | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
23 | 5911410081 | นายกฤตธนโชค โตม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
24 | 5911410339 | นายอัษฎาพงศ์ แทนทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
25 | 6121401498 | นายจิตรนภา มูลสาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6211402240 | นายธนกฤต โตลักษณ์ล้ำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
27 | 6211403073 | นางสาวประกายฟ้า แสงทวี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6211403107 | นางสาวโชติกา อังธเนษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6211403339 | นางสาวหทัยชนก ทองนาคอารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6211403347 | นางสาวศิริเพ็ญ อุปติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6211404394 | นางสาวอลินดา ศรีศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
32 | 6211404600 | นางสาวอรัญญา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6221400267 | นางสาวรุ่งอรุณ แสงเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
34 | 6221400358 | นางสาวหนึ่ง คล้ายพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
35 | 6221400903 | นายธนาคาร ประภาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6221400929 | นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ ประกาเวสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
37 | 6221400978 | นางสาวอัญชลี สุขสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
38 | 5811504611 | นายลัทธกุล ขันธรูจี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
39 | 6011501225 | นายศราวุทธิ์ เจาะบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 40 |
40 | 6011501233 | นายอภิวัฒน์ พุดบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 40 |
41 | 6011501241 | นายภคิน ธราศิริธรรม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 40 |
42 | 6021504664 | นางสาวรัญชิดา ขันตี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
43 | 6021504789 | นางสาวณิชมน ชำนาญเกียรติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
44 | 6221500553 | นายชัยวัฒน์ สุขสนอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
45 | 6221500561 | นายธีระวุฒิ ตู้ธีระ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
46 | 6221500587 | นายพระพร โกวรรณ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
47 | 6221500611 | นายเวโรจน์ ไชยช่วย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
48 | 6221500629 | นายศราวุฒิ ทองเสนา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
49 | 6221500652 | นายอภิวัฒน์ เอี่ยมเพ็ชร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |