1 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5811302347 | นายนัฐพงษ์ เกิดจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
4 | 5811303147 | นางสาวนนทนีย์ ทะโทน | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5811306066 | นายธีรภัทร พึ่งพา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
6 | 5811306660 | นายศรัณย์ สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
7 | 5911301298 | นางสาวนัฏฐา ชั้นสกุล | ภาษาจีน | 10 |
8 | 5911301439 | นางสาววรรณวิสา ศรีธาดา | ภาษาจีน | 10 |
9 | 5911301454 | นางสาววิสสุตา สงวนรัมย์ | ภาษาจีน | 10 |
10 | 5911301561 | นายกฤษกร นงค์พรหมมา | ภาษาจีน | 10 |
11 | 6011305908 | นายเกียรติชัย สุขกรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011306153 | นางสาวอภิญญา แก้วมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6011306179 | นายอนุวัฒน์ วรโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6211301319 | นายภูวดล ศรีนามบุรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211303273 | นางสาวเบญจกานต์ ชมแทน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
17 | 6211303281 | นางสาวปัทมรัตน์ กะตากูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 6211306318 | นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
20 | 5911404548 | นางสาววริษฐา สุวรรณศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
21 | 5911410263 | นายธนพัฒน์ จันทวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 5911410511 | นายพิมพ์ภัทรา ภิรมย์สุขภัค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6011409932 | นายภัคภณ จันทร์มหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
24 | 6211402992 | นางสาวดรุณี พุ่มเพ็ชร์ล้วน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
25 | 6211403024 | นายตั้น ปั้นตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
26 | 6211403909 | นางสาวกานต์ธิดารัตน์ พัดจันทร์หอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
27 | 6211403917 | นายนัชชา กฤษฎากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
28 | 6211403925 | นายนลิน กฤษฎากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
29 | 6211405920 | นางสาวกัญญาภัทร นิชาชาติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
30 | 6211406571 | นายพงษ์ธรณ์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
31 | 6211406803 | นางสาวอัญชิสา จันกันทะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
32 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 5811500965 | นายจักรพรรดิ์ วิเศษชลธาร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 5811503373 | นายธนพล คำภีระ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 5811503688 | นายพงศกรณ์ เปลี่ยนศุภผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 5911500733 | นางสาวปุณณดา ดวงศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
37 | 6011505200 | นางสาวจิรารัตน์ ไชยชารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
38 | 6011505226 | นางสาวจิราพร อ่อนประทุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
39 | 6011505234 | นายวรวิทย์ นาใต้ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
40 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
41 | 6011505283 | นางสาวบุษยมาศ ชูฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
42 | 6011505291 | นางสาวปฐวีภรณ์ เพ็ชรสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
43 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
44 | 6011505341 | นายโกศิลป์ กานุวงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
45 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
46 | 6011505432 | นายวัชรพงษ์ ยาวิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
47 | 6011505580 | นางสาวนิศารัตน์ สุขขวด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
48 | 6011505614 | นางสาวเดือนฉาย ศรีเมืองบุญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
49 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
50 | 6011505663 | นายรณชิต ก้านบัว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
51 | 6011505747 | นายศิริพงษ์ ไชโย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
52 | 6111500713 | นางสาวฐิมาภรณ์ อรน้อม | คณิตศาสตร์ | 10 |
53 | 6111500739 | นางสาวพรสินี คงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
54 | 6111500838 | นายสาโรช แสงเทียนประไพ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
55 | 6111500853 | นายณัฐพล อามาตย์มนตรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
56 | 6111501737 | นายภูวนาถ บัวบาล | คณิตศาสตร์ | 10 |
57 | 6111502263 | นายนวภูมิ นามไพร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
58 | 6111502289 | นายศุภกร บุญจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 6111502297 | นางสาวณัฐญา มาลินี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 6111502305 | นายสรชัช แสงอุทัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
61 | 6111502313 | นายจิรวัฒน์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
62 | 6111502321 | นายจิรวิทย์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
63 | 6111502362 | นายกันตพิชญ์ หงษ์ร่อน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
64 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
65 | 6211501249 | นายจิรกิตติ์ คำเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6211505992 | นายปณะวัจน์ รัตโนภาสเรืองโชติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |