1 | 6211100018 | นางสาวชีวารัตน์ วีรเธียรภิญโญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6211100042 | Miss Sievmey Vuth | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6211100059 | นางสาวนริศรา โหโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6211100067 | นางสาววรัญชลี ทันซาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211100075 | นางสาวศศิมา จะโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6211100083 | นางสาวอฐิตา พูขุนทด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6211100091 | นายทวีศักดิ์ อินทร์พงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6211100125 | นายศราวุฒิ นาคสุด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6211100133 | นางสาวอินทิรา เอี่ยมสำอางค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6211100141 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6211100166 | นายนครินทร์ มูลสุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6211100182 | นายอนุรักษ์ ฉายแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6211100190 | นางสาวอิศริยา สุริยา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6211100208 | นางสาววีชนี เตชะพรอนันต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6211100216 | นายสุรพล บุปผา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6211100232 | นางสาวศิรินภา จันทวารา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
17 | 5911300597 | นายณัฐภัทร ยาวิชัย | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 5911303039 | นางสาวพิมพิศา วงละคร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 5911304052 | นายธนา ทิพยมาศ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6011301170 | นายวสุ วรังษี | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6011303507 | นายกฤตภาส พัฒนวรภาคย์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6011304232 | นายชวิน ลีลวัฒนพานิช | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6011304380 | นายวิทวัส ลีลวัฒนพานิช | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6111302854 | นายวุฒิชัย วิบูลย์อรรถ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6111302912 | นายจิรวัฒน์ ชาวสวน | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6111302920 | นายทศวรรษ พรหมผาง | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111304058 | นางสาวสิริประภา บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111304140 | นางสาวอังคณา ยิ้มประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111304173 | นางสาวอมรรัตน์ ดีประยุง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111304355 | นางสาวตะวัน วงศ์กาฬสินธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6111304397 | นายภัควรรธน์ ไวทยธำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6111304405 | นายอัสนีย์ ดาณีสมัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6111304546 | นายกฤษกร ใจเกลี้ยง | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6111304603 | นายกนก ตรงต่อกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6111305709 | นายกฤษฎา พุทธรรมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6111305873 | นายมงคล สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
37 | 6111306731 | นางสาวพรชนก พันธ์ทา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6211304289 | นายพชร ภูริภักดีสนอง | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6211304347 | นายนราวิชญ์ จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 5911403193 | นายพฤฒิ ทิศายุกตะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
41 | 5911403953 | นางสาวภิญญา นะคะจัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
42 | 5911405990 | นางสาวสร้อยสุดา แว่นประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
43 | 5911409620 | นางสาวนพมาศ บุญสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
44 | 5911409687 | นางสาวกนกอร จันทไพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
45 | 5911409703 | นางสาวภัทรานิษฐ์ สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
46 | 5911409810 | นางสาวสุทธิดา กั๊กเอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
47 | 5911411949 | นางสาวสุภาวดี ยอดจะโปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 6011400857 | นางสาวกมลชนก ศรเล็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011404008 | นางสาวสุภาภรณ์ ขาวละออ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011404164 | นางสาวณัฐฐาพร จันทร์รอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111401797 | นายธีรวัฒน์ ช้างสุวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
53 | 6111405707 | นางสาวฐิติพร รักไทย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
54 | 6111406572 | นางสาวจีรารัตน์ ดาวช่วย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
55 | 6211400558 | นางสาวญาดารัตน์ ผลเพิ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6211401168 | นายณฐวร ปวะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
57 | 6211402992 | นางสาวดรุณี พุ่มเพ็ชร์ล้วน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
58 | 6211403008 | นางสาวบุษราภรณ์ รัตนบุษยาพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
59 | 6211403024 | นายตั้น ปั้นตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
60 | 6211403032 | นายสุรบดี ศรีนาเรียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
61 | 6211405847 | นางสาวธาริณี เเก้วปลั่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
62 | 6211405888 | นายสุภัทร มั่นคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 60 |
63 | 6211405904 | นางสาวปวันรัตน์ อุดมรัตนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
64 | 6211406282 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6211406290 | นายกันต์ประทีป ภาณุโสพิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60 |
66 | 6211406316 | นายตะวัน เกิดทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6211406340 | นายเจตวัฒน์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6211406365 | นางสาวพรรณปพร นิซัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6211406373 | นายวราเมธ เหมือนมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6211406381 | นายสรายุธต์ คงทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211406399 | นายธนายุต พูนธนากร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6211406407 | นายสรณรินทร์ เกตุเเก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6211406571 | นายพงษ์ธรณ์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 6211406878 | นายรัชนาท ตันสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
76 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
77 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
78 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
79 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
80 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
81 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
82 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
83 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
84 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6111502479 | นายณัฏฐชัย ดีประสิทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
89 | 6111505019 | นายวงศธร ยังภิรมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |