1 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6211200040 | นางสาวสุพัตรา ชำนาญจุ้ย | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200107 | นางสาวจิราวรรณ คชลัย | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200669 | นายเชาว์ธีรโรจน์ ยศคงปัญญา | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200685 | นายพุทธิพงศ์ พันมหา | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200800 | นางสาวอาธิติยา รอดผล | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211202178 | นางสาวฐิติพร วิเศษบรรเทา | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211202236 | นางสาวพัชรพร สมนึก | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6111300627 | นางสาวพลอยไพลิน สาระธรรม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6111303969 | นายเกริกชัย ศานติประพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6111304330 | นายธนาธิป บุญเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6111305733 | นายสิรวิชญ์ ไตรรัตนกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6111306608 | นายกรกช โหสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6111307796 | นางสาวปรียาภรณ์ พึ่งปรีดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
18 | 6111308042 | นางสาวณหทัย แซ่ซ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
19 | 6111308117 | นายณรงค์ หวันนุหละ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6211300410 | นางสาวปณิตา มาแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211300436 | นายวัฒนา สุนทรารักษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211300444 | นางสาวอรพรรณ แก้วกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6211301301 | นางสาวชนกานต์ อุดมศักดิ์ไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 6211301335 | นางสาวศศิประภา ดวงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6211301681 | นายวรากร เบญจกาญจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6211301897 | นายสหัสวรรษ บุญยาสัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6211302424 | นางสาวเกตุมณี เกตุวัตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6211302440 | นางสาวณัฎฐพร ศรีเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 60 |
29 | 6211302465 | นางสาววิมลรัตน์ เขียวจำรัส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6211302473 | นางสาวสยุมพร ถิระวรคุณธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6211302481 | นางสาวอารียา หวันตาหลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6211302499 | นางสาวฮุสนา มามะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6211302507 | นายธนวัฒน์ ขวัญเทพ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6211302515 | นายพิชญะ เพ็งสา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6211302523 | นายมนัฐวุฒิ อินต๊ะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6211303307 | นางสาวมัณฑนา ทุนดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6211303620 | นายธนสิทธิ์ เสาเงิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6211303851 | นางสาวณัฐธิดา ดวงจิตต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6211303877 | นายธนพงษ์ สารพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6211303885 | นายพสุเทพ เกิดสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6211304057 | นายชินธิป ยินดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6211304065 | พระสุทธิภัทร สีเข้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6211304073 | นางสาวนันทัชพร นุ้ยบ้านควน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6211304685 | นางสาวโยษิตา ทองอิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6211305054 | นายสิรวิชญ์ ประกายแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6211305070 | นายไพรัตน์ รุจิวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
47 | 6211305096 | นางสาวธนพร ภูโทสุด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6211305104 | นางสาวจันทรามาส ผึ้งใหญ่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6211305112 | นางสาวสิรินดา เทิบจันทึก | ภาษาอังกฤษ | 60 |
50 | 6211305120 | นายศิริวัชร เครือหงส์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6211305328 | นางสาวโสภาวรรณ ตาหมี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
52 | 6211305633 | นายรัชชานนท์ รัตนพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6211305641 | นางสาวสุนิษา ศรีวิเชียร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6211306250 | นางสาวเบญญา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6211306367 | นางสาวสุกานดา สุธรรม | ภาษาอังกฤษ | 70 |
56 | 6211306383 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6211306417 | นายอัครพล แก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6211306433 | นางสาวพิยดา พัฒน์คล้าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6211306490 | นางสาวนภัสวรรณ ทะลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6211306516 | นางสาวนริศรา ธรรมเสถียร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6211306524 | นางสาวชนิตรา คำบุญเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6211306540 | นายอภิรักษ์ เมืองหงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6211306557 | นางสาวกิตติยา เจริญพันธุวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6211306565 | นางสาวรินรณี บูราณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6211306581 | นางสาวชลนิภา ดังใหม่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6211306599 | นางสาวศรัญญา ทิ้งโคตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6211306938 | นางสาววริศรา อาจภักดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6211307019 | นางสาวอามานี แวบือซา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6211307043 | นายศาศวัต เสงี่ยมศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6211307217 | นางสาวปรัชญาพร ฉายจรัส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6211307308 | นายเฉลิมวงศ์ ติณเวส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6011408447 | นายชัชวาล เเจ้งจิตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6211400020 | นางสาวกฤษฏาภรณ์ เมฆขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6211400038 | นางสาวจุฑาวรรณ แสงสว่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6211400061 | นางสาวเดือนเพ็ญ กองสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6211400749 | นายกฤตภาส มั่นจิรังกูร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6211400764 | นางสาวกัลยรัตน์ ดงจำปา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211400780 | นางสาวเกษร บัวคร้าม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211400806 | นายณัฐชานนท์ โตมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211400814 | นางสาวดวงกมล สุขแย้ม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211400830 | นางสาวสายน้ำผึ้ง ยมนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6211400848 | นางสาวนิศาชล คำตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211400871 | นายพนาวรรณ จันทร์โท | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6211400897 | นางสาวพิชญาพร สมฤาแสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6211400905 | นายภาณุพงศ์ เปาทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6211400913 | นางสาวภานุชนาฎ สันหลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6211400954 | นางสาวศิริรัตน์ สาระบรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6211400996 | นางสาวหัทยา วงศ์พยัคฆ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6211401010 | นายฮาฤทธิ์ บุญมาเลิศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6211401051 | นายนรินทร์ ชนปทาธิป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6211401093 | นางสาวปานวาด จันทร์สุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6211402125 | นางสาวณัฐพร พันด้วง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6211402166 | นางสาวนันทิกานต์ บุญประคอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6211402646 | นางสาวพัชชา กุมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6211402752 | นายภูมินทร์ สืบรำไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6211404071 | นายพิษกร คำขึ้น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6211404089 | นางสาวอารยา มุกดาหาร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6211404097 | นางสาวจิตรานุช โคตรุชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6211404113 | นางสาวณัฐพร จิตต์ประสงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6211404139 | นางสาวเบญจวรรณ วรสิทธิกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6211404147 | นางสาวณัฐภัทร ขาวละออ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6211404154 | นางสาวพัชรมัย มงคลศิลป์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6211404261 | นางสาวบุญธิดา บุญภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
108 | 6211404881 | นางสาวนิลปัทม์ ศรีไกรเวช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
109 | 6211404915 | นางสาวนัฎยาภรณ์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 6211404931 | นางสาวมณีรัตน์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
111 | 6211404956 | นางสาวภัทรานิษฐ์ นวลน้ำจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
112 | 6211404964 | นายอลัน ฮุน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
113 | 6211404980 | นางสาวนคณา อุปนาศักดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
114 | 6211406498 | นางสาวอารียา เจนจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
115 | 6211406613 | นางสาวอริสรา คำสิลา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
116 | 6211406639 | นายณัฐชยา ฉายแก้วมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
117 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
118 | 6211406720 | นายนัฐโชติ ดอนไพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
119 | 6211406753 | นายนรินทร์ธัช กนกสินสมบัติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
120 | 6211406761 | นายลัลณ์ลลิน งามนิธิจารุกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
121 | 6211406860 | นางสาวณัฐณิชา ฝากกาย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
122 | 6211406894 | นางสาวอรวรรณ นาคสีทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
123 | 6111500382 | นางสาวมณีนพ สุวรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
124 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
125 | 6111501406 | นางสาวอารียา เพ็ชรเลี่ยม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
126 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |