1 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200347 | นายศักดิ์มงคล ศักดิ์ประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201386 | นางสาวสรัญญา ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201444 | นายพัทธดนย์ คุ้มรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201543 | นายดลวิชญ์ ถนอมนุ่ม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201550 | นายทิชากร สุภะษร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201568 | นางสาวศิริลักษณ์ วันสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201766 | นายจตุรพักษ์ คำกลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201774 | นายเจษฎากร สาตรา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
28 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201790 | นางสาวชลนภา เลิศยะโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 5611302133 | Mr.JORRANIN TAN SHI HAO | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 5711302371 | นายฤทธิพร หลำเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 5811302750 | นายธีรัช เยระบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 5811303022 | นายณัฐภัทร ชินเดช | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 5811303030 | นายกฤติกร กิ้มสวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6211401705 | นางสาวพัณณิตา เฉพาะตน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6211402356 | นายสุกฤษฏิ์ ก่อเกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 6211404345 | นายทศพร สุริโย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6211404709 | นายกฤตวัฒน์ ลิ้มศุภรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6211405185 | นางสาวมนสิชา ศรีสมานุวัตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 6211405193 | นางสาวสุพัฒตา บุพศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 6211405201 | นางสาวนภัสสร พุฒแทน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
44 | 6211405243 | นางสาวณัฐนิชา ศรีประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6211406282 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6211406290 | นายกันต์ประทีป ภาณุโสพิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60 |
47 | 6211406316 | นายตะวัน เกิดทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6211406340 | นายเจตวัฒน์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6211406365 | นางสาวพรรณปพร นิซัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211406373 | นายวราเมธ เหมือนมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6211406381 | นายสรายุธต์ คงทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6211406399 | นายธนายุต พูนธนากร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6211406407 | นายสรณรินทร์ เกตุเเก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6211406415 | นางสาวเนื้อทอง หนองกุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6211406423 | นายสรายุทธ กองวิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6211406431 | นางสาวโชติรส ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211406449 | นายนลิน นาลาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6211406464 | นายกิตติพจน์ ฟักหว่าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6211406472 | นายสุพัฒน์โชค ศรีวิมล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6211406480 | นางสาวจุฑามาศ ขุนทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6211406563 | นางสาวอุมาภรณ์ หงษ์เจริญศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6211406654 | นายธีรวุฒิ ศรีสัมพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6211406696 | นางสาวศิริเนตร สำโรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6211406704 | นายธนพัฒน์ ม่วงซอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6211406837 | นางสาวปิยพร พิมสลัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6211406845 | นางสาวสุมิตตา คงกระพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6211406902 | นายภคิน ฉัตรงามอภิชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
69 | 6211406910 | นางสาวอาทิตยา เทพิกัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6211406951 | นายธนพล ศิริมังคโล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
72 | 6211501538 | นายพรเจริญ คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |