1 | 6211100018 | นางสาวชีวารัตน์ วีรเธียรภิญโญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6211100042 | Miss Sievmey Vuth | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6211100059 | นางสาวนริศรา โหโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6211100067 | นางสาววรัญชลี ทันซาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211100075 | นางสาวศศิมา จะโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6211100083 | นางสาวอฐิตา พูขุนทด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6211100091 | นายทวีศักดิ์ อินทร์พงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
8 | 6211100125 | นายศราวุฒิ นาคสุด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6211100133 | นางสาวอินทิรา เอี่ยมสำอางค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6211100141 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
11 | 6211100166 | นายนครินทร์ มูลสุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6211100182 | นายอนุรักษ์ ฉายแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6211100190 | นางสาวอิศริยา สุริยา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6211100208 | นางสาววีชนี เตชะพรอนันต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6021300998 | นายปานิก ศรีตนชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6211300410 | นางสาวปณิตา มาแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 6211300436 | นายวัฒนา สุนทรารักษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6211300444 | นางสาวอรพรรณ แก้วกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6211301871 | นายกิตติชัย กลั่นฉาย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
20 | 6211301897 | นายสหัสวรรษ บุญยาสัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211303851 | นางสาวณัฐธิดา ดวงจิตต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211303877 | นายธนพงษ์ สารพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6211303885 | นายพสุเทพ เกิดสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6211304057 | นายชินธิป ยินดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6211304065 | พระสุทธิภัทร สีเข้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6211304073 | นางสาวนันทัชพร นุ้ยบ้านควน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6211306193 | นายกันตพพงศ์ เชี่ยวชาญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
28 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6211404345 | นายทศพร สุริโย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6211406134 | นายรวีโรจน์ คงกิจพิศาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6211406282 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
35 | 6211406381 | นายสรายุธต์ คงทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 6211406407 | นายสรณรินทร์ เกตุเเก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6111500051 | นางสาวรพีพรรณ ชูเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
39 | 6111500069 | นางสาวชลิดา กิจขยัน | คณิตศาสตร์ | 10 |
40 | 6111500549 | นางสาวกัญญาภัทร รอดแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
41 | 6111500580 | นางสาวชนัญพร ศรีสุข | คณิตศาสตร์ | 10 |
42 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
43 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
44 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
45 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
46 | 6111500663 | นางสาวจุฑาทิพย์ พรรษา | คณิตศาสตร์ | 10 |
47 | 6111500671 | นางสาวนิศารัตน์ ปานเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
48 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
49 | 5911700150 | นางสาวชมพูนุช กฤษฎีรัตนมณี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
50 | 5911700267 | นางสาวธนัญญา หอมไม้ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
51 | 5911700499 | นางสาวธิดารัตน์ จำปาหอม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
52 | 5911700663 | นายวรชา ปรีดาศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
53 | 5911700705 | นางสาวเสาวคนธ์ ขอเห็นกลาง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
54 | 5911700929 | นางสาวกิติยาภรณ์ สงสาร | การแพทย์แผนจีน | 10 |