1 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201550 | นายทิชากร สุภะษร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201832 | นายธเนศ รัตนมาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201881 | นายธีร์ธวัช รุญเกษม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
10 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201923 | นายปกรณ์ อมตสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201931 | นายปวริศ พันธ์นัดธี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211202319 | นายธนภัทร เผ่าภูรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211202327 | นายรัตนา เวชกามา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 11 |
24 | 6211300881 | นางสาวจิรนันท์ สุขเกษม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6211300899 | นายธนภัทร โอสถานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6211300915 | นางสาววิภาวี ชิรานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6211300923 | นางสาวสุพิชญา บุญรักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 6211301293 | นางสาวเจนนิสา สมิต | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6211301301 | นางสาวชนกานต์ อุดมศักดิ์ไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6211301335 | นางสาวศศิประภา ดวงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6211301350 | นายกันตพิชญ์ จิตพลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6211301368 | นางสาวกาญจนศิริ มีฉวี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6211301384 | นางสาววรกมล เฟื่องฟุ้ง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6211301400 | นางสาวศศิธร พิมพ์ทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
35 | 6211301418 | นางสาวเสาวลักษณ์ พันธุ์ขนุน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6211303307 | นางสาวมัณฑนา ทุนดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6211303596 | นางสาวเอมวลี ใจหมั้น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6211303604 | นายกฤตพัฒน์ จิตแจง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6211303612 | นายจิตรกร เพียวอยู่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 6211303638 | นายพงศกร พัฒนพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
41 | 6211303646 | นายพรหมพิริยะ รัตนวิจิตร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6211304685 | นางสาวโยษิตา ทองอิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6211306250 | นางสาวเบญญา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6211306771 | นายพงศกร นวลยี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
45 | 6211306821 | นายภูผา พิทักษ์ทนต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6211306920 | นางสาวดวงกมล ทองอาจ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 6211400202 | นายชัยสิริ พลบำรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6211400228 | นางสาวธิดารัตน์ เหนือคูเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6211400251 | นางสาวสิรินทา วอสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6211400277 | นางสาวกาญจนา เพราะกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 6211400293 | นางสาวกุลธิดา ฤทธิศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 6211400301 | นางสาวชมพูนุท เมรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 6211400319 | นางสาวนุสบา สุวรรณพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
54 | 6211400327 | นายวทันย์ กองศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
55 | 6211400335 | นางสาววรางคณา ช่างลอย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
56 | 6211400343 | นางสาววิลาวรรณ คำจันดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
57 | 6211400350 | นางสาวสุมิตรา มีชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
58 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6211401655 | นางสาวกรรณิการ์ หอมรองบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6211401671 | นางสาวณัฐถิณี กลั่นสุภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 6211401689 | นายบุญฤทธิ์ บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 6211401713 | นายฟู นามแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6211401747 | นายศุภกิจ สุขสบาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
65 | 6211401754 | นางสาวสรัญญา อุตรวิเชียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6211401770 | นายอมรเทพฤทธิ์ สกลกาญจนกิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6211402778 | นางสาวธดากรณ์ ศูนย์กลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 6211402786 | นางสาวพรพิสุทธิ์ กลิ่นเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
69 | 6211402794 | นางสาวสิรินาถ อั้งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 6211402802 | นางสาวอธิชา สุขประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 6211402836 | นายชัชวาลย์ เทวา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6211402851 | นายบรรณวิชญ์ สุวรรณเวก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 6211402869 | นายพชร มุละสีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6211402885 | นายวศิน ตั้งวิเทศจิต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
75 | 6211402901 | นายสิทธิพงศ์ ยี่โต๊ะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
76 | 6211403479 | นายบัลลังก์ สินพิทักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6211403503 | นางสาวชาลินี ซันศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6211403537 | นายวิทยา เสวกวิหารี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6211403552 | นายอนันต์ยศ ลวดทรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
80 | 6211403560 | นายวิศรุต โลกนิมิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
81 | 6211403578 | นายพีรณัฐ วิศปาแพ้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
82 | 6211403586 | นางสาวชนนิดา นาวาทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 6211403594 | นายฤชิษฐ์ทรัพย์ สุขคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6211405284 | นางสาวนงนภา วันชัยศิริกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
87 | 6211405383 | นายภาณุวัฒน์ สถาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 6211405441 | นายเมธาสิทธิ์ ศศิสัจจา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 6211405482 | นางสาวกนกพร พรมโสภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 6211406209 | นายปวเรศ จันทร์วงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6211406225 | นายอภิรักษ์ อารีย์วงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 6211406233 | นายปารเมศ ไชยเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 6211406274 | นายปาณัสม์ มาลากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6111506306 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณนารัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6211500043 | นางสาวณัฐริกา ถาดสำโรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211500068 | นางสาวบุษรินทร์ อินบุญญา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211500084 | นางสาวอามีรา เจ๊ะอุเซ็ง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
101 | 6211501462 | นายนันธวัช แสวงดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211501645 | นายศักดิ์นรินทร์ บรรจุสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211501702 | นายสิทธิพงษ์ แก้วบัวดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6211502148 | นางสาวชวัลรัตน์ เจนใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211502163 | นางสาวปัทมวรรณ เสวิคาร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211502189 | นางสาววศินี บรรจโรจน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211502205 | นางสาวสุธาทิพย์ เอื้อนจิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211502650 | นางสาวกนกวรรณ อาจหนองหว้า | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211502668 | นางสาวกัญญาวีร์ น้ำแก่ง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6211502692 | นางสาวรออายู มาหะมุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6211502700 | นางสาวสุมาตา สุกี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6211503773 | นายศิริไชย พรหมจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6211504136 | นางสาวรัชนีวรรณ พิมพ์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211504144 | นางสาวอสมาภรณ์ สาทิพจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6211504169 | นางสาวสุทธิดา ลุสมบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6211504177 | นางสาวกัลยาณี ศรีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6211504185 | นางสาวมนิตา พิศณุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6211504193 | นางสาวนภาพร สมณา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6211504219 | นางสาวปัญญ์ธิษา วณิชภูวดล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6211504227 | นางสาวกัญญารัตน์ มีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6211504722 | นางสาวศศินา ศรีตระการ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6211504730 | นางสาวเสาวลักษณ์ โสมิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
129 | 6211504748 | นางสาวนริศรา บริบูรณ์เนื้อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
130 | 6211504763 | นางสาวจรัญญา วรสา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |