1 | 6111100050 | นายฐิติกร จันทสีร์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111100068 | นายพรชัย นวเลิศปรีชา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6111100084 | นายกิตติวุฒิ นาคมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6111100118 | นางสาวเกวลิน ยะวร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 5911201324 | นางสาวพรรณนภา แก้วลอยมา | พลศึกษา | 10 |
6 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200513 | นางสาวภุมรินทร์ ภูมิอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200752 | นางสาวชนิกานต์ โสภัณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6111200884 | นางสาวโชติกาญจน์ เดชวิชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6111200892 | นางสาวเบญจวรรณ ธุระธรรม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111201023 | นางสาววิพาวา อินทะพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201031 | นางสาวบุณยวีร์ โสภารัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111201098 | นางสาวสุทธิกานต์ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6111201114 | นางสาวจีรพรรณ บุญโต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6111201189 | นางสาวธนภรณ์ คำแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6111201379 | นายอภิวัฒน์ จันดี | พลศึกษา | 10 |
31 | 6111201387 | นายศักดา พิมพ์กินรีย์ | พลศึกษา | 10 |
32 | 6111201395 | นางสาวสุนันธิณี สารบูลย์ | พลศึกษา | 10 |
33 | 6111201403 | นายสุริยา ไชยกุดฉิม | พลศึกษา | 10 |
34 | 6111201411 | นายวงศกร เหล่าชะรา | พลศึกษา | 10 |
35 | 6111201437 | นายพายุพัด ขันทอง | พลศึกษา | 10 |
36 | 6111201452 | นายเกียรติศักดิ์ จันทร์มล | พลศึกษา | 10 |
37 | 6111201460 | นายภานุพงศ์ ปิลวาสน์ | พลศึกษา | 10 |
38 | 6111201486 | นางสาวกมลชนก เพชรพิรุณ | พลศึกษา | 10 |
39 | 6111201494 | นายนิธิพงศ์ ทรงศรี | พลศึกษา | 10 |
40 | 6111201502 | นางสาวอริสา หวังอยู่ | พลศึกษา | 10 |
41 | 6111201510 | นายสามัคคี รัชโน | พลศึกษา | 10 |
42 | 6111201882 | นายวรโชติ วงษ์เสมา | พลศึกษา | 10 |
43 | 6111201890 | นางสาวสุกานดา ปิ่นอำคา | พลศึกษา | 10 |
44 | 6111201908 | นายจิรเมธ นามเมืองรักษ์ | พลศึกษา | 10 |
45 | 6111201916 | นายธนายุทธ ชนะสงคราม | พลศึกษา | 10 |
46 | 6111201932 | นางสาวภัคจิรา บุรารักษ์ | พลศึกษา | 10 |
47 | 6111201940 | นางสาวเทญารัฏ แก้วสุข | พลศึกษา | 10 |
48 | 6111201957 | นายธนกฤต กลับวุ่น | พลศึกษา | 10 |
49 | 6111201973 | นางสาวพิมพกานต์ อุ่นนวน | พลศึกษา | 10 |
50 | 6111202203 | นางสาวสุพรรษา นานคงแนบ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6111202229 | นายอานุภาพ มากไมตรี | พลศึกษา | 10 |
52 | 6111202237 | นางสาวพิมพ์ลภัส มานวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
53 | 6111202260 | นายชัยธัช เกื้อกุลเงิน | พลศึกษา | 10 |
54 | 6111306830 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
55 | 5911409893 | นายศุภชัย กุลศลกู้เกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
56 | 6211404816 | นายกิตติศักดิ์ ทิมสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211406092 | นายพิสิษฐ์พล มนูญธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6211406126 | นายภูวนาท สมวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6211406191 | นายกุลธร มีเท่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6211406241 | นายปฏิพัทธิ์ ฉิมกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6211406258 | นายภูผา ลายลิขิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211406662 | นางสาวสุภัค สุวรรณเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6011504567 | นายวรรณคม รักษิตานนท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
64 | 6111501042 | นายคาราวาน รอดชมภู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6111501158 | นายโชคทวี ทวีกิจไพศาล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6111502644 | นายธนพงษ์ นันตา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 6111502867 | นายชนายุทธ ปัญญาชนวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6111502909 | นายอัศวิน ศิริสัมพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6111502925 | นายธนากร คำเฝ้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6111503196 | นายจิรกร ใจน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6111503204 | นายพิสิฐกร ถิ่นสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6111504277 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
73 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
74 | 6111504368 | นายนนทพัฒน์ ป้อมชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6111504483 | นายสหรัฐ คำนันดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6111504608 | นายชัยวิศว์ สุริสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111504616 | นายทรงโปรด นามกูล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6111504632 | นายณัฏฐชัย นาทอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6111505704 | นายทศพล เนื่องยิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
80 | 6111505720 | นายหัสวรรษ ตั้งใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
81 | 6111505761 | นายบุญฤทธิ์ สุนทรพินิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
82 | 6211505174 | นายสมรัก เพชรหงษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |