1 | 6111200132 | นางสาวธณัฐชา สุวรรณท้าว | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111200157 | นางสาวศิริลักษณ์ อินอ่อน | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111200165 | นายสรพงษ์ ใสยแก้ว | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111200173 | นายสาละวิน โสะพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111200181 | นางสาวปนัดดา กำลังกล้า | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111200199 | นางสาววรารัตน์ เกิดสมมาศ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200207 | นางสาวมุฑิตา ธรรมสุจริต | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200215 | นางสาวรัญชนา สมพันธ์แพ | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111200223 | นางสาวศศินา สำราญพิศ | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111200231 | นางสาวศิรดา อินทองคำ | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111200249 | นายปริญญา สิมลี | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111200256 | นางสาวนพรัตน์ โสมนาค | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111200264 | นางสาวปรียาภรณ์ พาลี | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111200272 | นางสาวปุณยาพร อินทรัต | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111200280 | นายปฐวี สินธพานนท์ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111200306 | นายจรัญบวร แพนศรี | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111201247 | นายกิตติธัช เเข็งเขตรกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111201254 | นายสุรทัศน์ สานนท์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201262 | นางสาววรัชยา ชื่นเจริญ | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111201270 | นายพิชัยยุทธ พิมมะศรี | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111201288 | นายปรมัตถ์ พินิชกชกร | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111201296 | นายนิธิ เทียมทอง | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111201304 | นางสาวอุไรวรรณ ประเสริฐล้ำ | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111201312 | นางสาวภาณุมาศ เหลือสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111201320 | นายภัทรพล ราชา | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111201338 | นางสาวดวงฤทัย ทรงวาจา | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111201346 | นายธีรศักดิ์ สงวนชม | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111201353 | นายภัทรดนัย ธัญกิตติชัย | พลศึกษา | 10 |
29 | 6111201361 | นายกมลวัทน์ แก้วพิมพ์ | พลศึกษา | 10 |
30 | 6111202252 | นางสาวนรีกานต์ จันทร์แจ่มศรี | พลศึกษา | 10 |
31 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6211300600 | นางสาวณัฐพร ปริมล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6211300618 | นายทิชากร ดวนดอน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6211300659 | นางสาวอัญญาภรณ์ ชุมศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6211300667 | นางสาวอุทานพร ฟัน พาสเซ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6211301772 | นางสาวณัฏฐ์จิรา เซ็นรัมย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6211301780 | นายณัฐมงคล บุญมาพิทักษ์กุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6211301798 | นางสาวนันทิชา สิระมนตรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6211301814 | นางสาวประภัสสร ชุมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6211301822 | นายภานุเดช ดิษฐาภรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6211301830 | นายยศกร เรืองโสภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6211301848 | นายสหรัถ หิรัญชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6211301855 | นางสาวอรปรียา รณรื่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6211301863 | นางสาวอริสา แสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6211304545 | นายวิวัฒนพงษ์ ทองน้อย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 6211304552 | นางสาวธนัชชา ทวานนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 6211304560 | นายโสภณัฐ เลิศคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6011407985 | นายธนพล แก้วอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
50 | 6011408017 | นางสาวปณิดา ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
51 | 6111403009 | นายกรณัท ภักดีรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
52 | 6111403108 | นางสาวชนิดาภา ปรีชานันท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
53 | 6111403116 | นายคเชนทร์ พึ่งและ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
54 | 6111403165 | นายสิทธิชัย ดีวิจิตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
55 | 6211401416 | นายสุวิทย์ พวงสุมาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6211402455 | นางสาวอารียา บุญฉุน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211404311 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6211404386 | นายชัยมงคล อ่อนเอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6211404444 | นายศราวุธ นิลวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6211404477 | นายอลงกรณ์ ภาชนะทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6211404485 | นายธนกร ศรีธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211406050 | นายธนพล หลักเงิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
63 | 6211406076 | นายพงศธร สังข์วารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6211406431 | นางสาวโชติรส ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6111500556 | นางสาวพิไลพร ต่างหู | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 6111500564 | นางสาวศิริธร ยัญญะจันทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 6111501703 | นางสาวธนันญา อุดมพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 6111501729 | นางสาวทิพย์ภาพร ประชารุง | คณิตศาสตร์ | 10 |
69 | 6111501752 | นางสาวรัตติยาภรณ์ สาลาด | คณิตศาสตร์ | 10 |
70 | 6111501760 | นางสาวฟาริดา ภูมิเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 6111501802 | นางสาวศิริลักษณ์ เจ้าปัญญา | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 6111501828 | นางสาววาสนา รักพวงทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 6111501869 | นางสาวศิริพร ไทรแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 6111503808 | นางสาวแววมยุรา สมภักดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 6111503873 | นางสาวสุลักษณา จันทรประนต | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 6111503899 | นางสาวอรทัย เกื้อกิ้ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 6111503907 | นายธนวัฒน์ ศรีสุวรรณ | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 6211503963 | นายวีรชาติ ชะนะโรค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211503971 | นายจีรพันธ์ ชะงอนรัมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6211505265 | นายรัชพล เชื้อนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |