1 | 5921200037 | นางสาวยมุนา แย้มเงิน | จิตวิทยา | 40 |
2 | 5921200045 | นายสิทธิศักดิ์ แก้วมาก | จิตวิทยา | 40 |
3 | 5921200052 | นางสาวณิชมน ศรีคำคง | จิตวิทยา | 40 |
4 | 5921200102 | นางสาวสุพินดา คล่องการ | จิตวิทยา | 40 |
5 | 5921200128 | นางสาวสุนิสา ภูลายเรียบ | จิตวิทยา | 40 |
6 | 5921200144 | นางสาวธนภรณ์ นามชู | จิตวิทยา | 40 |
7 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 5911304524 | นายนที พรพัฒน์กุล | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 40 |
9 | 5911305471 | นายธีรัฐย์ ทาอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
10 | 6111301179 | นายเฉลิมชัย จำนงค์ | ภาษาไทย | 10 |
11 | 6111302383 | นายกฤตกานต์ เต็มธนะปัญญา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
12 | 6111305741 | นายอมรเทพ ตรีเทพา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6111306335 | นางสาวปาจรีย์ คล้ายมงคล | ภาษาไทย | 10 |
14 | 6221300665 | นายกันตพงศ์ กลางโนนงิ้ว | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6221300699 | นายจิรัฎฐ์ บุญวงษ์ศิริเกษม | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6221300715 | นายชัยวัฒน์ ทองคำ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6221300723 | นายชุณพันธ์ สุคนธทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6221300731 | นายตุลาธาร ทัพภูมี | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6221300756 | นายธารพระพร สุวรรณทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6221300772 | นายนิติกร รูปโฉม | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6221300780 | สิบเอกนิติธร ศรประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6221300822 | นายริวทาโร่ ณัชพล โอซาไน | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6221300830 | นายวชิรวิทย์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6221300848 | นายศักดิ์สิทธิ์ เพิ่มพูล | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6221300863 | นายสหัสวรรษ ใจสอาด | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6221300889 | นายสุภัคณัฐ พุกผาสุข | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6221300897 | นายสุภัทร ปานมณี | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6221300939 | นางสาวขนิษฐา เสาร์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6221300954 | นางสาวณัฏฐ์กันยา เรืองฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6221300970 | นายณัฐพงศ์ สุขประเสริฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6221300988 | นายธวัชชัย แก่นแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6221300996 | นายนฤชา ตั้งทวีมงคล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6221301002 | นายปัณณวิชญ์ แสงแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6221301036 | นางสาววัลยา ดวงใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6221301051 | พันจ่าอากาศเอกหญิงศรารัตน์ คงสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6221301077 | นางสาวสมฤทัย ทองหล่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6221301085 | นายอรุชา นำสุริยานันท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6221301101 | นางสาวอัมไพพรรณ พรมบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6221301119 | นายกฤตยวรรษ ทัดแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6221301135 | นายคุณาธิป เผือดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6221301150 | นายณธีพัฒน์ อภิรัตน์พูนกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6221301184 | นายนิติพงษ์ ชุมพล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6221301341 | นายฐากูร พละสิท | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 5911407343 | นางสาวผไทมาศ ชุนเกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 5911412053 | นางสาวปิยธิดา เนื่องตีบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
46 | 5921401765 | นางสาวศิริภาพร วงษ์จ่อน | บัญชีบัณฑิต | 40 |
47 | 5921401799 | นางสาวมรกต พรหมจันทึก | บัญชีบัณฑิต | 40 |
48 | 5921401807 | นางสาวณัฐณิชา นวลคล้าย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 5921402417 | นายธเนศวร สุขพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 5921402524 | นางสาวศุลีพร เนื้อจันทา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 5921402623 | นายธนา ใจเที่ยง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 5921402631 | นายณัฐภัธร พละทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 5921402672 | นายอภิสิทธิ์ สุดใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 5921402797 | นายรังสิมันตุ์ ซาฮิบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
55 | 6111400344 | นางสาวชรัญญา โสประดิษฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6111403264 | นายศรัณย์ ปริหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6111409147 | นายปรดี บุญสาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
58 | 6121400615 | นายสาคร สอนบัวคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6121401035 | นางสาวจุฑามาศ โต๊ะงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6221400028 | นางสาวกชกร ศรีดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6221400044 | นายกฤศณัฏฐ์ สิงห์เหวรกิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6221400051 | นางสาวกาญจนา คงสมบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6221400077 | นางสาวณัฐชยา ดีสุ่ย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6221400101 | นายธนภัทร รูปพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6221400168 | นางสาวปวีณ์กร จันทนเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6221400184 | นางสาวพัณณ์นิดา ศุทธะไชยวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6221400226 | นายมารุต อำพรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6221400234 | นายยศธร โกศัลวํฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6221400259 | นางสาวรวินันท์ แซ่เล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6221400283 | นางสาวศลิษา เปี่ยมใย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6221400291 | นางสาวศศิวิภา วาศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6221400325 | นายสิทธิพงษ์ เพ็งฉิม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6221400341 | นางสาวสุชาวดี บุญมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6221400366 | นายอภิสิทธ์ คงหิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6221400374 | นางสาวอัญมณี อิงคนินันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6221400739 | นางสาวรินดา อินสวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6221401034 | พันจ่าอากาศเอกณัฐพงษ์ เทศสลุด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6221401158 | นายภัคภาคิน จินาเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6221401265 | นายสดายุ ไตรรัตนาภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6221401380 | นายตุลยทรรศ ประสพสิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6221401521 | นางสาวภัทรวดี การสะสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6221401588 | นางสาวณัฐชยา หลวงจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6221401596 | นางสาวอนุธิดา เติมบุญผาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6221401836 | นายทัศนัย วิสุทธิเสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
85 | 6221401877 | นางสาวปริญธิป ใจเอื้อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6111501026 | นายธนชัย สังข์ฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6111501067 | นายภัทรภพ ปิยภาณีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6221500298 | นายจิรวัฒน์ บุตรสอน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6221500322 | นายธีระพงษ์ ดำดา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6221500355 | นายพลากร ลือเลิศวิไล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6221500371 | นายศิวกร ควาภาพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |