1 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011300438 | นางสาวดวงกมล เตียซิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6111300122 | นางสาวชญาดา บุญคำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6111300494 | นางสาวนริศรา ปุญญบาล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6111300536 | นายคริษฐ์ แสงอลังการ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6111300544 | นายสรวิชญ์ ขุนเศรษฐ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6111300650 | นางสาวกนกอร สวนทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
12 | 6111300783 | นางสาวปลายฟ้า เสมอสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6111300809 | นายอภิสิทธิ์ เกื้ออนันต์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
14 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6111301906 | นางสาวญาวิศา ศรีแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111301922 | นางสาวกษริน ทิลมาศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6111301930 | นายนพรุต ดีบุดสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6111301948 | นายจักรกฤษ ทองคำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6111301971 | นางสาวศศินิภา พิมพิเรน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6111301989 | นางสาวธีติยา นิยมไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6111301997 | นางสาวเสาวพร ขันทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6111302003 | นางสาวสุกาญดา อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6111302375 | นางสาวพรพณา เจริญนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6111302391 | นางสาวปุณยาพร สมบูรณ์วัฒนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6111302441 | นางสาววาสนา พันธุ์ไพโรจน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6111302458 | นางสาวศศิภา ศักดิ์รักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
29 | 6111303027 | นางสาวสวิตตา วรรณกิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 6111303050 | นางสาวน้ำฟ้า บัวทิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6111303068 | นางสาวนิสายชล แสวงสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6111303076 | นางสาวพิมผกา ทวยดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6111303084 | นางสาวฉัตรทิพย์ เบียดนอก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6111303092 | นางสาวธันวาพร ดงไร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6111303134 | นายนุชัย นามอุษา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6111303167 | นางสาวทรรศวรรณ แซ่จึง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6111303209 | นายดวง พลเดช | นิติศาสตร์ | 70 |
39 | 6111303894 | นางสาววรัญญา เสาประจิตร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6111303902 | นายหัชพงษ์ ปรางค์นอก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6111303910 | นางสาวธัญพิชชา ธานี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6111303944 | นางสาวกชรัตน์ น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6111304314 | นางสาวนรีธร รัตนจุมพิศ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
44 | 6111305006 | นางสาวสรินยา พันธ์สายออ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6111305030 | นายประสพโชค อุทุมภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6111305063 | นางสาวชมพูนุช ลาภทวี | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
48 | 6111305428 | นายพีระโรจน์ เอมละออ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6111305436 | นายศุภฤกษ์ ไชยฤทธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6111305493 | นางสาวชาริณี สีสถาน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
52 | 6111305899 | นายศุภธนิศร์ ภวภูตานนท์ ณ มหาสารคาม | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6111305915 | นางสาวกชกร พันธุรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6111305956 | นางสาวสริสา คงเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6111306012 | นายนรวิชญ์ ธรรมจำรัส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6111306020 | นายสันสกฤต เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6111306038 | นางสาวจุฑามาศ แป้นพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6111306046 | นางสาวรัตนวัฒน์ ไตรประวัติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6111306053 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ลำเภา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6111306061 | นายคมณ์สรรค์ คนดำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6111306996 | นางสาวจริยา จำพร | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6111308133 | นายพระอภัย จั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
63 | 5911408127 | นายกวินวัชร์ ภักดีวิริยธนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6011406292 | นางสาวกนกกาญจน์ เอื้อกฤดาธิการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 6111401573 | นางสาวณัฐมน กัลยาพรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6111401615 | นางสาวชนิตตา พุขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6111401664 | นางสาวอารียา เจริญอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6111401748 | นางสาวนัสริน ดอเลาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6111401821 | นางสาวสุพัตรา ปัญจวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6111401896 | นางสาวรัตนาวดี พรหมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6111402134 | นายชลชาติ โฉมฉิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6111402282 | นายนิพัทธ์ หีบเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6111403975 | นางสาวศิริวรรณ ผางจันดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6111404148 | นางสาวเกษร ศรีผลสมอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6111404205 | นายกาญจนะ คำปาบัว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6111404247 | นายเกริกชัย เทพอินถา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6111405343 | นายวิวิศน์ สีบุดดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6111405459 | นายภัทรพงษ์ โคตรบัว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6111405475 | นางสาวศิริรัตน์ เทพนรินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6111405582 | นายพงศกร พุ่มกาหลง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6111405590 | นายเกริกเกียรติ บุญส่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6111406614 | นางสาวโยษิตา ธนเจริญเดโช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6111407943 | นางสาวสิรีรัศมิ์ วรรณวรางกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6111407968 | นายวัชรพล ต่างจรูญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111409030 | นางสาวศิริรัตน์ กิ่งป้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6011500417 | นายกมลภพ ประเทศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6111500341 | นางสาวพรชิตา ส่องแสงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6111500382 | นางสาวมณีนพ สุวรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
93 | 6111500408 | นางสาวบัญจวีย์ ศรีท้วม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6111500432 | นางสาวมาริษา บัวหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
95 | 6111500937 | นางสาวณัฏฐณิชา เพชรกิจ | ฟิสิกส์ | 10 |
96 | 6111501133 | นางสาวณิชากร ธนะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111501232 | นางสาวสุรีรัตน์ ชะคู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 6111501281 | นางสาวณัฐธิดา สีลาทอน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 6111501372 | นางสาวกนกทิพย์ เห็มกอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 6111501380 | นางสาววีรญา ศรีสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 6111501406 | นางสาวอารียา เพ็ชรเลี่ยม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
107 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6111501497 | นายธนวิทย์ คงเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6111502545 | นางสาวน้ำอ้อย รักษาชาติ | ฟิสิกส์ | 10 |
112 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
113 | 6111502586 | นางสาวยอดกัลยา ชมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
114 | 6111502602 | นางสาววิลาสินี เอี่ยมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
115 | 6111503352 | นางสาวเกศนี กรศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 6111504152 | นายณัฐสิทธิ์ บ้านสระ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6111505670 | นายณัฐกิต แก้วมา | ฟิสิกส์ | 73 |
119 | 6111506017 | นายอชิตพล ประสันแพงศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111506041 | นางสาวธีรดา สายสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
121 | 6111506918 | นายรัฐพงษ์ ผ่องศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |