1 | 6111202328 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211201006 | นางสาววิกานดา เส็งดอนไพร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6011303275 | นางสาวนาลี สุขเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6011308175 | นายเปรม เจิมขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 6211300675 | นางสาวกัณฐิกา ชาลีเปรี่ยม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
10 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
11 | 6211300691 | นางสาวณัฎฐพร แสงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6211300931 | นายอิทธิพล แก้วกัณหา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6211301285 | นางสาวจิราพร ศรีบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
14 | 6211301319 | นายภูวดล ศรีนามบุรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6211301343 | นางสาวอารยา พิกุลขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211303273 | นางสาวเบญจกานต์ ชมแทน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
17 | 6211303281 | นางสาวปัทมรัตน์ กะตากูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 6211303380 | นายวริษฐ์ ถาวรพิชิตพงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
20 | 6211303554 | นางสาวณัฐริกา พะนิรัมย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 6211303562 | นางสาวพัชราพร นามเอี่ยม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 6211303570 | นางสาวพิมลพรรณ กลิ่นทิพย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 6211303661 | นายภูวนาท พูลศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 6211303679 | นายวิชญ์พล หวันโซ๊ะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6211304651 | นางสาวกัญจ์หทัย สิริกุลธนาพัทธ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6211304693 | นางสาวณัฐณิชา บุญชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6211306284 | นางสาวธิติญา ปะชัยภูมิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6211306300 | นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีพันธ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6211306318 | นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6211306359 | นางสาวภัสสร อินสิงห์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6211306458 | นางสาวอริสรา จันทวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
32 | 6211306813 | นายปริญญา อิวินา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6211306896 | นางสาวกมลรัตน์ เพชระบูรณิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6211307233 | นางสาวบุษกร เหนือคูเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6011408132 | นางสาวสุภคินี พรหมมาณพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
36 | 6111400062 | นางสาวปภัสรา นิลภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6111405723 | นางสาวนิราภร โพธิ์แดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6111405731 | นางสาวศศิวิมล อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6111405749 | นางสาวปิยธิดา มะลิซ้อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6111405756 | นางสาวเบญจวรรณ พันอะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211400475 | นางสาวปิยะวรรณ โพธิ์คาสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6211400491 | นางสาวรัตน์ติยากร บุญเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6211400582 | นางสาวปิยพร สอนดอน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
47 | 6211400624 | นางสาวศิริรัฐ จิตสงวนวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 6211401036 | นางสาวชลดา คำปล้อง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6211401077 | นางสาวปนัดดา ภูทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6211401085 | นางสาวประทุมพร โคตรพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6211401176 | นางสาวจารุวรรณ วงษ์วิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
52 | 6211401200 | นางสาวนภัสรพี สิมงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
53 | 6211401218 | นางสาวรวิสรา วาปีทะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
54 | 6211401242 | นางสาวสุจิตรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 6211401267 | นางสาวอุมาพร อรพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6211402497 | นายดนุพัฒน์ ผาสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211402703 | นางสาวศศิธร พาหา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6211402729 | นางสาวสุพรรณี กุมภาพงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6211403644 | นางสาวณัฐริกา พรหมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6211403651 | นางสาวกรณิศ เสือขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6211403800 | นางสาวทองทิพย์ บำรุงพฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6211403834 | นายภาณุภัทร ฮงคนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6211403867 | นายศตวรรษ บัวสาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
64 | 6211404360 | นายอภิสิทธิ์ สุภาพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6211404378 | นายวิรัช แซ่ลิ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6211404436 | นายนิเวศน์ ล้ำพูนทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6211404725 | นางสาวสุภิญญา ยิ้มอำไพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6211404774 | นางสาวปิลันธนา มาเยอะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6211405151 | นางสาวบูรณ์ญรัตน์ แก้วฝ่ายนอก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6211405193 | นางสาวสุพัฒตา บุพศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6211405938 | นายศุภกิตติ์ เต็มนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 6211405995 | นายสดุมินทร์ สุขสำราญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 6211406035 | นายกชกร ก่อทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
74 | 6211406563 | นางสาวอุมาภรณ์ หงษ์เจริญศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6011502769 | นายชิตศพล ทรัพย์วโรดม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6011503668 | นายจิรวัฒน์ พัชรนิธิโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6211500027 | นางสาวปิยฉัตร นิลไสล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211500035 | นายอธิบดี ศรีบุญเรือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211500100 | นางสาวฐิติรัตน์ คำนิยาย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
81 | 6211500131 | นางสาวสุจิตตรา ธุพา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
82 | 6211500159 | นายสิริชัย ทับทวี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
83 | 6211501983 | นางสาวเกวลิน วิจารย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211501991 | นางสาวจุฑาพร โพธิ์กล่ำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211502007 | นายชุณหเกียรติ ทองกระจ่าง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211502023 | นางสาวตะวัน พันพิบูลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6211502031 | นางสาวทิพยวรรณ พรมนิล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211502536 | นางสาวภณิดา พรมกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211502577 | นางสาวสุวิมล อินทศร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211502601 | นายสหรัถ น้อยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502619 | นายสินสมุทร ปะนัดโส | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211503302 | นายวรรณพล ทองทรัพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211503328 | นางสาวศิรินภา ลครศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6211503740 | นายสัญชัย ภาสดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
116 | 6211503757 | นายธาดา หอมอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6211503765 | นายทศพล ลักษาพล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6211503781 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6211504292 | นางสาวสุพรรษา นิ่มนวล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6211504300 | นางสาวกมลชนก นวลใย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6211504326 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วกระจ่าง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6211504375 | นางสาววารุจี เวฬุวนารักษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
123 | 6211504565 | นายอภิวิชญ์ เสติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6211504573 | นางสาวนูรดาลีลา ยูโซ๊ะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6211504656 | นางสาวนิฟาฏิณ เจะดาโอะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6211505828 | นางสาวสุดารัตน์ มูฮำหมัดตอเฮด | อาหารและโภชนาการ | 10 |