1 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200025 | นางสาวพัชรี พละศักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200058 | นางสาวสุจิตรา จันขอนแก่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200363 | นางสาวชฎาพร วิชาผา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200413 | นางสาววรินทร ต้นโศก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111200454 | นางสาวสุนิษา ติงสะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111200470 | นางสาวชนิภรณ์ เผ่าเพ็ง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6111200496 | นางสาวพลอยไพลิน ขวัญเมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6111200587 | นางสาวเรวดี แขวงรถ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6111200785 | นางสาวจิรภัทร จุ้ยจุลเจิม | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6111200819 | นางสาวรุชฎา หลีเยาว์ | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6111201601 | นางสาวกาญจนา ศรีสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6111201635 | นางสาวกังสดาล สังวรสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6111201668 | นางสาวณิชมน เบญจโชติช่วง | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6111201999 | นางสาวเวียรยา ศรีทรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6111202013 | นางสาววิลัยพร ไชยสุระ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6111202047 | นางสาวณิชาภัทร พงษ์เผ่า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6111202062 | นางสาวกรรณิการ์ แสงสูง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6111202070 | นางสาวประภาพรรณ ศรีนาค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111202088 | นางสาวอัญธิฌา แก้วคนตรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6111202096 | นางสาวศศิภา เทพันดุง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6111202187 | นางสาวจรรยา สร้อยอนุสรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
32 | 5711312479 | นางสาวปฐมาวดี เฮืองศรี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
33 | 5811302123 | นางสาวกชกร มูลใจทราย | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 5811305886 | นางสาววนัสนันท์ แสงสกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
35 | 6111300627 | นางสาวพลอยไพลิน สาระธรรม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111300635 | นางสาวรัตนภรณ์ ด้วงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6111302235 | นางสาวสิริลักษณ์ ทองลี่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111302284 | นางสาวสิริธร รังสีธรรม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111305543 | นางสาวภิดาพรรธน์ บัญชาหิรัญพัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111307515 | นางสาวบุษบา เหมมะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111307671 | นางสาวอังคณา จุเตี้ย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6121300039 | นายชัยวัฒน์ ทวีการไถ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6121300195 | นายณรงค์ชัย อมรสรวง | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6211300048 | นายวิทยนันท์ ด้วงคำภา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 5811407666 | นางสาวสิยาพัฐ กำลังเอก | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 5911403417 | นางสาวธยาน์วรรณ จงจิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
47 | 5911410008 | นายภานุพันธ์ เรือนนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6111401854 | นางสาวสิรินยา สุวรรณสวรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6111402100 | นางสาววัลลยาภรณ์ ผิวเฉียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6111404833 | นายจิรทีปต์ สุขจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 6111404841 | นายพงศกร มารอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
53 | 6111404882 | นายภัทรรุตม์ แก้วบุดดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
54 | 6111405774 | นายทรงเกียรติ สดสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
55 | 6111406226 | นางสาวจิราภรณ์ ปินใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6111407257 | นางสาวปิ่นอุมา ชุมคล้าย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6111407570 | นายรัฐศาสตร์ แขตสันเทียะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
58 | 6211401820 | นางสาวนันทิตา เศษคง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 6211402927 | นางสาวทับทิม บุญอาจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6211406795 | นางสาวธันยพร รุ่งพนารัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
62 | 6111500085 | นางสาวธีราพร หลวงแสง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
63 | 6111500317 | นายทิวัตถ์ สรรพกิจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6111500879 | นายพิทักษ์พงษ์ ขยันทำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 6111501125 | นายจาฏุพัฒน์ ธูปหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6111501190 | นายณัฐพล โสดสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6111501695 | นางสาวภานุมาศ สุคำภา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
68 | 6111502271 | นายจิรายุ นิ่มนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
69 | 6111502354 | นายสุนทร เทพสี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
70 | 6111503097 | นายทวีศักดิ์ มาระศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6111503147 | นายทักษิณ ศรีคำม่วม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
72 | 6111503212 | นายนนทวัฒน์ พลเสน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
73 | 6111504459 | นายศาศวัต อินทร์จันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6111504921 | นายศุภกิตติ์ เหรียญทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
75 | 6111504954 | นางสาววรรณิสา รักช้าง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
76 | 6111505787 | นายชนายุทธ บุญเฉลิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111505944 | นายศุภกร คำสะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
78 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211501215 | นายขวัญ พันแม่งมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6211501249 | นายจิรกิตติ์ คำเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |