1 | 5711312503 | นายพลวิทย์ มาพงษ์ | สารสนเทศศาสตร์ | 40 |
2 | 5911305422 | นายวชิระ คงขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
3 | 6211300469 | นายกันต์สิทธิ์ วิจิตรเวชการบุญ | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6211302101 | นายธนวัฒน์ พิมพ์น้ำคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6211302135 | นางสาวพัชราภรณ์ โคตรชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
6 | 6211302184 | นายอิทธิพงศ์ ชัยชนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6211303760 | นายเทวา เสนาคชวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6211304347 | นายนราวิชญ์ จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6221301275 | พันจ่าอากาศเอกหญิงภัทรพร สนธิญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 5911403896 | นางสาววัชราภรณ์ บวรคุณยานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
11 | 5911405230 | นายฐปกร มะโนกิจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
12 | 5911405370 | นายปฐมพงศ์ หลงเดียว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
13 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
14 | 5911407343 | นางสาวผไทมาศ ชุนเกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
15 | 5911409745 | นางสาวพิชามญชุ์ สุทธิประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 40 |
16 | 5911410339 | นายอัษฎาพงศ์ แทนทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
17 | 5911410743 | นายจิตติชาติ กัลลประวิทย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
18 | 5911410891 | นางสาววรัญญา กิมเล่งจิว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
19 | 5911411147 | นายบุรินทร์ ชัยชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
20 | 5911412053 | นางสาวปิยธิดา เนื่องตีบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 6121400052 | สิบเอกจิรวัช บุณยรัตพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 6121400110 | นายพงศธร งามเฉลียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
23 | 6121400201 | นางสาวธีรารัตน์ ติ๊บปละ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 6121400243 | นางสาวสาวิณี สุดตาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 6121400250 | นางสาวจุฑามาศ ประไพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6121400318 | นายโชติพงศ์ กลิ่นจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6121400326 | นายเอกราช ยับสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6121400342 | นางสาวกาญจนา ดาภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6121400359 | นายสงคราม ดีชุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6121400367 | นายภาสกร ไตรยางค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6121400425 | นางสาวมนทิรา ศรีไชยนารถ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6121400441 | นางสาวอภิญญา มีนิสัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6121400490 | นางสาวสราลี ยลพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6121400524 | นางสาวปราวีณา เหล่าลือชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6121400532 | นางสาวสุทธิวรรณ จันทร์ประโคน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6121401704 | นายเตชิต ปินตามูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6211406951 | นายธนพล ศิริมังคโล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
38 | 5821500880 | นายสิทธิ ทรัพย์สุข | การจัดการเทคโนโลยี | 11 |
39 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 40 |
40 | 5911501459 | นางสาวมุธิตา ทองยศ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40 |
41 | 5911501483 | นางสาวธัญญารักษ์ ปานพิมพ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
42 | 6011501498 | นางสาวชลญา มั่งมีผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 6011501555 | นายณรงค์ชัย ตันสิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 6011501597 | นายปิยวัฒน์ ดวงสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6111503162 | นายศิวะบุตร สุวรรณบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6111503238 | นายคมกฤต หวังสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6121500018 | นายอติชาต แสงวิจิตร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
48 | 6121500034 | นายศุภเสกข์ ขำซื่อ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
49 | 6121500042 | นายพรพรต มงคลธนพันธุ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
50 | 6121500059 | นายวสินธ์ นาคประสิทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
51 | 6121500083 | นายตะวัน ไสยศาสตร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
52 | 6121500117 | นายพงษ์วัฒน์ เดื่อมทั้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
53 | 6121500158 | นายไตรภพ เดชกุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
54 | 6121500174 | นายปัญญากร พรวารีสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
55 | 6121500190 | นายอดิสร รุ่งเรือง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
56 | 6121500232 | นายกันตภณ คัมภีระวงค์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
57 | 6121500752 | นายวรินทร์ แง่พรหม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
58 | 6121500760 | นายเกียรติศักดิ์ พรหมเรือง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
59 | 6221500553 | นายชัยวัฒน์ สุขสนอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
60 | 6221500561 | นายธีระวุฒิ ตู้ธีระ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
61 | 6221500587 | นายพระพร โกวรรณ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
62 | 6221500611 | นายเวโรจน์ ไชยช่วย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
63 | 6221500629 | นายศราวุฒิ ทองเสนา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
64 | 6221500652 | นายอภิวัฒน์ เอี่ยมเพ็ชร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |