1 | 6211200412 | นางสาวธิติพร กลิ่นศรีสุข | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200495 | นางสาวสกุณา ตะกุลสา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
3 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211202038 | นางสาวกนกวรรณ หาญอาษา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211202111 | นางสาวลลินดา ก้านแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6011307318 | นางสาวกมลชนก บุญปลูก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6111300130 | นายบวรวิชญ์ ภัทรกุลดิลก | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6111302557 | นายเป้ ระเบียบ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6111303944 | นางสาวกชรัตน์ น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
13 | 6111305493 | นางสาวชาริณี สีสถาน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6211300212 | นายนัทธพงศ์ พันธ์เจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
15 | 6211300279 | นายกุลโรจน์ ฤทธิ์จันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6211300295 | นางสาวณัฐวรรณ นิลนิยม | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6211300337 | นายพีรพงค์ คำรุณ | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6211300345 | นางสาววรัญญา อันทสิม | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6211300360 | นางสาวสไบทิพย์ พรมสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6211300451 | นางสาวกัญญาดา การีซอ | ดนตรีสากล | 70 |
21 | 6211300501 | นางสาวดรัลพร ทรัพย์ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211300519 | นายธนบดี ศรีสุราช | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6211301277 | นางสาวอริสา ปัญจะกูล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211301483 | นายเกียรติชัย ถาจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6211301673 | นายรัฐศาสตร์ เสาทองหลาง | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6211301749 | นายอติวิชญ์ ช่วยนุกูล | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6211301962 | นายธนิศร สุขเสริม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6211302127 | นางสาวนันท์ณัศศรณ์ เอนกลาภากิจ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6211302135 | นางสาวพัชราภรณ์ โคตรชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6211302150 | นายสิทธิศักดิ์ ตันยะบุตร | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6211302168 | นางสาวหวันยิหวา มหาสิงห์ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6211302176 | นางสาวอภิรดี เพชรก้อน | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6211302291 | นายพีรพัฒน์ ไตรแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6211302317 | นางสาวรุ่งมณี แซ่เอี้ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6211302408 | นายอรรถสิทธิ์ ใหญ่สาร | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211303711 | นางสาวจิรกาญน์ จำปา | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6211303745 | นายชานล ประพิณ | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6211303752 | นายฐากูร สุขสัมพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6211303778 | นายนวัตกร สายใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6211303786 | นายนูราลี บือราเฮง | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6211303794 | นายภูสิทธิ จันทร์แดง | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6211303828 | นายสุรสิทธิ์ ไทยโสภา | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6211303901 | นางสาวดุจตะวัน วงศ์ไชยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6211303935 | นางสาวสลิลทิพย์ ชุมแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6211303943 | นายธนน หวังสะแล่ะฮ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6211303950 | นายธนบัตร ชูบัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6211303968 | นายนฤนาท แซ่โก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211304164 | นางสาวสโรชา วรชาติตระกูล | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6211304222 | นายวนพชร ทิพย์ศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6211304230 | นายภาณุรัตน์ ศรีสอาดพันธ์วงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6211304255 | นายปราณต์ ศรีประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6211304297 | นางสาวอารียา เนตรสันเทียะ | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6211304321 | นายภูบดินทร์ มณีเอี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6211304347 | นายนราวิชญ์ จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6211304412 | นายชลสิทธิ์ จันทรา | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6211304446 | นางสาวธิฌา ฮั่วสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6211304594 | นายชาญณรงค์ สุดรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6211304610 | นายวรวุฒิ นวลแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 6211304628 | นายธนกานต์ อินทวา | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6211304974 | นายธรรมศาสตร์ จุกสีดา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
63 | 6211305203 | นายกันติทัต จำรูญบวรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6211305245 | นายณัฐวุฒิ เจริญรุ่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6211305260 | นางสาวบุษกร สุวรรณโณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6211305567 | นายภูตะวัน สานุรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6211305658 | นายศิวกร เจริญผล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6211306060 | นางสาวเจนจิรา ม่วงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
69 | 6211306078 | นายธนพล เเก้วศรีนวม | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 6211306094 | นางสาวอรวิมล วงศ์จรัส | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6211306102 | นายธีระเดช ชุมอักษร | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 6211306128 | นายเดชา มะโนรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
73 | 6211306631 | นายพิพัฒน์ สาธรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6211306706 | นายภูริณัฐ อรุณโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6211306714 | นายสิรภพ บุญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6211306730 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6211306755 | นายธนโชติ จามะรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6211306862 | นายธีรภัทร พันธ์แจ่ม | ดนตรีสากล | 10 |
79 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211307050 | นางสาวกรรณิการ์ ศรีลารักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
81 | 6211307076 | นายนัฐกริช นกยูงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 6211307167 | นางสาวณัฐธิดา กิ่งเกษ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 6011504849 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์วิภาภรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
84 | 6011504948 | นางสาวกันยาวีร์ วีระโชติคุณกิตติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
85 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
86 | 6011505002 | นางสาวปวีณา เขตประทุม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
87 | 6011505739 | นางสาวอาภาพร สุรากลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
88 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
89 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
90 | 6211500654 | นางสาวสุภัทรา พรมพา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
92 | 6211501314 | นางสาวณัฐฐิญา ปานช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6211501322 | นายณัฐพงศ์ ดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6211501462 | นายนันธวัช แสวงดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6211501587 | นางสาวรุวจี วรดลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6211501645 | นายศักดิ์นรินทร์ บรรจุสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6211501702 | นายสิทธิพงษ์ แก้วบัวดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6211501967 | นายอมรเทพ เจริญสุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6211503773 | นายศิริไชย พรหมจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6211503807 | นายกรกรต วงค์เมืองคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211503997 | นางสาวชนกพร คำมอนมาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211504524 | นายวรพุฒิ ทองเนรมิตรชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6211505000 | นายสรวิชญ์ ถ้วยทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6211505018 | นางสาวสุกฤตา แผนสูง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6211505281 | นางสาวณิชกานต์ ศิริไพบูลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |