1 | 6211100018 | นางสาวชีวารัตน์ วีรเธียรภิญโญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6211100042 | Miss Sievmey Vuth | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6211100059 | นางสาวนริศรา โหโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6211100067 | นางสาววรัญชลี ทันซาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211100075 | นางสาวศศิมา จะโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6211100083 | นางสาวอฐิตา พูขุนทด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6211100091 | นายทวีศักดิ์ อินทร์พงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6211100125 | นายศราวุฒิ นาคสุด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6211100133 | นางสาวอินทิรา เอี่ยมสำอางค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6211100141 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6211100166 | นายนครินทร์ มูลสุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6211100182 | นายอนุรักษ์ ฉายแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6211100190 | นางสาวอิศริยา สุริยา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6211100208 | นางสาววีชนี เตชะพรอนันต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6211100216 | นายสุรพล บุปผา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6211100232 | นางสาวศิรินภา จันทวารา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
17 | 5911201274 | นางสาวกมลวรรณ แซ่โง้ว | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111300205 | นายชารีฟ วะตะกี | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300288 | นางสาวสุดารัตน์ แจ่มแจ้ง | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111300304 | นางสาวอโนชา โพธิ์สุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111300668 | นางสาวจิดาภา สุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 6111300965 | นางสาวปริยฉัตร พงษ์โนรี | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
25 | 6111300999 | นางสาวสุภาวดี เตาแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
26 | 6111301005 | นางสาวปิ่นมณี ฤาชา | ภาษาจีน | 10 |
27 | 6111301039 | นางสาวศรัณรัตน์ คชสาร | ภาษาจีน | 10 |
28 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
29 | 6111301062 | นางสาวธนียากร ดีกล่อม | ภาษาจีน | 10 |
30 | 6111302334 | นางสาวโรส เดวิส | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6111302342 | นางสาวณัฐณิชา เงินเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6111302383 | นายกฤตกานต์ เต็มธนะปัญญา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
34 | 6111304587 | นายภัทรพล สามทอง | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6111304942 | นายขวัญเมือง พิทักษ์เนติธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6111305741 | นายอมรเทพ ตรีเทพา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
37 | 6111306715 | นางสาวนัฐลดา สิทธิประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 6211301293 | นางสาวเจนนิสา สมิต | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6211306003 | นายเจริญวงศ์ แก้วนุช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211306037 | นางสาวนิศารัตน์ โชติกุญชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211306045 | นางสาวศุภิสรา วงศ์สวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211306326 | นางสาวชาลิสา กลุ่มค้างพลู | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
44 | 6211306870 | นายธีรพงศ์ พิณสุกรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
45 | 6211306904 | นางสาวภัทรสุดา เอกตาแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 5911501178 | นายณัฐกานต์ แก้วมา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
49 | 5911501202 | นายอมร บุญสมัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
50 | 5911503786 | นายภาณุพงษ์ ยิ่งสุจริตพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
51 | 5911503844 | นายปองเทพ คล้ายอุดม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
52 | 6011700470 | นางสาวพัชรินทร์ บัวทองสิงห์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
53 | 6111500010 | นางสาวพรหมรินทร์ เมืองเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
54 | 6111500028 | นางสาวบุษบา ชัยสัตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
55 | 6111500036 | นายปาลีรัฐ เรืองศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
56 | 6111500044 | นางสาวขวัญเรือน เทินสระเกษ | คณิตศาสตร์ | 10 |
57 | 6111500093 | นางสาวอินทิรา จะมะลี | ฟิสิกส์ | 10 |
58 | 6111500127 | นายณัฏฐากร ครองชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6111500135 | นายทศวรรษ กล่อมใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6111500140 | นางสาวสิรินทรา ขาวเผือก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 6111500150 | นางสาวเขมิสรา ประจวบเขต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 6111500572 | นางสาวจินจิรา แก้วอินทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
63 | 6111500598 | นางสาววราพร เหลาคม | คณิตศาสตร์ | 10 |
64 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
65 | 6111500614 | นางสาวระพีพัฒน์ ชำนิยัญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
69 | 6111500689 | นางสาวพิทยารัตน์ สุริยันต์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
70 | 6111500697 | นางสาวเกศินี คชสาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 6111500705 | นางสาวญาดารัตน์ เสียงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 6111500937 | นางสาวณัฏฐณิชา เพชรกิจ | ฟิสิกส์ | 10 |
74 | 6111500952 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมมะ | ฟิสิกส์ | 10 |
75 | 6111501471 | นายอนุวิท โต๊ะเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6111501711 | นายปิยณัฐ ขดเขียว | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 6111502545 | นางสาวน้ำอ้อย รักษาชาติ | ฟิสิกส์ | 10 |
78 | 6111502552 | นางสาวสุกัญญา ระวีวงษ์ | ฟิสิกส์ | 10 |
79 | 6111502560 | นางสาวปัญญาพร แสงทอง | ฟิสิกส์ | 10 |
80 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
81 | 6111502586 | นางสาวยอดกัลยา ชมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
82 | 6111502602 | นางสาววิลาสินี เอี่ยมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
83 | 6111502628 | นายเกียรติศักดิ์ กตกุลปัญญา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
84 | 6111502644 | นายธนพงษ์ นันตา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
85 | 6111502685 | นางสาวณัฐณิชา มะณีสร้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 6111502693 | นางสาวอัจฉรา พันธนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 6111502701 | นายปิติกร วงศ์วัฒนะเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
88 | 6111502727 | นางสาววิภาพร สามงามนิ่ม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6111503089 | นายกฤษณพงศ์ ในจิตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6111503113 | นายพลวัต แซ่ซื้อ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6111503535 | นางสาวมิ่งขวัญ เจริญดาชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
92 | 6111504269 | นางสาวสิยาพร พุทธชาติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6111504277 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 6111504301 | นายภูรินท์ พุฒซ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 6111504327 | นายการัณยภาช์ กาวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6111505670 | นายณัฐกิต แก้วมา | ฟิสิกส์ | 10 |
98 | 6111505720 | นายหัสวรรษ ตั้งใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6111505761 | นายบุญฤทธิ์ สุนทรพินิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6111700016 | นายโชคอนันต์ โกศัลวิตร์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
101 | 6111700057 | นางสาวสลิลทิพย์ เย็นตะคุ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
102 | 6111700065 | นายชัยวัฒน์ ช่วยท่าศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
103 | 6111700081 | นางสาวชญาภรณ์ สมชัยดี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
104 | 6111700099 | นายดนัย แซ่เซียว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
105 | 6111700123 | นายนนทวรรษ ทองสะอาด | การแพทย์แผนจีน | 10 |
106 | 6211501215 | นายขวัญ พันแม่งมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6211501371 | นายธนกฤต เพิ่มภัทรพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211501405 | นายธรรมธัช แน่นอุดร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6211501413 | นายธรรมรัช บุญรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6211501421 | นายธีรภัทร วุฒิปราณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6211501439 | นายธีระยุทธ ชำนิกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6211501447 | นายนนทวัฒน์ เกื้อชู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6211501454 | นายนัทธพงศ์ หรเวชกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
114 | 6211501462 | นายนันธวัช แสวงดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6211501488 | นายปรมัตถ์ ซอดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6211501504 | นางสาวปิยนุช ดีนทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6211501520 | นายปิยะพล ปั้นเหน่งเพชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
118 | 6211501546 | นายพีรพล ทวีสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6211501629 | นางสาววิภาวรรณ แดงน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011700447 | นางสาวนิลาวรรณ ศรีพิม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6011700512 | นางสาวภาวนา สายงาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |