1 | 5911101409 | นางสาวบุศรินทร์ ง้าวแหลม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911101425 | นายเมธาวี ง้าวแหลม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
5 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
6 | 5911305398 | นายเกษม สุขวิมลไพศาล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 5911306610 | นายภูริทัต ศิริมาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6011304307 | นายปริญญ์ แก้วเศวตพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6111303779 | นางสาวกัลยรัตน์ ภูสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111305113 | นายเตชิต วุฒิเสวกกามาศ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6111308810 | นางสาวกัญย์สุดา สกุลแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6111308828 | นางสาวทอฝัน สว่างอารมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6221301226 | นางสาวโสภิตา เกื้อคลัง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
14 | 6221301275 | พันจ่าอากาศเอกหญิงภัทรพร สนธิญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 5911408580 | นางสาวรัชดาภรณ์ บัวเผื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
16 | 5921400395 | นายเกียรติภูมิ ถาวรวิสุทธิ์สกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
17 | 5921400486 | นายวิษณุ หงษ์ภูมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
18 | 5921400668 | นายชาตินุวัต ทรงสถาพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
19 | 6011407647 | นางสาวอุมาพร สังข์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
20 | 6021400483 | นางสาวพรรณพร จันทวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 6021400582 | นางสาวเสาวณีย์ เพชรบุรีภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 6121400789 | นายวัลลภ วิโรจน์อุไรเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 11 |
23 | 6221401018 | นางสาวเคย่า พิมพ์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6221401034 | พันจ่าอากาศเอกณัฐพงษ์ เทศสลุด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6221401083 | นางสาวเบญจวรรณ แดงโกเมน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6221401133 | นางสาวพัชรณัฏฐ์ บัวอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
27 | 6221401141 | นายพิสิษฐ์ ทดลาด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 6221401158 | นายภัคภาคิน จินาเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6221401166 | นางสาวภัคสราภรณ์ สีใส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6221401216 | นางสาววันวิสาข์ จันทร์เดช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6221401232 | นางสาวศฤาศา วงษ์โชติปิ่นทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6221401240 | นางสาวศศิประภา นามโคตร | บัญชีบัณฑิต | 70 |
33 | 6221401257 | นางสาวศิริลักษณา สารสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6221401265 | นายสดายุ ไตรรัตนาภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 6221401281 | นายสุรเชษฐ์ บรรณทอง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
36 | 6221401620 | นายจักริน ง้าวทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6221401638 | นายชลธี บุญคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6221401653 | นางสาวชาลินี ศรีพันนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6221401661 | นายณัฐชา ถูวัดสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6221401687 | นายธีรภัทร จิตรกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6221401695 | นายปรมินทร์ มุสิเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6221401737 | นางสาวรุจิเรศ ตะโกพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6221401752 | นายศุภกิตติ์ กลมมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6221401778 | นายอนันต์ โต๊ะชาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
45 | 6221401786 | นางสาวอาทิมา ภูวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6221401851 | นายเปรมปรีดิ์ โยธาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 5911502994 | นายโยชูวา สมศรี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
48 | 6111503626 | นายจักรินทร์ ซ้อนจันทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
49 | 6121501727 | นายวิรชน มัณฑานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |