1 | 5911101128 | นายพลณัฐ เอี่ยมสุภาพ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6111200553 | นางสาวมัชฌิมา เจียมประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111201593 | นางสาวณัฐณิชา ทองสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911306685 | นางสาวสุชาดา อุดมรัตนะศิลป์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6011300354 | นางสาวปัณฑารีย์ ตรีสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011300602 | นายโชติณรงค์ กลิ่นจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6011301113 | นางสาววรสกุล วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6011304208 | นายศรัณย์รัฐ คงเอียด | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6011304398 | นายธีรศาสตร์ เกี้ยงเกลา | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6011304513 | นายปิยะ อินทะสุข | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6011304695 | นายเริงฤทธิ์ อุดร | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6011304885 | นายวันเฉลิม เทียมเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6011306005 | นางสาวรัชฎาภรณ์ วงค์เมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111300668 | นางสาวจิดาภา สุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6111301302 | นางสาวธนภรณ์ มีเม่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111301336 | นางสาวกนกวรรณ หงษ์ชัยภูมิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111301518 | นางสาวณัฐณิชา ชูถนอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111301526 | นางสาวชนิษฐา ดำเนินผล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111301534 | นางสาวภิญญารัตน์ มีบางไทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111301799 | นางสาวนุจรี สุขสัมพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111301872 | นางสาวชโลธร บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111301880 | นางสาวณัฐชยา บัวกล่ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111302193 | นางสาวสุภชา ภายนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6111302219 | นางสาวรุจิดา นาสมสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111302250 | นางสาวสุรีรัตน์ จรูญวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6111303480 | นางสาวจิราพัชร ชำนิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111303613 | นางสาวกรพันธ์ เขื่อนเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111303977 | นางสาวเมธาวี ภู่แจ้ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111303993 | นางสาววาสุกรี เผ่าม่วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111305311 | นางสาวปุญญิษา เวชยันต์ | ภาษาอังกฤษ | 11 |
31 | 6111305402 | นายปรมินทร์ สุขแสวง | ภาษาอังกฤษ | 60 |
32 | 6111306459 | นางสาวอรยา พนมเครือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111306640 | นายธีรภัทร์ แสงพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111307572 | นางสาวจุฑามาศ ยอดรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111307952 | นางสาวธีริศรา สุคันธมาลย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 5911403854 | นายสุทัศน์ พรมจรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 5911403987 | นางสาวพราวแพรว ศุภสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 5911404027 | นางสาวสายนภา เกิดคลองตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 5911404381 | นายสัจจพล พึ่งเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 5911404548 | นางสาววริษฐา สุวรรณศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 5911404571 | นายศักดิพงศ์ วงศ์วานิจย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 5911404639 | นายธามธรรศ ดิฐสตัมภ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 5911407301 | นายสิทธิพล สมัครสมาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 5911408697 | นางสาวอลิสรา นนทสิริกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
45 | 5911408812 | นายปฏิภาณ เจริญมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
46 | 5911409539 | นายปฏิภาณ ทองอุบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 5911409661 | นายศิวกร ทิพยวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 5911409679 | นายธนาธิป สโมสร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
49 | 5911409778 | นายกฤษธณกร กุลเป็ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
50 | 5911409802 | นายวรวิช ดาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
51 | 5911409893 | นายศุภชัย กุลศลกู้เกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 5911410057 | นายกษิดิศ ทวีปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 5911410073 | นายภูริเดช กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 5911410123 | นายสุรศักดิ์ สุทาบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 5911410263 | นายธนพัฒน์ จันทวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 5911410305 | นายกษิดิ์เดช กลิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 5911410511 | นายพิมพ์ภัทรา ภิรมย์สุขภัค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 5911411790 | นายวัชรพล อุบลชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6011400212 | นางสาวนภสินธุ์ จันทิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6011400253 | นางสาวสุพรรษา ศรีทองแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6011400337 | นางสาวเจนจิรา ศิริเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 6011401913 | นางสาวสุธิตา ครองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 6011401921 | นางสาวนิภาพร ไชยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6011401962 | นางสาวพีชญาดา จันพางาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 6011402051 | นางสาวเจนจิรา คำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6011402168 | นายนันทโชค มณีนพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6011402176 | นางสาวชลดา โนจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 6011405286 | นางสาววริษา มีฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
69 | 6011406201 | นายสิทธิพงศ์ ดวงมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 6011406276 | นางสาวกมลพร เป็งใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 6011406300 | นางสาวมาริษา บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6011406383 | นายสมประสงค์ ศิริครุฑ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 6011406482 | นางสาวสุธิพร โพธิรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6011406557 | นางสาวนันทิชา ทองเกียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
75 | 6011406565 | นายธนธร ศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
76 | 6011406730 | นายพงศ์สิริ พงศ์สุริยนันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6011408918 | นางสาวชนานันท์ ตะโกอิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011409866 | นางสาวชไมพร สมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6011409890 | นางสาวธิดารัตน์ ป้อมยุคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
80 | 6111400179 | นางสาวชุมพูนุท มณีฉาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6111400195 | นางสาวกรรณิษา แสนทวีสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111400948 | นายกันตพงศ์ อุดมสันติสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6111400971 | นางสาวสุธาวัลย์ ชะอุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6111401086 | นางสาวดาวรุ่ง อินทร์จำปา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6111401102 | นางสาวธีรนาฏ ขัดคำวงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6111401581 | นางสาวนริศรา หนูบุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6111401599 | นางสาวนฤมล พูนพลับ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6111401680 | นางสาววิมลสิริ คงเจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6111401714 | นายธนพล เพ็ชรเวช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6111402670 | นางสาวสิรินาถ โยธารักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6111402803 | นางสาวกรรณิการ์ คำมานิตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6111402860 | นายธีรพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6111402928 | นางสาวนภาพร สังฆะรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6111403959 | นางสาวกัญญารัตน์ สอนงาม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6111404023 | นายนันทวัฒน์ นะคะจัด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6111404031 | นายระพีพันธ์ ชุมพล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6111404064 | นายธนธรณ์ ไหสุภา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6111405251 | นางสาววิลาสินี ทองอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6111405277 | นางสาวสุภาภรณ์ เทพผดุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6111405574 | นางสาวศานต์ฤทัย ดวงไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6111406127 | นางสาวสาวิตรี ใบคราม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6111409246 | นายภานุพงศ์ เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
103 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 5911503810 | นายณัฐวุฒิ เจริญสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 5911504354 | นายโอฬาร ธารธนานุกร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5911504412 | นายปฏิภาณ วงษ์ศรีมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6011500425 | นายพิพัฒน์พงษ์ พรหมมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011500532 | นายนที วุฒิตะสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6011501308 | นายณัชพล พันสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011501316 | นายกฤษณพงศ์ พิมสวรรค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011501480 | นายภีรวัฒน์ บรรลังค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011501589 | นายสุทธิภัทร เพ็งเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6011502769 | นายชิตศพล ทรัพย์วโรดม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6011503668 | นายจิรวัฒน์ พัชรนิธิโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6011503684 | นายอาร์ม กัญจิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011503874 | นายภุชงค์ สุวรรณจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011503957 | นายภัคพงษ์ ภูมิวัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011504328 | นายเฉลิมชัย นิยมธรรม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
121 | 6111501273 | นางสาววรดา บัวเลิง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
122 | 6111501463 | นางสาวดวงกมล วงษ์ไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
123 | 6111501489 | นางสาวนภสร นิดคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
124 | 6111502172 | นายปรมินทร์ กุสละพัชรินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
125 | 6111502198 | นายพิรากร คำภา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
126 | 6111502248 | นายกิตติเทพ หริวยัง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
127 | 6111503261 | นางสาวอนัญญา ธนาภรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
128 | 6111503279 | นางสาวกมลลักษณ์ บัวชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
129 | 6111503337 | นางสาวจารุนิภา ปิมะนาว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
130 | 6111503345 | นายโทชิโนริ ชิอิโนะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
131 | 6111506066 | นางสาวแท๊ตติยา ภูษาพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
132 | 6111506819 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |