1 | 5711100668 | นางสาวเกตุมาลา โสภาเธียร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5711100692 | นางสาวเฉลิมฉัตร อ่อนชื่นจิตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 11 |
3 | 6011200026 | นายภควัต ใบไกล | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6011200083 | นางสาวอนิชญา ปานุวงศ์ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6011201263 | นายสิทธินนท์ บัวไสว | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6011201909 | นางสาววิมลวรรณ เทพแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6011201990 | นางสาวกฤษณกร พิมพ์นุช | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6011202014 | นางสาวอรญา นามศรี | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6011202048 | นางสาววารุณี จันทร์โชติ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6021200214 | นายอานนท์ ทุนนาม | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6111201049 | นางสาวชนัญชิดา วิริยวุฒิไกร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6111201072 | นางสาวอรทัย โพธิ์ชัยยา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6111201205 | นายธีธัช สำเร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6111201221 | นายสุริยา กาเจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6111201759 | นางสาวพิมพ์ดารินทร์ ครุฑวิสัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6111201767 | นางสาววรรณวิสา เชตุใจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111201841 | นายเจตดิลก ไชยวิศาล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201866 | นายอานนท์ ผลบุญเสริม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111202294 | นางสาวเปมิกา วรรณพฤกษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5911303609 | นายปริญญา บุญกระพือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 5911303690 | นายธนพล ภาคศักดิ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5911303732 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5911305422 | นายวชิระ คงขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 6111300122 | นางสาวชญาดา บุญคำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6111300387 | นางสาวกุลณัฏฐ์ หนูเพชร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111301344 | นางสาววลีพร กล่อมสูงเนิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6111301435 | นางสาวหฤทัย ไม้หอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111301476 | นายวิชญพงศ์ คำมี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6111301955 | นางสาวกุลลิสรา กรรณลา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6111303209 | นายดวง พลเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6111303951 | นางสาวปิยนุช อนุรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6111305063 | นางสาวชมพูนุช ลาภทวี | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6111305436 | นายศุภฤกษ์ ไชยฤทธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6111305915 | นางสาวกชกร พันธุรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6111306053 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ลำเภา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6111307481 | นางสาวสินิทรา ปลั่งกลาง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6111307499 | นางสาวพิรดา เพ็งพะเนา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6111307960 | นางสาวชนันรัตน์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 5811408391 | นางสาวธันยา พลสิมมา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
46 | 5811408409 | นางสาวจุฬาลักษณ์ โพเพ็ง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
47 | 5811408466 | นางสาวกมลวรรณ แก้วนาเหนือ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 5911404373 | นายชญานนท์ ขันการไถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 5911404589 | นายสรายุทธ ชราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6111400260 | นางสาวสุพรรษา วันเจียม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6111400955 | นางสาวกุลธิดา มีมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6111402696 | นายอนุสรณ์ สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6111402738 | นายนิธิชัย อัญชลิพงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6111404205 | นายกาญจนะ คำปาบัว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6111404247 | นายเกริกชัย เทพอินถา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6211400541 | นายรังสรรค์ กองภูเขียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6211401457 | นางสาวจิรุภรณ์ สวยสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6211401465 | นางสาวจุฑามาศ กำลังสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6211401473 | นายเชนทร์ วงษ์วัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6211401481 | นายณภัทร ดอนเสือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6211401499 | นางสาวณัฎฐณิชา นนทารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6211401507 | นายนฤเบศร์ สุดโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6211401515 | นางสาวบูชิตา กมลชัยพิสิฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6211401549 | นายภัทรภณ ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211401572 | นางสาววรยา ฉุยฉาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211401598 | นางสาวสิริลักษณ์ ฉัตรเฉลิมชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211401606 | นายอธิศ กิจวัลลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211401937 | นางสาวกัญญารัตน์ ชูอนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211401945 | นางสาวกุลินธร เทพวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211401952 | นางสาวจรัญญา ทองแย้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211401960 | นางสาวณัฐชยา ไพศาลวัชรโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6211401978 | นางสาวปิยาภา อุตนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6211401994 | นายชาญชล ชาญชิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6211402018 | นายธนากร นามบุญลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6211402026 | นายนิธิพันธ์ สุขสงเคราะห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6211402034 | นายประกาศิต เผ่าชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6211402042 | นายราชประสงค์ แสนศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 6211404006 | นายสิทธินนท์ ธุวะประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6211404014 | นางสาวอาภัสร มาซอรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6211404022 | นายภัทรภณ ฟักภู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6211404436 | นายนิเวศน์ ล้ำพูนทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6211404741 | นายชยากร คงสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6211404758 | นายชัชชัย ศรีวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6211405755 | นางสาวปภัสวรรณ พันธงชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6211405771 | นายธราดล วาสิตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6211405813 | นายคุณากร ใจอ่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6211405839 | นางสาวณัฐมล พินพังงา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6211406548 | นายพัสกร เกษรเทียน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6211406555 | นายชินาธิป อ่วมดอนไพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 6211406605 | นายทรงธรรม วงศ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
103 | 6111500457 | นายธนายุทธ ขาวงาม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
104 | 6111501547 | นายศิริชัย คุณโพธิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
105 | 6111501562 | นางสาวโชติรส สัตย์ซื่อ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
106 | 6111502735 | นางสาวตรีรัตน์ เกิดพิทักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
107 | 6111503402 | นางสาวพิมพ์ชนก ไทยทวี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
108 | 6111503410 | นางสาวพิมพ์ธิดา จันทร์ทองสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
109 | 6111503436 | นายนภสินธุ์ เทศฉิม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
110 | 6111503451 | นางสาวชาลีนา โต๊ะทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
111 | 6111503469 | นางสาวสุพรรณษา จิตต์เพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
112 | 6111503477 | นางสาวเพ็ญนภา หารนึก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
113 | 6111503485 | นางสาวพุทธธิดา ชีพา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
114 | 6111503493 | นางสาวพิยะดา จีนเเสง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
115 | 6111503501 | นางสาวมัชฌิมา สินประเสริฐ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
116 | 6111504723 | นางสาวรัตนประภา จ้อยอินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
117 | 6111504731 | นางสาวชุติมา เจริญสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
118 | 6111505183 | นายภาสกร อย่าลืมญาติ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
119 | 6111505191 | นางสาวสุดารัตน์ สิงห์ยอด | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6111505209 | นายองอาจ ดอกรักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
121 | 6111506090 | นางสาววิไลวรรณ เต่าทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
122 | 6111506116 | นายพิชญะ เลื่อนเเก้ว | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
123 | 6111506132 | นางสาวชุติกาญจน์ มีวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
124 | 6111700016 | นายโชคอนันต์ โกศัลวิตร์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
125 | 6111700099 | นายดนัย แซ่เซียว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
126 | 6111700024 | นางสาวสุรภา ดวงดีกมลทัศน์ | การแพทย์แผนจีน | 60 |