1 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
10 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6011100309 | นางสาวณัฐณิกา นิลฉวี | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
15 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
19 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
20 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
21 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 6111200124 | นางสาวฐิติกาญจน์ กลั่นเรืองแสง | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6111200652 | นางสาวพิณชญาณัฐ มีแสง | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6111200686 | นางสาวอติพร บริสุทธิ์สุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6111200793 | นายเจริญพร นะทะเล | จิตวิทยา | 10 |
47 | 6121300732 | นางสาวขวัญหทัย แสงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 5711411107 | นางสาววรัญญ์ภัทร์ สิริกุลธัญจิรา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6011400121 | นางสาวนนทิรา ศิลาไลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6011401285 | นางสาวธิดารัตน์ ขุนเชียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6011401335 | นางสาวปนัดดา พรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6011401350 | นางสาวสุทธิดา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6011401426 | นางสาวดารินทร์ แก้วสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6011401434 | นางสาวฐิตาภา มณีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6011401509 | นางสาวนันท์นภัส ดู่ผัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6011401533 | นางสาวสุภิญญา ล้ำพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6011401921 | นางสาวนิภาพร ไชยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
59 | 6011401962 | นางสาวพีชญาดา จันพางาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6011402812 | นายธนพงษ์ นันชาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6011405070 | นายปรัตถกร เจ้ยเปลี่ยน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6011405492 | นางสาวกาญจนา เจือกรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6011405518 | นางสาวอมรรัตน์ เหมมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6011405542 | นางสาวณัฐชยา ศักดิ์ศรีชมพู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6011405575 | นางสาวกันต์หทัย ฉิมพาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6011405583 | นายพัชรพล อวดผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011405716 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ก้อนสันทัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6011405740 | นางสาวสุนิตรา มีสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6011405765 | นางสาวสุนิสา อุเซ็งมาเกะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6011405807 | นางสาวพรวษา ผิวเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6011405831 | นางสาวอภิญญา ทรวงงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6011405906 | นายเอกรัตน์ บัวกิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011409841 | นางสาวสุรีย์รัตน์ วงค์ตระการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |