1 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200058 | นางสาวสุจิตรา จันขอนแก่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200363 | นางสาวชฎาพร วิชาผา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200413 | นางสาววรินทร ต้นโศก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200496 | นางสาวพลอยไพลิน ขวัญเมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5711310325 | นายอินทัช ธุวัชชัย | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5811301588 | นางสาวมณีดาว ปราบพาล | ภาษาจีน | 10 |
13 | 5911303914 | นายณภัทร ศรีประภา | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5911306362 | นางสาวณัฐลิกา นนทะปัญญา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011300438 | นางสาวดวงกมล เตียซิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111300437 | นางสาวปาริฉัตร ศรีนวล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111300478 | นางสาวนันทยา ตั้นงาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111300619 | นางสาวศิริรัตน์ ยิ่งรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
25 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
26 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
27 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
28 | 6111302094 | นางสาวชนม์ชนก สายวาริน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111302102 | นางสาวบุญสิตา เรืองศักดิ์วิชิต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111302177 | นางสาวรวิวรรณ แสงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6111302292 | นางสาวนรีรัตน์ เพ็งเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111302417 | นายปิยะบุตร พิมพ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6111304082 | นางสาววัชรีญา สุณีศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6111304256 | นางสาวอิสริยา นนทะนำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111305550 | นางสาวณัฐริกา เอี่ยมคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111307267 | นายนรา ศิริรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6111307705 | นางสาวปิยธิดา พิมพ์สอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6211300287 | นางสาวจิรัชญา วงศ์สวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6211300329 | นางสาวพิชามญชุ์ พงษ์ธานี | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6211300378 | นางสาวสรัลพร มีศิล | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6211302291 | นายพีรพัฒน์ ไตรแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6211303737 | นายชาคริส นวลอ่อน | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6211303786 | นายนูราลี บือราเฮง | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6211303810 | นายศรายุท บุญตั้ง | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6211303844 | นายอรรถพน ชุนดี | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6211304321 | นายภูบดินทร์ มณีเอี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6211304354 | นายโยทิน ทัศนอนันชัย | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6211304370 | นางสาวพรพิมล พรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6211304388 | นางสาวบุษบายุธ ตันฮะเส็ง | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6211304396 | นายเจษฎา จันทาทุม | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6211304412 | นายชลสิทธิ์ จันทรา | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6211304420 | นายพัตรระพี มีขวด | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6211304438 | นายภูดิศ สิริภัทรดำรงกุล | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6211304446 | นางสาวธิฌา ฮั่วสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6211304461 | นายสุธิมนต์ มูสโกภาศ | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6211304479 | นายดุจเทพ รื่นเริงใจ | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6211304487 | นายธนกร ผดุงเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6211304503 | นางสาวยลลดา ตีบไธสง | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6211304511 | นายสหรัฐ ชะรุมรัมย์ | ดนตรีสากล | 70 |
62 | 6211304529 | นายนิติพล บุญญฤทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6211304586 | นางสาวบุษยามาศ ชูดวง | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 6211306862 | นายธีรภัทร พันธ์แจ่ม | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6211307050 | นางสาวกรรณิการ์ ศรีลารักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
66 | 6211307191 | นายศุภฤกษ์ นิลรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
67 | 6211307209 | นางสาววรรณนภา บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
69 | 6211400012 | นางสาววรัญญา บุญหวัง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211400723 | นางสาวสุจิรา วรรณานุช | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211400731 | นางสาวหทัยชนก จันทพันธ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211402281 | นางสาวนาริน แลยะลี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211402299 | นางสาวน้ำทิพย์ เพ็งลี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211402307 | นางสาววรัญญา เทศสืบ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211402315 | นายผัดไท นาคบุญ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211402323 | นายพลเชษฐ มณีวงษ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211404543 | นายมัฆวัน สุรพัฒน์พิศิษฐ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6211404550 | นายสิรคุปต์ สุดสุย | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6211404576 | นายฉัตรชัย คงประชา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6211404584 | นางสาวภัสรา วงศ์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6211404592 | นางสาวสุวิมล สุวรรณวงษ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6211404824 | นายอนิรุต มีประดิษฐ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6211406977 | นางสาวนาถยา พรมจันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
85 | 5811500965 | นายจักรพรรดิ์ วิเศษชลธาร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 5811503688 | นายพงศกรณ์ เปลี่ยนศุภผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 6011504765 | นายพีรวัส โอบอ้อม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
88 | 6011504773 | นายอภิศิษย์ นาคสุก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 6111500077 | นางสาวศรัญยา เชียงรัมย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6111501901 | นายภัคพล รูปประดิษฐ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6111501919 | นายธันวา หาลาภ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6111501935 | นายเตชิต เต็งหิรัญ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6111501950 | นายพุฒิพัฒน์ อิงคนินันท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6111503956 | นายนัฏฐณานนท์ บัวสาลี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
100 | 6111503964 | นายธนวินท์ งามดี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
101 | 6111504848 | นายชนาศิษฏ์ คงศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
102 | 6111504855 | นางสาวศุภกาญจน์ ยานิยม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6211502379 | นายพงศธร แตงทิม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6211502387 | นายยุรนันท์ ศรีอรรคพรม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6211502395 | นายสราวุฒิ ชัยสิทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6211504268 | นายธนดล ธนะศรีสืบวงศ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6211504276 | นางสาวกมลวรรณ ไชยคงทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6211504284 | นางสาวพัชรินทร์ เที่ยงดี | อาหารและโภชนาการ | 70 |
113 | 6211504292 | นางสาวสุพรรษา นิ่มนวล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6211504300 | นางสาวกมลชนก นวลใย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6211504318 | นายเสกสิน บรรจงเกตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6211504326 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วกระจ่าง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6211504334 | นายปัณณพัฒน์ บรรจงพาณิชย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6211504359 | นายศิริศักดิ์ บุตรวงค์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |