1 | 6111100100 | นายธนเทพ จักรแแก้ว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111100126 | นางสาวอรทัย พินิจทรัพย์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6111100167 | นายประดิพัทธ์ ส่งโสภา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6111200116 | นางสาวกมลฉัตร มาแจ้ง | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6111200637 | นางสาวปิยะธิดา คำหวล | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6111200934 | นางสาวนิศารัตน์ พรหมดวง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6011302665 | นายนัฐพงษ์ ประเสริฐศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302780 | นายมารุต สุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302897 | นายสารินทร์ มุงคุณคำชาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011304372 | นายวิชชากร โกญจนาท | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011306443 | นายธนาวุธ เนตรเมืองมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111302789 | นายกฤตนัย มีชัยเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111302805 | นายนวมินทร์ ดิษฐศิลป์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6111302839 | นายเตวิช ทองวิลัย | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6111304744 | นายปัญจพล เกตุแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6111308869 | นางสาวเบญจวรรณ พุทธถนอม | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6111403207 | นางสาวพรชิตา สืบเนตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 11 |
21 | 6011501126 | นายจิรายุ สีเสน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
22 | 6011501175 | นายธีระวัฒน์ วารี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
23 | 6011503452 | นายอภิวิชญ์ รูปกลม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
24 | 6111501265 | นายกฤษดา พุ่มกล่ำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
25 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
26 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
27 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
28 | 6111502966 | นายถิรญาณ เชียวกชีวิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
29 | 6111502974 | นายธนายุทธ ดอกไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
30 | 6111503352 | นางสาวเกศนี กรศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
31 | 6111504376 | นายสุธิชัย อันทราศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
32 | 6111504467 | นายธีรพล ชัยสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
33 | 6111505852 | นายปกรณ์ ปู่โสม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
34 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
35 | 6211500597 | นายสราวุธ สนสร้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
36 | 6211501405 | นายธรรมธัช แน่นอุดร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
37 | 6211501413 | นายธรรมรัช บุญรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
38 | 6211501421 | นายธีรภัทร วุฒิปราณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
39 | 6211501439 | นายธีระยุทธ ชำนิกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
40 | 6211501447 | นายนนทวัฒน์ เกื้อชู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
41 | 6211501454 | นายนัทธพงศ์ หรเวชกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
42 | 6211501462 | นายนันธวัช แสวงดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 6211501488 | นายปรมัตถ์ ซอดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 6211501504 | นางสาวปิยนุช ดีนทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6211501520 | นายปิยะพล ปั้นเหน่งเพชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
46 | 6211501553 | นายภัทรนัย ไพรินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6211501561 | นายภาณุวัฒน์ พุ่มประพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
48 | 6211501579 | นายรอซี หัดบิลแหม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6211501595 | นายวงศธร สืบพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6211501603 | นายวัชระพงษ์ อิ่มสมัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6211501611 | นายวัชริศ พงษ์สคตะนาค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6211501637 | นายศตายุ เขื่อนสอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6211501645 | นายศักดิ์นรินทร์ บรรจุสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6211501652 | นายศุภกร วิสิทธิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211501660 | นายศุภกิจ แซ่ฉั่ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6211501678 | นายศุภณัฐ ศิริภิรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6211501686 | นายศุภวิชญ์ ทรงเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6211501694 | นายสราวุธ สาเดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6211501702 | นายสิทธิพงษ์ แก้วบัวดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6211501710 | นายสิทธิศักดิ์ เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6211501728 | นายสิรวิชญ์ ดวงศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6211501736 | นายสืบตระกูล ดีรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6211501744 | นายสุทธิพัฒน์ ดีมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6211501751 | นายสุภชัย สายลัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6211501769 | นายสุรชัย เทศนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6211501777 | นายเสฎฐวุฒิ พรมมินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6211501785 | นายอภิทัญ สุขหวาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6211501801 | นายอภิสิทธิ์ หลักงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6211501827 | นายอากฤษฏิ์ บุญฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6211501835 | นายอิสรพงษ์ สายสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6211502213 | นายธนกฤต ดีสงคราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6211503740 | นายสัญชัย ภาสดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6211503757 | นายธาดา หอมอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6211503765 | นายทศพล ลักษาพล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6211503773 | นายศิริไชย พรหมจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6211503781 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6211503799 | นายสถาพร บุครฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6211503807 | นายกรกรต วงค์เมืองคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211503815 | นายธนากร จันทร์สว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6211503823 | นายฐิติพงศ์ ยืนยั่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6211503831 | นายราเชนทร์ ฐานโพธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6211503849 | นายศิริวุฒิ ทองเหลือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6211503856 | นายวิชิต บุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |