1 | 6211200109 | นายปรัชญา สินสุพรรณ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200396 | นางสาวธิติมา ช่วยเต็ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200404 | นางสาวอรนภา ดรุณพันธ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200412 | นางสาวธิติพร กลิ่นศรีสุข | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200420 | นายกอบกฤตย์ ประกอบดี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200446 | นางสาวกัลย์สุดา พรมชัย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200453 | นางสาวฐิติมา น้ำทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200461 | นางสาวเพ็ญพิชชา อ่างเเก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200479 | นางสาวลัดดา ชัยชนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200487 | นายวชิรวิชญ์ จันทร์กระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200495 | นางสาวสกุณา ตะกุลสา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200503 | นางสาวสกุณี ตะกุลสา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
13 | 6211200727 | นางสาวพิชญาพร เชยบุบผา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211200743 | นายพงศธร สายหอม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211200750 | นายวรายุทธ กุหลาบกาฬสินธุ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211200768 | นายสันติสุข กอบกำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211200842 | นางสาวปฏิญญา บุญเกตุ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211200859 | นายณัฐกิตติ์ ยิ้มประเสริฐ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211200883 | นางสาวสุพัตรา อามาตรมนตรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211200909 | นางสาวน้ำทิพย์ เเก้วกระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211202038 | นางสาวกนกวรรณ หาญอาษา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211202061 | นายธนานันต์ กุลกนก | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211202087 | นางสาวนันธิสา อ่วมคุ้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211202111 | นางสาวลลินดา ก้านแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211202301 | นายธีรเดช ทองดี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
30 | 6211202343 | นางสาวอาฟีณีย์ มาหะมะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211203401 | นายธนวัฒน์ บุญเย็น | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211203416 | นายศักดิ์กรินทร์ โชคบัณฑิต | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6111304280 | นางสาวกรกนก ทองนำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111305816 | นายอัครภูมิ ประดับวัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6111305857 | นางสาวอักษรา อินทรสุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6111308802 | นายเสฏฐวุฒิ เพ็ชรฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111308869 | นางสาวเบญจวรรณ พุทธถนอม | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6211300584 | นางสาวกิมหงส์ ใสยแก้ว | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6211300600 | นางสาวณัฐพร ปริมล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6211300618 | นายทิชากร ดวนดอน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6211300659 | นางสาวอัญญาภรณ์ ชุมศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6211300667 | นางสาวอุทานพร ฟัน พาสเซ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6211300949 | นายดารุส สุพงษ์วิบูลพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
47 | 6211300964 | นายสหัสวรรษ พิณกัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
48 | 6211301426 | นายธีรพัฒน์ ม่วงพูล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
49 | 6211301434 | นางสาวปัทมาวรรณ เค้าดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
50 | 6211301459 | นายสหรัฐ สุขศรีชวลิต | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
51 | 6211301772 | นางสาวณัฏฐ์จิรา เซ็นรัมย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 6211301780 | นายณัฐมงคล บุญมาพิทักษ์กุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 6211301798 | นางสาวนันทิชา สิระมนตรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 6211301814 | นางสาวประภัสสร ชุมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 6211301822 | นายภานุเดช ดิษฐาภรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
56 | 6211301830 | นายยศกร เรืองโสภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
57 | 6211301848 | นายสหรัถ หิรัญชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6211301855 | นางสาวอรปรียา รณรื่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6211301863 | นางสาวอริสา แสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 6211303539 | นายสมบัติ สถาผล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
61 | 6211304545 | นายวิวัฒนพงษ์ ทองน้อย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 6211304552 | นางสาวธนัชชา ทวานนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 6211304560 | นายโสภณัฐ เลิศคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 6211305351 | นายทรงวุฒิ ศักดิ์เกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
65 | 6211305369 | นายนภสินธุ์ จันทร | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
66 | 6211305377 | นางสาวนิตยา เตชวนิช | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
67 | 6211305385 | นางสาววราภรณ์ นาลาคราม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
68 | 6211305674 | นายพุฒิพงศ์ บุญเหลือ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
69 | 6211306847 | นายปาตีพัฒน์ ดวงแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
70 | 6211307282 | นายคมสันต์ บุญอ่ำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
71 | 5811405108 | นางสาวศกลวรรณ ชูรัตน์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
72 | 6011407746 | นายธนานันต์ ตั้งไพบูลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 6111401573 | นางสาวณัฐมน กัลยาพรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6111404791 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 6111405772 | นายปัณณวิชญ์ พิมยก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 5911504826 | นายอภิสิทธิ์ ชอบพิมาย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
77 | 6211500456 | นายธีมา เกษมนุกิจกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
78 | 6211500704 | นายณัฏฐ์ชัย ฟ้าอรุณสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
79 | 6211500712 | นายณภัทร รุ่งรัตนานุภาพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
80 | 6211500720 | นายธีรัช บุญยะหุตานนท์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
81 | 6211500738 | นายนรนชัย อิ่มทรัพย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
82 | 6211500761 | นางสาวศิรินุช แท่งทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 6211500779 | นายสัณหณัฐ ไอยสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 6211500787 | นางสาวสุนิตา จันทร์เครือ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 6211500795 | นางสาวอริยา จันทร์เหมา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6211501009 | นายณัฐวุฒิ เจริญธิติวุฒิ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
87 | 6211501017 | นายทรงยศ งอกผล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 6211501025 | นายธนฉัตร อัตพล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
89 | 6211501033 | นายธนะชัย ธรรมพร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 6211501041 | นายนรเชฏฐ์ จำปาทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6211501074 | นายวชิรวิชญ์ พันโนลิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6211501082 | นายศิกวัส กุศลสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6211501090 | นายสุริยะ ฝอยทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6211501108 | นายอนุชิต อัครด่านสกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6211502570 | นายโสภณวิชญ์ พึ่งเฮง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6211502882 | นางสาวปานิศา ฤกษ์อุดม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6211502890 | นางสาวเปรมฤทัย เกตุขาว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6211502916 | นายณัฐดนัย อ้นสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6211502924 | นายธนากร นุกูลโรจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6211502932 | นายนำโชค นามใน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6211502940 | นายพีรภาส สุขสมบัติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6211502957 | นายพุฒิพงศ์ มาดล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6211502965 | นายภคภูมิ แสงแจ่ม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 6211502973 | นายภัคพล กลับส่ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6211502981 | นายภีษมะ รัตนสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6211503005 | นายระพีพัฒน์ พันธ์สาลี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 60 |
107 | 6211503013 | นายรุจิโรจน์ ร่างสม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 6211503021 | นายวนาคา เพียงเกษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 6211503039 | นายวิศิษฎ์ หอมกลิ่น | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
110 | 6211503419 | นายมงคล สิงห์บุญ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
111 | 6211503559 | นายศิริโชค พรหมจินดา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
112 | 6211503567 | นายการันต์ มีชัยผาสุข | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
113 | 6211503583 | นางสาวกรรณิการ์ พลเศษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
114 | 6211504417 | นางสาวบงกชพรรณ ดวงใบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 6211504425 | นายศาสวัตร ไกรวงษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
116 | 6211505166 | นายศราวุฒิ แก้วดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
117 | 6211505174 | นายสมรัก เพชรหงษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 6211505182 | นายมงคลพันธ์ ลมรสย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 6211505190 | นางสาวพชรพรรณ ภูกระโทก | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
120 | 6211505208 | นายพงศกร รัตนพิทักษ์สุข | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
121 | 6211505802 | นายสุรัฐพงษ์ ลือโฮ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
122 | 6211505893 | นายทวีภัทร ขวัญกลาง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
123 | 6211505901 | นายสุทธิพงษ์ กรเจริญพรพงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |