1 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6211201766 | นายจตุรพักษ์ คำกลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
3 | 6211300287 | นางสาวจิรัชญา วงศ์สวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6211300329 | นางสาวพิชามญชุ์ พงษ์ธานี | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6211300378 | นางสาวสรัลพร มีศิล | นิติศาสตร์ | 10 |
6 | 6211300519 | นายธนบดี ศรีสุราช | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6211301467 | นางสาวกันตนา มาระศรี | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6211301483 | นายเกียรติชัย ถาจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6211301590 | นางสาวนุชนาฎ เจนปัญญา | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6211301632 | นายภัทรภณ บุญแท้ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6211301665 | นายรัฐวิทย์ ปิติธนาวรพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6211302408 | นายอรรถสิทธิ์ ใหญ่สาร | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211302630 | นางสาวปวันพัสตร์ อับดุลเลาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211303257 | นางสาวกษมา แก้วปัญญา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211303737 | นายชาคริส นวลอ่อน | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6211303810 | นายศรายุท บุญตั้ง | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6211303844 | นายอรรถพน ชุนดี | นิติศาสตร์ | 70 |
19 | 6211304222 | นายวนพชร ทิพย์ศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211304255 | นายปราณต์ ศรีประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211304321 | นายภูบดินทร์ มณีเอี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211304370 | นางสาวพรพิมล พรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6211304412 | นายชลสิทธิ์ จันทรา | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6211304446 | นางสาวธิฌา ฮั่วสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6211304586 | นางสาวบุษยามาศ ชูดวง | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211305732 | นางสาวพีรกานต์ อยู่สุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211306334 | นางสาวพิมพ์ชนก วีระพันธุ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
31 | 6211306862 | นายธีรภัทร พันธ์แจ่ม | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6211306979 | นางสาวปานชนก โภชะโน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6211307209 | นางสาววรรณนภา บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 5911407913 | นางสาววันทนีย์ วันดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
35 | 5911408747 | นายธชต กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
36 | 5911412079 | นางสาวพัชราภรณ์ อ่อนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
37 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6111406747 | นางสาวธันวา พวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211400020 | นางสาวกฤษฏาภรณ์ เมฆขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6211400046 | นายชาญธวัช งามศิริเลิศสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6211400095 | นางสาวแพรวา แก้วกล้า | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6211400103 | นางสาวมาลินี ผดุงเวียง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6211400111 | นางสาวรุ่งทวี ศรีชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6211400160 | นางสาวสุชานาฏ วันจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6211400178 | นางสาวสุรีรัตน์ นามคำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211400558 | นางสาวญาดารัตน์ ผลเพิ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211400574 | นางสาวธิดารัตน์ ทองวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
51 | 6211400749 | นายกฤตภาส มั่นจิรังกูร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6211400806 | นายณัฐชานนท์ โตมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6211400897 | นางสาวพิชญาพร สมฤาแสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6211400962 | นายศิวกร กิจฤกษ์ไทย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6211400996 | นางสาวหัทยา วงศ์พยัคฆ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6211401002 | นายอิทธิพล พรมพินิช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6211401010 | นายฮาฤทธิ์ บุญมาเลิศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6211401168 | นายณฐวร ปวะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
59 | 6211401234 | นางสาวศิลป์สุภา สวดประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6211401259 | นางสาวอรษา ม่วงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211402034 | นายประกาศิต เผ่าชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6211402265 | นายอชิตา เขียวปัญญา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6211402349 | นางสาวอภิสรา สายโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6211403008 | นางสาวบุษราภรณ์ รัตนบุษยาพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
66 | 6211403032 | นายสุรบดี ศรีนาเรียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
67 | 6211403875 | นางสาวผกามาส คณะรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
68 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 6211403966 | นางสาวศุภรัสมิ์ พุฒธีรณัฏฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 6211404071 | นายพิษกร คำขึ้น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6211404113 | นางสาวณัฐพร จิตต์ประสงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6211404121 | นายโชติ รุ่งเรือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
73 | 6211404139 | นางสาวเบญจวรรณ วรสิทธิกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6211404147 | นางสาวณัฐภัทร ขาวละออ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6211404154 | นางสาวพัชรมัย มงคลศิลป์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6211404220 | นายเตชสิทธิ์ ไชยสุวรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6211404436 | นายนิเวศน์ ล้ำพูนทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6211405003 | นางสาวทิพย์วารี เส็งหนู | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211405847 | นางสาวธาริณี เเก้วปลั่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
80 | 6211405904 | นางสาวปวันรัตน์ อุดมรัตนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 6211405946 | นางสาวพนิตสุภา อิ่มสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
82 | 6211406001 | นางสาวพัชรี ดอนแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6211406639 | นายณัฐชยา ฉายแก้วมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211406746 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6211406753 | นายนรินทร์ธัช กนกสินสมบัติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
86 | 6211407017 | นายนรุตน์ ชมภูนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 5911503307 | นายกอบเกื้อ สุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
88 | 6011501597 | นายปิยวัฒน์ ดวงสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 6011504849 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์วิภาภรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
91 | 6011504948 | นางสาวกันยาวีร์ วีระโชติคุณกิตติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
92 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6011505002 | นางสาวปวีณา เขตประทุม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6011505077 | นายเสรีภาพ โสวภาส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6011505739 | นางสาวอาภาพร สุรากลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6011505762 | นายชวิต อรรฐาเมฆ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6111500317 | นายทิวัตถ์ สรรพกิจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111501125 | นายจาฏุพัฒน์ ธูปหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111502115 | นายนัทธพงศ์ แหลมน้อย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6111502123 | นายอัมรินทร์ จีนประมูล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6111502933 | นายปิยะราช จะแจ้งดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
104 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211501983 | นางสาวเกวลิน วิจารย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211503211 | นางสาวธนภรณ์ กิจนุเคราะห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211503229 | นายสหรัฐ ทวินันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211503351 | นายสราญชน ยศมา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211503393 | นายหัสศวรรษ หอมรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211503906 | นายปัญญาวินทร์ ลิ้มเกียรติคุณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6211504060 | นายณัฐวุฒิ ผ่านสำแดง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6211504078 | นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์กุดศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6211504367 | นางสาวกฤตญกร สายใจ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6211504557 | นางสาวรัชดา จันทร์คุ้ย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6211504599 | นายวิทยากรณ์ แถวถิ่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211505349 | นางสาวบุญเรือง เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6211505984 | นายเรืองวรรษ เขมา | อาหารและโภชนาการ | 10 |