1 | 6111200629 | นางสาวปิยวดี สารวิก | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111200728 | นางสาววิวาห์ มุงคุณแสน | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6111202104 | นายคมสรรค์ สันติพงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6111202278 | นางสาวปฏิณา เพชรคุ้ม | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6111202344 | นางสาวพิชามญช์ หลักงาม | จิตวิทยา | 10 |
6 | 5811303113 | นายดุษฎี เหี้ยมโท้ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
9 | 5911300555 | นายศิวนาถ สุขะลาภ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5911300993 | นายธนพล แก้วมงคลสวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 5911303492 | นายพีรพัศ พัวรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 5911303799 | นางสาวเพ็ญพิชชา โรจน์วิเชียร | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5911304029 | นางสาวนันทัชพร วรามิตร | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5911304417 | นางสาวนภาพร อยู่เจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6111300429 | นางสาวจุฑารัตน์ วงษ์ปัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111301773 | นางสาวพรนัชชา หงษ์ไชยคำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111301799 | นางสาวนุจรี สุขสัมพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111301872 | นางสาวชโลธร บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111301880 | นางสาวณัฐชยา บัวกล่ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111303613 | นางสาวกรพันธ์ เขื่อนเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111303647 | นางสาวแพรวพรรณ อรพิมพ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111305295 | นางสาวทิพย์สุดา ศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111305311 | นางสาวปุญญิษา เวชยันต์ | ภาษาอังกฤษ | 11 |
24 | 6111305378 | นายชิษณุพงศ์ ใจห้าว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6111305402 | นายปรมินทร์ สุขแสวง | ภาษาอังกฤษ | 60 |
26 | 6111306392 | นางสาวณิชาภัทร สังข์แสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111306483 | นางสาวปัณณรัตน์ ตัณฑลีละชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111306509 | นายเกียรตินันต์ ฟองมะณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6111307341 | นางสาวจิรวดี หงวนงามศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 5911403193 | นายพฤฒิ ทิศายุกตะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
31 | 5911403789 | นายนิธิโรจน์ เพชรปวีณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
32 | 5911405768 | นายทนงศักดิ์ แท่งทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
33 | 5911406147 | นางสาวกุลสตรี โสวัณณะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 5911409901 | นายปริญญา ทรัพย์จอหอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
35 | 5911409943 | นางสาววาริศา อาภาภัควรกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6011402168 | นายนันทโชค มณีนพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
39 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6211401457 | นางสาวจิรุภรณ์ สวยสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6211401465 | นางสาวจุฑามาศ กำลังสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6211401473 | นายเชนทร์ วงษ์วัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6211401481 | นายณภัทร ดอนเสือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6211401499 | นางสาวณัฎฐณิชา นนทารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6211401507 | นายนฤเบศร์ สุดโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6211401515 | นางสาวบูชิตา กมลชัยพิสิฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 6211401549 | นายภัทรภณ ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 6211401598 | นางสาวสิริลักษณ์ ฉัตรเฉลิมชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6211401606 | นายอธิศ กิจวัลลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6211401937 | นางสาวกัญญารัตน์ ชูอนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6211401945 | นางสาวกุลินธร เทพวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6211401952 | นางสาวจรัญญา ทองแย้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6211401960 | นางสาวณัฐชยา ไพศาลวัชรโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6211401978 | นางสาวปิยาภา อุตนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6211401994 | นายชาญชล ชาญชิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6211402018 | นายธนากร นามบุญลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6211402026 | นายนิธิพันธ์ สุขสงเคราะห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6211402034 | นายประกาศิต เผ่าชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6211402042 | นายราชประสงค์ แสนศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6211402356 | นายสุกฤษฏิ์ ก่อเกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6211404014 | นางสาวอาภัสร มาซอรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211404022 | นายภัทรภณ ฟักภู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211405771 | นายธราดล วาสิตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211405813 | นายคุณากร ใจอ่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211405839 | นางสาวณัฐมล พินพังงา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211406415 | นางสาวเนื้อทอง หนองกุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6211406423 | นายสรายุทธ กองวิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6211406431 | นางสาวโชติรส ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6211406449 | นายนลิน นาลาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6211406548 | นายพัสกร เกษรเทียน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6211406555 | นายชินาธิป อ่วมดอนไพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6211406605 | นายทรงธรรม วงศ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6211406951 | นายธนพล ศิริมังคโล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 5911501046 | นางสาวนภัสรา ใจยา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 5911501145 | นายนิติพัฒน์ มานะสัมพันธ์สกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 5911502382 | นายจักรวาล ตั้งคุณศิริ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
87 | 5911502440 | นางสาวณิชาดา นิธิจิระคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
88 | 5911503455 | นายนิธิกร แสนเสนา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 5911503828 | นายอภิวัฒน์ ดิเส็ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
90 | 5911503844 | นายปองเทพ คล้ายอุดม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
91 | 6011501746 | นายไพฑูรย์ วงษ์ราตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011502488 | นายศรินทร์ ปรียากร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011503106 | นายศิริธรรมวิทย์ บัวศรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 6011503130 | นางสาวกรรณิการ์ ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 6111500341 | นางสาวพรชิตา ส่องแสงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6111500382 | นางสาวมณีนพ สุวรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
97 | 6111500408 | นางสาวบัญจวีย์ ศรีท้วม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 6111500416 | นางสาวชุติมา พันธ์บุตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 6111500424 | นางสาวจันทกานต์ ทาวัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 6111500432 | นางสาวมาริษา บัวหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111500440 | นางสาววิภาดา วัฒนาเอี่ยวสกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 6111501224 | นางสาวชฎาภรณ์ ภู่พลับ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 6111501257 | นางสาวเจนจิรา จันทร์เพชร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 6111501265 | นายกฤษดา พุ่มกล่ำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 6111501299 | นางสาวสมฤทัย ดวงจันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 6111501307 | นางสาวสมาย เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
107 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6111501349 | นางสาวปิ่นเกล้า ยอดทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6111501372 | นางสาวกนกทิพย์ เห็มกอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6111501380 | นางสาววีรญา ศรีสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6111501406 | นางสาวอารียา เพ็ชรเลี่ยม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 6111501455 | นางสาวพัชราภา ลิ้มเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
117 | 6111506041 | นางสาวธีรดา สายสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
118 | 6211500034 | นางสาวรัตนชาติ บูรณะเสรี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
119 | 6211500688 | นางสาวกรรณิกา ไตรยวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6211500696 | นางสาวดลพร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
121 | 6211500902 | นางสาวหทัยชนก น้อยสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
122 | 6211501648 | นางสาวศิริกัญญา สร้อยสั้น | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
123 | 6211505752 | นายนาวิน สังขมรรทร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |