1 | 6111200025 | นางสาวพัชรี พละศักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200074 | นางสาวชมพูนุช สร้อยจิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200355 | นางสาววิลาสินี แสงระยับ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200454 | นางสาวสุนิษา ติงสะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200470 | นางสาวชนิภรณ์ เผ่าเพ็ง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200488 | นางสาวดวงกมล บุญศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200587 | นางสาวเรวดี แขวงรถ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200694 | นางสาวฐิตาพร พูลสงค์ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111200728 | นางสาววิวาห์ มุงคุณแสน | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111201601 | นางสาวกาญจนา ศรีสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111202062 | นางสาวกรรณิการ์ แสงสูง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111202088 | นางสาวอัญธิฌา แก้วคนตรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111202120 | นางสาวปรีดาภรณ์ ทองยอด | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6111202278 | นางสาวปฏิณา เพชรคุ้ม | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6111202302 | นางสาวอรพรรณ โตพฤกษา | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6111202344 | นางสาวพิชามญช์ หลักงาม | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6011301501 | นางสาวปพิชญา โมฬี | ภาษาไทย | 10 |
20 | 6011301519 | นางสาวชลดา โต๊ะอิ๊ | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6011301618 | นางสาวสุภนิดา แก้วนาบอน | ภาษาไทย | 10 |
22 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302715 | นางสาวธัญลักษณ์ ช่อเกตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011303119 | นายกรวิชญ์ ขันทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6011303127 | นายบุษดี ศรีสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6011305445 | นางสาวจุฑาทิพย์ หรั่งเจริญ | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6011305569 | นางสาวดาริณ จิรอรรถธาดา | ภาษาไทย | 10 |
28 | 6011306526 | นางสาวนงลักษณ์ ยิ้มฉ่ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011307128 | นายกฤตวัฒน์ วิบูลย์ปิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6011307136 | นายพัฒนา แสงเย็น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6011307300 | นายธัญพิสิษฐ์ รุ่งโรจน์ประทีป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6011308118 | นางสาววรรณพร พรหมศิริ | ภาษาไทย | 10 |
33 | 6011308142 | นางสาวกชกร รุ่งอลงกรณ์ | ภาษาไทย | 10 |
34 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111300130 | นายบวรวิชญ์ ภัทรกุลดิลก | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6111300163 | นางสาวอนุธิดา คงฤทธิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6111300916 | นางสาวยศวดี จันทร์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6111300932 | นางสาวจันจิรา สำราญจิต | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6111305139 | นายณัฐดนัย เผือดจันทึก | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6111305931 | นางสาวสุธิดา อินทร์ดอน | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6111306905 | นางสาวฐิติพร สวยสด | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6111306921 | นายมนต์ชัย เกตุอุดม | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 5911404035 | นางสาวปิ่นประภา รายพรมราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 5911404480 | นางสาวธาวินี ปานพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 5911406089 | นางสาวกฤษณา ถินทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6011400121 | นางสาวนนทิรา ศิลาไลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6011401285 | นางสาวธิดารัตน์ ขุนเชียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6011401293 | นางสาวเกวลิน ศรีคงเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6011401301 | นางสาวปนัสยา เปรมจิตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6011401335 | นางสาวปนัดดา พรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6011401350 | นางสาวสุทธิดา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6011401426 | นางสาวดารินทร์ แก้วสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6011401434 | นางสาวฐิตาภา มณีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6011401483 | นายสมพร ดอนประเพ็ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6011401533 | นางสาวสุภิญญา ล้ำพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6011402812 | นายธนพงษ์ นันชาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6011404784 | นายศรัณญ์ แสงสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6011405088 | นายศุภชัย ลอยลม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6011405492 | นางสาวกาญจนา เจือกรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6011405526 | นางสาวศศิชา ปินตาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6011405534 | นายวรเมธ เขียวชะอุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6011405542 | นางสาวณัฐชยา ศักดิ์ศรีชมพู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6011405575 | นางสาวกันต์หทัย ฉิมพาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6011405583 | นายพัชรพล อวดผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6011405591 | นางสาวปัทมา กาวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011405609 | นางสาวพัชรินทร์ โพธิ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6011405641 | นายมิ่งแมน บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6011405674 | นางสาวพิมประภา สุตสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6011405849 | นางสาวณัฐภา อาจแย้มสรวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6011405906 | นายเอกรัตน์ บัวกิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6011405914 | นางสาวศุภาพิชญ์ สุขล้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6011405922 | นางสาวกุลณัฐ บัวทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011405971 | นางสาวจีรนันท์ ศักดิ์เพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011405989 | นายวรพล เสือชำนาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011408991 | นายวรเมธ โมคภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011409825 | นางสาวธาริณี นิ่มทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6111400237 | นายปัญจพล เชื้อวังคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6111401078 | นางสาวอาทิติยา ดอนสิงห์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6111401110 | นางสาวลักษณีกรณ์ เพ็งพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111401813 | นางสาวภัทรวดี แสงนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6111402092 | นางสาวปฐมพร บุญนฤธี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6111402118 | นางสาวอรอนงค์ ทางทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6111402720 | นายคงยศ ประเสริฐสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6111402787 | นางสาวสุนิสา กำจัดภัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6111402852 | นายภูมิ พวงมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6111402878 | นางสาวอารีญา แสนสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6111402894 | นางสาวธิตินันท์ ใจวงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
90 | 6111403538 | นายชนัญญู พรเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
91 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6111404668 | นางสาวนุสรา ลาภเปี่ยม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6111404684 | นางสาวปิยธิดา ขาวเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6111404742 | นายณัฐสิทธิ์ สุรเชษฐ์พงศธร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6111404791 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
96 | 6111404817 | นายจิราพัชร สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
97 | 6111405079 | นายฐาปกรณ์ สุขกุลปริวรรต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6111406036 | นายกฤษกร มุทธเมธา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6111406267 | นางสาวอาศเลษา คามาโช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
100 | 6111406762 | นางสาวปริพัตร อินทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 6111406838 | นางสาวลวัณรัตน์ จั่นรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
102 | 6111407380 | นางสาวศิริประภา แสงสุวรรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6111407398 | นางสาวสุวนันท์ มหามาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6111409295 | นางสาวอาทิตยา ใจแกล้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6011502058 | นายกฤตพงศ์ วรลักษณ์ภักดี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 40 |
108 | 6011504559 | นายนันทวัฒน์ กุลวงษ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 40 |
109 | 6111500556 | นางสาวพิไลพร ต่างหู | คณิตศาสตร์ | 10 |
110 | 6111500564 | นางสาวศิริธร ยัญญะจันทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
111 | 6111501471 | นายอนุวิท โต๊ะเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6111501703 | นางสาวธนันญา อุดมพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
113 | 6111501729 | นางสาวทิพย์ภาพร ประชารุง | คณิตศาสตร์ | 10 |
114 | 6111501752 | นางสาวรัตติยาภรณ์ สาลาด | คณิตศาสตร์ | 10 |
115 | 6111501760 | นางสาวฟาริดา ภูมิเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
116 | 6111501802 | นางสาวศิริลักษณ์ เจ้าปัญญา | คณิตศาสตร์ | 10 |
117 | 6111501828 | นางสาววาสนา รักพวงทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
118 | 6111501869 | นางสาวศิริพร ไทรแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
119 | 6111502206 | นายฐิติ จิรนันทศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
120 | 6111502214 | นายภูวดล พุ่มดอกไม้ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
121 | 6111503808 | นางสาวแววมยุรา สมภักดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
122 | 6111503857 | นางสาวกรรณิการ์ ลั่นทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
123 | 6111503873 | นางสาวสุลักษณา จันทรประนต | คณิตศาสตร์ | 10 |
124 | 6111503899 | นางสาวอรทัย เกื้อกิ้ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
125 | 6111503907 | นายธนวัฒน์ ศรีสุวรรณ | คณิตศาสตร์ | 10 |
126 | 6111505613 | นายกรวีร์ ตามัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
127 | 6111506934 | นายนำพล สังเสวก | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |