1 | 5911302536 | นางสาวต้องหทัย ประพัฒน์โพธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 5911305471 | นายธีรัฐย์ ทาอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6111300783 | นางสาวปลายฟ้า เสมอสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
4 | 6111300809 | นายอภิสิทธิ์ เกื้ออนันต์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
5 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
6 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
7 | 6111301757 | นางสาวสุทธิดา ประทุมรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6111303027 | นางสาวสวิตตา วรรณกิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
10 | 6111303050 | นางสาวน้ำฟ้า บัวทิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
11 | 6111303068 | นางสาวนิสายชล แสวงสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
12 | 6111303076 | นางสาวพิมผกา ทวยดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6111303084 | นางสาวฉัตรทิพย์ เบียดนอก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
14 | 6111303092 | นางสาวธันวาพร ดงไร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6111303134 | นายนุชัย นามอุษา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
17 | 6111303142 | นายบุญไพศาล หลักสิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
18 | 6111303167 | นางสาวทรรศวรรณ แซ่จึง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
19 | 6111303563 | นางสาวอนุสรา ไทยราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111303696 | นางสาวฐิติภา โคสิลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111304322 | นายวงศ์เทพ ภักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 6111304348 | นายพีรวิชญ์ เฉลิมวงศ์ชัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 6111304355 | นางสาวตะวัน วงศ์กาฬสินธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 6111304371 | นางสาวศิรประภา ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
25 | 6111304397 | นายภัควรรธน์ ไวทยธำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6111304405 | นายอัสนีย์ ดาณีสมัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
28 | 6111304926 | นายปริญญา มะคำหอม | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6111305006 | นางสาวสรินยา พันธ์สายออ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 6111305865 | นายวรายุส คุณุรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
31 | 6111305873 | นายมงคล สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
32 | 6111306160 | นายภาณุพันธ์ กันหาทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6111306640 | นายธีรภัทร์ แสงพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111306707 | นางสาวกัลยา บุญสนิท | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111306756 | นางสาววรพรรณ จันสีไสย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6111308042 | นางสาวณหทัย แซ่ซ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6111308075 | นางสาวธนันณัฏฐ์ ธนทวีกุลชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6111308109 | นายรัชกฤช จันทรปาน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6111308752 | นางสาวปภัสสร บุญเย็น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111308760 | นายศรายุทธ สุกทน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6111402134 | นายชลชาติ โฉมฉิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6111403017 | นางสาวเจนจิรา อินทะสร้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
47 | 6111403066 | นางสาวพัชรมัย พงษ์สุริยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 6111403272 | นางสาวปาณิศา อิ่มวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
49 | 6111404205 | นายกาญจนะ คำปาบัว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6111404247 | นายเกริกชัย เทพอินถา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6111405053 | นายสุเมธี บุญโชคเจริญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6211400269 | นางสาวอภิชญา อ่อนภูเขา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6211401895 | นางสาวกรรณฑิชา นันทโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6211401903 | นางสาวปิยะดา วันทองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6211401911 | นางสาววิภาวี บุญอุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6211403040 | นางสาวจินดาพร บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6211403057 | นางสาวชนันทิตา สิงห์คนอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6211403065 | นางสาวบุญสิตา ประจำตน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6211403073 | นางสาวประกายฟ้า แสงทวี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6211403081 | นางสาวลภัสรดา โคตรวงค์ษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6211403099 | นางสาวพุทธินันท์ ทาแกง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6211403107 | นางสาวโชติกา อังธเนษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6211403115 | นางสาวสุนิสา สุขกาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6211403131 | นายชัยบูรณ์ ภูมิรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6211403156 | นายนภัทร บัวศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6211403164 | นายศุภวดล แย้มพลาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6211403172 | นายอภิชาติ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6211403180 | นายฮาฟิส ยำปลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6211403263 | นางสาวปภัสรา สายโส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6211403289 | นายพันธการ ชนิตวัธน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6211403305 | นายปฐมพงศ์ ศิริวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6211403321 | นายจิรายุส เพ็ญวจีกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6211403339 | นางสาวหทัยชนก ทองนาคอารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6211403347 | นางสาวศิริเพ็ญ อุปติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6211403370 | นายศิลป์ พูนทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6211403388 | นางสาวมาร์ศิริ ชูประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6211403396 | นายภูวเมศฐ์ พีระกิตติรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6211403404 | นายธนภัทร ชลันนุรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6211403412 | นายโยธวาทิต ดำขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6211403420 | นางสาวสุพัตรา ดวงมาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6211403438 | นายฤทธิพร อันสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6211403461 | นายศุภศร กุลธวงศ์วัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6211404600 | นางสาวอรัญญา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6211404618 | นางสาวศิริยากร กุลสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6211404626 | นางสาวนวพร ปิ่นแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6211404634 | นางสาวกิ่งเพชร ธูปเทียนรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6211404642 | นายชัยศักดิ์ เครือคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 6211404659 | นายวุฒิชัย สุขสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6211405508 | นางสาววิมลมาศ สุวรรณน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6211405516 | นางสาวกันยากร อิสสอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6211405524 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6211405532 | นายพงศกร แสงปก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6211405540 | นางสาวอารียา จันต๊ะมูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6211405557 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 5911504081 | นายอภิสิทธิ์ ครุธอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6111500051 | นางสาวรพีพรรณ ชูเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 6111500069 | นางสาวชลิดา กิจขยัน | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 6111500473 | นางสาวมรกต ปัทมาลัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6111500549 | นางสาวกัญญาภัทร รอดแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 6111500580 | นางสาวชนัญพร ศรีสุข | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 6111500663 | นางสาวจุฑาทิพย์ พรรษา | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 6111500671 | นางสาวนิศารัตน์ ปานเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 6111500713 | นางสาวฐิมาภรณ์ อรน้อม | คณิตศาสตร์ | 10 |
104 | 6111502115 | นายนัทธพงศ์ แหลมน้อย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6211501496 | นายปรีชา นามวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6211502858 | นายธิติวัฒน์ ทาเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
118 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6211505109 | นายอภิสิทธิ์ จัดพล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6211505976 | นายณัฐพล บวรวุฒิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |