1 | 6111200090 | นางสาวสุกัญญา แซ่ไล่ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200405 | นางสาวพรนภา กันภัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200694 | นางสาวฐิตาพร พูลสงค์ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6111200777 | นางสาววรวลัญช์ เหล่หวัน | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6111200827 | นางสาวอารียา วาเหาะ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111201718 | นางสาวสิรินภา นามเสถียร | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111202120 | นางสาวปรีดาภรณ์ ทองยอด | จิตวิทยา | 10 |
13 | 5811301588 | นางสาวมณีดาว ปราบพาล | ภาษาจีน | 10 |
14 | 5911300589 | นายกิตติภูมิ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5911303807 | นายกิตติ สุขชาวนา | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 5911303989 | นายพชิรา ขุนชัย | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111301658 | นายโยธิน อนุรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111302490 | นางสาวภริดา อนุศักดิ์ศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6111302508 | นายพงศกร ฤทธิ์เนตร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6111302516 | นายหัสวรรษ ชินเนหันหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6111302524 | นางสาวรัตนากรณ์ ปานนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6111302532 | นายกุลวรรธน์ มัญจะกาเภท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 6111302730 | นายภัทรพล จันทร์อ่อน | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6111303605 | นางสาวณัชชา สรรพขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6111305394 | นางสาววิภาดา เนตรไธสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6211304321 | นายภูบดินทร์ มณีเอี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6211304354 | นายโยทิน ทัศนอนันชัย | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6211304370 | นางสาวพรพิมล พรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6211304388 | นางสาวบุษบายุธ ตันฮะเส็ง | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6211304396 | นายเจษฎา จันทาทุม | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6211304412 | นายชลสิทธิ์ จันทรา | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6211304420 | นายพัตรระพี มีขวด | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6211304438 | นายภูดิศ สิริภัทรดำรงกุล | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6211304446 | นางสาวธิฌา ฮั่วสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6211304461 | นายสุธิมนต์ มูสโกภาศ | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6211304479 | นายดุจเทพ รื่นเริงใจ | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6211304487 | นายธนกร ผดุงเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6211304503 | นางสาวยลลดา ตีบไธสง | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6211304511 | นายสหรัฐ ชะรุมรัมย์ | ดนตรีสากล | 70 |
50 | 6211304529 | นายนิติพล บุญญฤทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6211306862 | นายธีรภัทร พันธ์แจ่ม | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 5911401031 | นายมงคลชัย ประวิเศษ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
53 | 5911406089 | นางสาวกฤษณา ถินทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6011401954 | นางสาวยวิษฐา น่าบรรดิษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
55 | 6011402200 | นางสาวศิรินภา วงษ์วิศาล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
56 | 6111400583 | นางสาวธัญญารัตน์ ทวีโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6111400641 | นางสาวชนาพร นาสมจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6111401276 | นางสาวพรนภา บุญขจาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
59 | 6111401284 | นายกล้าหาญ สีชื่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
60 | 6111402027 | นางสาวรมย์รุจี ปุรณกรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6111402894 | นางสาวธิตินันท์ ใจวงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
62 | 6111403454 | นายอภิศักดิ์ ก้อนคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
63 | 6111403470 | นางสาวรุ้งทิพย์ เสมเสริมบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
64 | 6111403504 | นายนพกานต์ ศรีศักดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
65 | 6111403512 | นางสาวไอริณ ม่วงประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
66 | 6111403538 | นายชนัญญู พรเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
67 | 6111404817 | นายจิราพัชร สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
68 | 6111404825 | นายศิครินทร์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
69 | 6111405723 | นางสาวนิราภร โพธิ์แดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6111405731 | นางสาวศศิวิมล อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6111405749 | นางสาวปิยธิดา มะลิซ้อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6111405764 | นางสาวขนิษฐา สะอาดโอษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6111406267 | นางสาวอาศเลษา คามาโช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 6111406275 | นางสาวสุภาวดี แห้วเพ็ชร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 6111406283 | นางสาวศรัณย์ภัทร วาดวงภัก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 6111407588 | นายณัฐภูมิ มาเมือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
77 | 6111501737 | นายภูวนาถ บัวบาล | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 6111501778 | นายธีระพงศ์ เกตุทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 6111501794 | นายปรัชญากร เย็นฟัง | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 6111503857 | นางสาวกรรณิการ์ ลั่นทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 6111503931 | นางสาวพิมลพรรณ เนียมสวน | คณิตศาสตร์ | 10 |