1 | 6111305329 | นางสาวศรัญยธร วีระมโนกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 6211300410 | นางสาวปณิตา มาแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6211300436 | นายวัฒนา สุนทรารักษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6211300444 | นางสาวอรพรรณ แก้วกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6211300691 | นางสาวณัฎฐพร แสงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
6 | 6211301301 | นางสาวชนกานต์ อุดมศักดิ์ไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
7 | 6211301327 | นางสาวลดาทิพย์ ธุระจริง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
8 | 6211301871 | นายกิตติชัย กลั่นฉาย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
9 | 6211301897 | นายสหัสวรรษ บุญยาสัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6211303323 | นางสาววรรณรักษ์ บุญล้น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
11 | 6211303331 | นางสาวสุพรรษา กองสัมฤทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6211303349 | นางสาวอัยยา อริยสัตยานนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
13 | 6211303356 | นายคุณากร ศรีรอดการุณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 11 |
14 | 6211303364 | นายจีรายุส ชัยศิริเลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6211303703 | นายณัฐวุฒิ ริ้วทอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211303851 | นางสาวณัฐธิดา ดวงจิตต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 6211303877 | นายธนพงษ์ สารพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6211303885 | นายพสุเทพ เกิดสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6211304057 | นายชินธิป ยินดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6211304065 | พระสุทธิภัทร สีเข้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211304073 | นางสาวนันทัชพร นุ้ยบ้านควน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211305591 | นางสาวสโรชา คงหมื่นรักษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6211306235 | นายเอกชัย ใยดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
24 | 6211306292 | นางสาวศศลักษณ์ สร้อยโชติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6211306359 | นางสาวภัสสร อินสิงห์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6211306987 | นางสาวพรินทร์อร เฉลียวชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
28 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
29 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
30 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
31 | 6111402290 | นางสาวปวีณา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
33 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
34 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
37 | 6111409303 | นางสาวนันทวรรณ เต็มกันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6211400392 | นางสาวจินตนา พรมดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 6211400426 | นางสาวชนกนันท์ ศิริรจน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 6211401101 | นางสาวเปรมวดี บุญเฉลย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 6211401127 | นางสาวพรชนิตว์ ศรีโยไว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 6211401150 | นางสาวอารีรัตน์ จิตรภักดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 6211401622 | นางสาวจริยา ชัยศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6211402661 | นางสาวพุทธีดา ดวงภาเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6211403644 | นางสาวณัฐริกา พรหมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6211403735 | นางสาวกมลชนก สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6211403743 | นางสาวกุลธิดา ศรีสุแล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6211403750 | นางสาวดาริกา กล้าหาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6211403792 | นางสาวญาณิศา ภูทวี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
50 | 6211405045 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6211405110 | นางสาวณัฐกานต์ พงษ์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6211405243 | นางสาวณัฐนิชา ศรีประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6211406654 | นายธีรวุฒิ ศรีสัมพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
54 | 6211406910 | นางสาวอาทิตยา เทพิกัน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
55 | 5911504248 | นายธนกร สมบัติกำไร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 5911505146 | นายปฐมพล ฤชาอุดม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
57 | 6111500341 | นางสาวพรชิตา ส่องแสงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
58 | 6111500382 | นางสาวมณีนพ สุวรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
59 | 6111500408 | นางสาวบัญจวีย์ ศรีท้วม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
60 | 6111500424 | นางสาวจันทกานต์ ทาวัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
61 | 6111500432 | นางสาวมาริษา บัวหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
62 | 6111500440 | นางสาววิภาดา วัฒนาเอี่ยวสกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
63 | 6111501299 | นางสาวสมฤทัย ดวงจันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
64 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
65 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
66 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
67 | 6111501372 | นางสาวกนกทิพย์ เห็มกอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
68 | 6111501406 | นางสาวอารียา เพ็ชรเลี่ยม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
69 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
70 | 6111501596 | นายธีรเมศร์ อัครบารมีศักดิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
71 | 6111501620 | นางสาวพรนภา หุ่นกระโทก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
72 | 6111502743 | นางสาวชลดา บุษบามินตรา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
73 | 6111502768 | นายธนธรณ์ ฉายดวงฤดีพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
74 | 6211500514 | นางสาวปวัณรัตน์ เพชรบุรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6211500738 | นายนรนชัย อิ่มทรัพย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 6211500761 | นางสาวศิรินุช แท่งทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
77 | 6211500779 | นายสัณหณัฐ ไอยสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
78 | 6211500787 | นางสาวสุนิตา จันทร์เครือ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
79 | 6211500795 | นางสาวอริยา จันทร์เหมา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
80 | 6211501009 | นายณัฐวุฒิ เจริญธิติวุฒิ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
81 | 6211501017 | นายทรงยศ งอกผล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
82 | 6211501033 | นายธนะชัย ธรรมพร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 6211501041 | นายนรเชฏฐ์ จำปาทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 6211501074 | นายวชิรวิชญ์ พันโนลิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 6211501082 | นายศิกวัส กุศลสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6211501173 | นางสาวกวีนชญา กาวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6211501355 | นางสาวทานตะวัน ไกรศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6211501652 | นายศุภกร วิสิทธิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6211502882 | นางสาวปานิศา ฤกษ์อุดม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 6211502890 | นางสาวเปรมฤทัย เกตุขาว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6211502924 | นายธนากร นุกูลโรจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6211502932 | นายนำโชค นามใน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6211502940 | นายพีรภาส สุขสมบัติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6211502981 | นายภีษมะ รัตนสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6211504110 | นายวิทวัส ยุคะรัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6211505190 | นางสาวพชรพรรณ ภูกระโทก | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
97 | 6211505257 | นายเกียรติศักดิ์ สุภาพสุนทร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6211505323 | นางสาวณัฐณิชา สังฆรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6211505372 | นายกฤตนัย กลิ่นเสน่ห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6211505398 | นายชนกร ขำตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6211505406 | นายธนวัฒน์ ขุนเเดง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211505612 | นางสาวญาดา นามโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211505679 | นายอัครินทร์ ศรีโท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6211505893 | นายทวีภัทร ขวัญกลาง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6211505968 | นายภูมิพิพัฒน์ คงดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6211700015 | นางสาวจิรวดี คงพรหม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
107 | 6211700031 | นางสาวธนชนันท์ นาควงค์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 6211700049 | นางสาวเบญจรัตน์ ชูชาติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 6211700056 | นางสาวปภัสสร พรมแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6211700064 | นางสาวโยษิตา ชัยมงคล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6211700072 | นางสาววนัสญาพร สอนหลง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6211700106 | นางสาวพัชรกมล ไม้สถิตย์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6211700148 | นางสาววันมูซีร่า มะเด็ง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6211700155 | นางสาวสุชัญญา วงศ์กาฬสินธุ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6211700197 | นายคุณากร โพธิ์ทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6211700189 | นายกวินทร์ณกรณ์ สาลีบุญ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 6211700221 | นายภูดิท หลวงไผ่พล | การแพทย์แผนจีน | 60 |