1 | 5811303147 | นางสาวนนทนีย์ ทะโทน | ดนตรีสากล | 40 |
2 | 5811306215 | นายกิตติเทพ ทองหอม | สารสนเทศศาสตร์ | 40 |
3 | 5911303120 | นายนพพล กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
4 | 5911303138 | นางสาวเบญจวรรณ ทองยัง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
5 | 5911307097 | นายสรวิศ อินทรักษา | ภาษาอังกฤษ | 40 |
6 | 6111308158 | นางสาวกัญญาณัฐ อนันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6211306938 | นางสาววริศรา อาจภักดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6211307019 | นางสาวอามานี แวบือซา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6211307043 | นายศาศวัต เสงี่ยมศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6211307217 | นางสาวปรัชญาพร ฉายจรัส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6221300798 | นายปรัชญา นาอุดม | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6221300814 | นายพชร คล้ายดวงแข | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6221301275 | พันจ่าอากาศเอกหญิงภัทรพร สนธิญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 5511404856 | นางสาวภัทรียา แสงศรี | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
15 | 5811402683 | นายนิติ สุริยะเมธาพร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 40 |
16 | 5811405215 | นายนิติธร โจมฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
17 | 5811405421 | นายพีรณัฐ บริสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
18 | 5811405496 | นายภวัต พรานพนัส | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 40 |
19 | 5911401429 | นางสาวอรวรรณ มงคลฟัก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
20 | 5911406923 | นายฉัตรณรงค์ อาชีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
21 | 5911407616 | นางสาวกนิษฐา พุ่มเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
22 | 5921401849 | นางสาวอรณี พาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 5921401880 | นางสาวจิตติมา ปทีปพลีผล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 5921401955 | นางสาวโชติกา เพ็ชรคง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 6121400672 | นางสาวภานุมาส คำผอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6121401381 | นางสาวสุวรรณี ชำนาญศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6121401407 | นายจักรินทร์ ขันทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6121401415 | นายกิติธัช จามรขันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
30 | 6121401431 | นางสาวดวงเด่น วงค์คำหูม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6221400903 | นายธนาคาร ประภาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6221400911 | นางสาวธิดารัตน์ สุขเสงี่ยม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
33 | 6221400929 | นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ ประกาเวสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
34 | 6221400978 | นางสาวอัญชลี สุขสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 5511505520 | นางสาวกนกวรรณ ประสานสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40 |
36 | 6221500017 | นางสาวกุลสตรี สืบสุนทร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
37 | 6221500074 | นายนรุตม์ สมกาล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
38 | 6221500116 | นายภูบดินทร์ เป้าทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
39 | 6221500132 | นายสมชาย หญ้าเรืองฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |