1 | 5611200988 | นายศรายุธ นันทิทรรภ | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111201908 | นายจิรเมธ นามเมืองรักษ์ | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111202211 | นายวัฒนา จันลา | พลศึกษา | 10 |
4 | 5611306795 | นายอิทธิพร ปกป้อง | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5711310325 | นายอินทัช ธุวัชชัย | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5811306066 | นายธีรภัทร พึ่งพา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
7 | 5911306248 | นายสุริยะ วงมิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 5911306271 | นางสาวอรปรียา อะปะหัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
9 | 5911306602 | นางสาวธิดารัตน์ แดงขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 5911307097 | นายสรวิศ อินทรักษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 5911307329 | นายบุรินธร พะสุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
12 | 5911307337 | นายชลฑิต อินทรหัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
13 | 5921300124 | นายสุชานันท์ กันทะขู้ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5921300165 | นายภาณุเดช อ่ำหงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011306617 | นางสาวเนตรนภา ต้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011307425 | นายสิริพล ทองอร่าม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
18 | 6011307433 | นายคุณธรรม เชาวรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
19 | 6011307458 | นางสาวจุฑามาศ บุญแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
20 | 6111302276 | นางสาวพิมวลัย แจ้งวัง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6111302508 | นายพงศกร ฤทธิ์เนตร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6111302516 | นายหัสวรรษ ชินเนหันหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6111302524 | นางสาวรัตนากรณ์ ปานนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6111302532 | นายกุลวรรธน์ มัญจะกาเภท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6111302540 | นางสาวอินทิรา อ่องยิ่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
26 | 6111302557 | นายเป้ ระเบียบ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6111303746 | นางสาวชลิตา สามารถ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111304041 | นายภูมินทร์ ทรัพย์ส่งเสริม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111304058 | นางสาวสิริประภา บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111304140 | นางสาวอังคณา ยิ้มประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6111304173 | นางสาวอมรรัตน์ ดีประยุง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111304454 | นายกานต์พงศ์ มงคลศุภภรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6111304462 | นางสาวนันทรัตน์ รุ่งอยู่ศิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6111304579 | นางสาวกาญจนา พวงสิน | ดนตรีสากล | 70 |
35 | 6111305386 | นายพลวัต ตั้งจิตร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6111306137 | นายกันตพงศ์ เชี่ยวชาญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
37 | 6111306418 | นางสาวนฤมล พลเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6111306459 | นางสาวอรยา พนมเครือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6111306848 | นายอนวัช เอี่ยมเกิด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
40 | 6111307234 | นางสาวชนกนันท์ ศรีกันยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6111307424 | นางสาวพรไพลิน บุญมาส่ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111307952 | นางสาวธีริศรา สุคันธมาลย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6111307960 | นางสาวชนันรัตน์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6111308026 | นายจิรายุส หล่มศักดิ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6111308851 | นายนนท์นิภัทร์ มงคลางกูร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
47 | 6111308877 | นายชีวภัทร ศิริอุดมสิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 5411409765 | นายวิศรุตติ์ นิมานะ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 40 |
49 | 5811402683 | นายนิติ สุริยะเมธาพร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
50 | 5811405157 | นายบวร ศจิเสวี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
51 | 5811405199 | นายนวพันธ์ ตลับเงิน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
52 | 5811405215 | นายนิติธร โจมฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
53 | 5811405256 | นายธนวรรธน์ หวังภักดีกุล | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 70 |
54 | 5811405421 | นายพีรณัฐ บริสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
55 | 5811405454 | นายอัสไนย์ บุญสุข | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
56 | 5811405496 | นายภวัต พรานพนัส | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
57 | 5811405538 | นายปิติ ทรัพย์ประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
58 | 5811405827 | นายพลากร เอมมาโนชญ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
59 | 6111400211 | นางสาววิภาวดี ทองปาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6111400245 | นางสาวพรวิพา โคตรชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6111400492 | นางสาวกนกพร เหล็กทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
62 | 6111400526 | นางสาวชนกสุดา วันสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
63 | 6111400807 | นางสาวกัลยกร เป็งสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6111400823 | นายสรวิชญ์ ชัยปัญหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6111400831 | นางสาวนราพร นะทำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6111400849 | นางสาวธนภรณ์ สุขรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 6111400864 | นางสาวสุดารัตน์ สมฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 6111400898 | นางสาวชุติมณฑน์ สุขศรีแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 6111401763 | นางสาววิราวรรณ มาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
70 | 6111401771 | นางสาวปภัสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
71 | 6111401920 | นายสมประสงค์ พูนเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6111402274 | นางสาวณัฐณิชา กุศลเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6111402282 | นายนิพัทธ์ หีบเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
74 | 6111402308 | นางสาวทิพวรรณ แสงอุ่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 6111402316 | นางสาวกรรณิการ์ แสงอรุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
76 | 6111402340 | นางสาวปภาวดี จิตต์ผ่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 6111402373 | นางสาวธิดารัตน์ นิ่มนวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6111402746 | นางสาวจิตติมา จุลกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6111402969 | นางสาวอมินตรา แสนแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6111404288 | นายสิทธิราช มาระสัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6111404312 | นายไพรัตน์ เจริญกิจผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6111404700 | นางสาวธัญวรัตม์ เกษรนวลสกุล | บัญชีบัณฑิต | 11 |
84 | 6111405673 | นางสาวเบญญาภา สุขแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
85 | 6111405699 | นางสาวธัญญลักษณ์ ปราณประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
86 | 6111405954 | นายวรัญชิต สิงห์ลอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 6111405970 | นางสาวสุกัญญา วงษ์ทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6111406077 | นางสาวสเรนิช ซอล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6111406903 | นายณฐพล อินทะโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6111406929 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
91 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6111500499 | นายกิตติภัทร์ ลาสา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6111503550 | นายปัณณธร จิระวัฒนกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6111506272 | นายอธิพล ไชโย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111506884 | นายณัชพล ทาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |