1 | 5911200177 | นางสาวรัตนา พงษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200243 | นางสาวสุพรรณิการ์ สุขเจริญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911200334 | นางสาวประภัสสร แทนด้วง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200458 | นางสาวสุดารัตน์ อาสนามิ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911200524 | นางสาวอภิชญา โมคมูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200540 | นางสาวสุภาวดี ปานสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911201886 | นางสาวอุไรพร พวกดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911201928 | นางสาวบงกชกมล ยังโยมร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911202009 | นางสาวสิริวดี นุเรศรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5811303501 | นางสาวศิริพร ดอนอาจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 5811303550 | นางสาวรณิดา ธนัทวรกมล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 5811306439 | นางสาวแอน แสงทองสี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6011304125 | นายกัมปนาท แววศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 5711417617 | นายพงศกร โกลากุล | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
29 | 5911403953 | นางสาวภิญญา นะคะจัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
30 | 5911405925 | นายพรเทพ นนทะภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
31 | 5911405966 | นางสาวกมลวรรณ สาระคุณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
32 | 5911405990 | นางสาวสร้อยสุดา แว่นประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
33 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 5911409620 | นางสาวนพมาศ บุญสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
35 | 5911409687 | นางสาวกนกอร จันทไพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
36 | 5911409703 | นางสาวภัทรานิษฐ์ สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 5911409810 | นางสาวสุทธิดา กั๊กเอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 5911409844 | นางสาวปิยากร บูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 5911411949 | นางสาวสุภาวดี ยอดจะโปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
40 | 6011408389 | นางสาวนภัสกร วงศ์ต่อเกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6011408546 | นางสาวจิตนภา แพทย์ปรีชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6011410344 | นายนิธิพัฒน์ พุฒธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
43 | 6011410427 | นายภาณุวัฒน์ หัสดิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
44 | 5911502366 | นายธัญพิสิษฐ์ ภาษี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
45 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6011500433 | นายบุญญฤทธิ์ เปรมศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6011501381 | นางสาวอรัญญา ศรีล้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
48 | 6011501639 | นางสาวนารดา ลาภจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6011501662 | นายรัฐศาสตร์ มินศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6011501704 | นายวรพงศ์ คงรุ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6011501746 | นายไพฑูรย์ วงษ์ราตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6011502488 | นายศรินทร์ ปรียากร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6011502645 | นางสาวนิรันญา ศรีจันทรา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6011502702 | นางสาวอัจฉรา ศิริกาญจนพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6011502736 | นางสาวกานดา วงษาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6011503627 | นางสาวดนยา อุระชื่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6011503890 | นางสาวสุธาสินี จุนจังหรีด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6011503965 | นายธรรมรัฐ บุญนพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6111506009 | นายศักรินทร์ แดนดงยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 5711700947 | นางสาวสุทธิดา อรรถเสน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
69 | 5711701077 | นางสาวศิลป์ศุภา คำหอม | การแพทย์แผนจีน | 40 |