1 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200455 | นางสาวสร้อยจีน คำมูลมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5811301570 | นางสาวศศิวิมล พุทธิแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
6 | 5811301604 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจพัฒนากุล | ภาษาจีน | 10 |
7 | 5811301646 | นางสาวยุพารัตน์ ชำนาญปืน | ภาษาจีน | 10 |
8 | 5811301752 | นางสาวชนิดาภา อติเทพเสถียร | ภาษาจีน | 10 |
9 | 5811301760 | นางสาวพรเพ็ญ เทียนทอง | ภาษาจีน | 10 |
10 | 5811301802 | นางสาวรุ่งนภา จันทภูมิ | ภาษาจีน | 10 |
11 | 6011300354 | นางสาวปัณฑารีย์ ตรีสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011300438 | นางสาวดวงกมล เตียซิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6011302335 | นางสาวศิรภัสสร ช่วยคงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011305296 | นางสาวจันจิรา คุ้มครอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6011306591 | นายฉันท์ทัต วรรณประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011306674 | นายวรากร มีมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011307961 | นางสาววรี ศิลาชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 6111300254 | นางสาวธนัชพร จอมแก้ว | ภาษาจีน | 70 |
19 | 6111300403 | นางสาวฐิติมา พูลสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111301419 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เจ้าทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111308133 | นายพระอภัย จั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 5911400645 | นางสาวเกยุราภรณ์ ศรีริสิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 5911401643 | นายกฤษดา เลอลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 5911401999 | นายวุฒิ วงศ์รุจิไพโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
25 | 5911402013 | นายศักดิ์สิทธิ์ สุวัฒนนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
26 | 5911402112 | นายวรพล ปาเปี้ย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 5911402153 | นายฐิติพันธ์ สังข์ศิลปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
28 | 5911402518 | นางสาวณัฐธิรา ศรีทองแท้ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 5911402583 | นายกวินท์ อัจฉริยาการุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 5911402682 | นางสาวณัฐริดา ยะวงษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 5911406196 | นายอาทิตย์ กล่ำแพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 5911407939 | นายวุฒิชัย หวลโคกสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
33 | 5911408028 | นายประวัณ วิทยาโรจน์วงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
34 | 5911408077 | นายทวีพร มะตนเด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
35 | 5911408101 | นายเมธา เตียวมั่งมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
36 | 5911408127 | นายกวินวัชร์ ภักดีวิริยธนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
37 | 5911408135 | นายไพลิน รุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 5911408200 | นางสาวปุณยนุช ทาหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
39 | 5911409174 | นางสาวกิตติยา นิ่มนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 6011402697 | นางสาวฐินดา มานะสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6011407076 | นางสาวปณัสนันท์ วันมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6011407084 | นางสาวเมฐินี แจ่มใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6111400062 | นางสาวปภัสรา นิลภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6111400351 | นางสาววลัยรุจน์ วัณณรถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
45 | 6111403074 | นางสาวศรารัตน์ บัวแดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
46 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6111405095 | นายเทิดเกียรติ สิทธิสาริกรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
49 | 6111405129 | นายพิชญุตย์ เกตุมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6111405186 | นายวีรศักดิ์ ประวัติดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6111405756 | นางสาวเบญจวรรณ พันอะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6111406424 | นายแทนคุณ กงมนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111406432 | นางสาวประภัสสร ด้วงพิทักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6111406465 | นายณัฐพงษ์ ดอนมอญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111406499 | นายวรทัศน์ วรรณกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6111406507 | นางสาวณิรชา คำสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6111406549 | นางสาวศรัณยา ศรีวิรัญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6111407737 | นายณชัย สมบูรณ์สุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6111407745 | นายอนุศิษฏ์ ฐานิตสรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6111407752 | นายณัฐพล อินทรศุภมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6111409014 | นางสาวฐิติรัตน์ เทียนงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6111409071 | นายชลันธร ริ้วดำรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6111409246 | นายภานุพงศ์ เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 6111409311 | นายอาทิตย์ ตองอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6111409428 | นายศิวกร จันทรสาธิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 5911501228 | นายออมทรัพย์ ชานชิต | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
67 | 6011501118 | นางสาวปติญญา หงษ์คละ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
68 | 6011501167 | นายสิทธิโชค แย้มสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 6011501191 | นางสาวสิริมา วิชัยพรหม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
70 | 6011502561 | นายภัคพล บัวเพ็ชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
71 | 6011502587 | นายศราวุธ โตประเสริฐศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
72 | 6011503494 | นางสาวณัชฤชา นาทภูภณกาญจนาภา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
73 | 6011503544 | นายอำพล ด้วงคำจันทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 6011503569 | นายภคิน อินทะสุข | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 6011503601 | นายณัฐศิลป์ วิริยะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 6111500184 | นางสาวโสรยา ล่องโลก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111500200 | นายประกาศิต เหมะสุรินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6111500218 | นายปริญญา จลุทั้งสี่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6111500234 | นางสาวธนาภา แย้มโพธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6111501000 | นายภูมิพัฒน์ มากกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6111501174 | นายพีรพัฒน์ รอบคอบพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111501182 | นายภานุพงษ์ บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6111502172 | นายปรมินทร์ กุสละพัชรินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 6111502198 | นายพิรากร คำภา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 6111502248 | นายกิตติเทพ หริวยัง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6111502784 | นายปิยะพงษ์ ฉิมช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6111504582 | นายเจษฎา ระมั่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
88 | 6111506272 | นายอธิพล ไชโย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6111506785 | นางสาวปิยธิดา คำศรีเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |