1 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200752 | นางสาวชนิกานต์ โสภัณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011201057 | นายนนทะสิงห์ คำสร้อย | พลศึกษา | 10 |
11 | 6011201081 | นายเจษฎา เป๋าสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
12 | 6011201099 | นายธิเบศ หลงตรี | พลศึกษา | 10 |
13 | 6011201107 | นายภานุพงศ์ มีแสง | พลศึกษา | 10 |
14 | 6011201115 | นางสาวศศิธร สมบัวคู | พลศึกษา | 10 |
15 | 6011201123 | นางสาวจินตรัตน์ งามประดิษฐ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6011201131 | นางสาวอนันศิญา พงษ์ประเสริฐ | พลศึกษา | 10 |
17 | 6011201149 | นายณัฐชนนท์ สัมพุทธานนท์ | พลศึกษา | 10 |
18 | 6011201156 | นายเอกกวี ทานะมัย | พลศึกษา | 10 |
19 | 6011201164 | นายธีรเดช นางาม | พลศึกษา | 10 |
20 | 6011201172 | นางสาวอาภาพร ไทยโสดา | พลศึกษา | 10 |
21 | 6011201198 | นางสาวสุพัตตรา แสงยิ้ม | พลศึกษา | 10 |
22 | 6011201214 | นายชาคริต พจนา | พลศึกษา | 10 |
23 | 6011201222 | นายอาทิตย์ ไหมบัวเขียว | พลศึกษา | 10 |
24 | 6011201255 | นางสาวกาญจนา รัตนปินทะ | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6011201297 | นางสาวมัติกา วันดี | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6011201321 | นางสาวจารีญา กิตติลักขณา | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6011201339 | นางสาวศุภลักษณ์ มะลิวัลย์ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6011201362 | นางสาวฐิตาภา นาบล | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6011201404 | นางสาวอันดามัน การะพิทักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6011201412 | นางสาวสุคณา ศรีรักษา | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6011201669 | นายชัยวัฒน์ เทียมสิงห์ | พลศึกษา | 10 |
32 | 6011201677 | นายวีรพงษ์ ว่องวิกาณ์ | พลศึกษา | 10 |
33 | 6011201693 | นายเจษฎา เหงี่ยมสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
34 | 6011201750 | นายธนาวุฒิ บุญเจริญ | พลศึกษา | 10 |
35 | 6011201792 | นายอภินันท์ วังแก้ว | พลศึกษา | 10 |
36 | 6011201800 | นางสาวนิรชา สังข์ประสิทธิ์ | พลศึกษา | 10 |
37 | 6011201826 | นายภาณุพัฒน์ เปลี่ยนสกุล | พลศึกษา | 10 |
38 | 6011201834 | นายธีระชัย วังกลาง | พลศึกษา | 10 |
39 | 6011201842 | นายนที จันทร์เหลือง | พลศึกษา | 10 |
40 | 6011201867 | นายณัฐพงษ์ สมน้อย | พลศึกษา | 10 |
41 | 6011201875 | นางสาววรุณีย์ พลดอน | พลศึกษา | 10 |
42 | 6011201883 | นายสรรเสริญ โล่ห์วชิรหัตถ์ | จิตวิทยา | 10 |
43 | 6011201974 | นางสาวสุพัชชา ธวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6011201982 | นางสาวปภากรณ์ กลั่นประสม | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6011202055 | นางสาวจิรนันท์ ทิพย์พิมล | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6011303374 | นางสาวอุบลวรรณ หอมชะเอม | ภาษาไทย | 10 |
47 | 6011305122 | นางสาวศิริพร ธรรมเจริญ | ภาษาจีน | 10 |
48 | 6011305213 | นางสาวกรรณิกา รัตนวรรณ์ | ภาษาจีน | 10 |
49 | 6011305593 | นางสาวปรารถนา กมล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6011305619 | นางสาวหทัยทิพย์ พรมประศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6011305635 | นางสาวกนกพร กาศกระโทก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6011305643 | นางสาวพีรีดา ทอมแม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6011305759 | นางสาวบงกชทิพ หงษ์ศรีแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6011305767 | นางสาวอาจารีย์ พัฒนมงคลพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6011305791 | นางสาวสุธิดา คำผุย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011305858 | นางสาวเพ็ญนภา มณีรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011305866 | นางสาวกุลกาญจน์ กุลชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6011306492 | นายฉัชนัน กมลสินธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6011306542 | นายปรมะ มหาโยธิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6011308092 | นางสาวไปรมาศ เชื้อมอญ | ภาษาจีน | 10 |
61 | 5911407236 | นายอภิสิทธิ์ แซ่ว่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 5911407400 | นายอัษฎาวุท มานโสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 5911407418 | นายปริญญา บินสลาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 5911407541 | นายณภัทร สรรพกิจชาญชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6011401558 | นางสาวลดาวัลย์ ศรีสุริยามินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6011402713 | นางสาววรนุช วันหมัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 6011404073 | นายณชพล เพ็ญกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6011404784 | นายศรัณญ์ แสงสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6011405088 | นายศุภชัย ลอยลม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6011405377 | นางสาวทานตะวัน กุมภิโร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6011405385 | นางสาวเกษรา แน่นอุดร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6011405534 | นายวรเมธ เขียวชะอุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6011405559 | นายสุรพล กลั่นทิพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6011405617 | นายชญานนท์ ใหญ่เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011405674 | นางสาวพิมประภา สุตสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011405682 | นายภัคพล หึกขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011406201 | นายสิทธิพงศ์ ดวงมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6011406383 | นายสมประสงค์ ศิริครุฑ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6011406557 | นางสาวนันทิชา ทองเกียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
80 | 6011406565 | นายธนธร ศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
81 | 6011406847 | นางสาวจิรณัฏฐ์ วามนาวตาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6011406912 | นายณัฐวุฒิ วิทูรกิจวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6011406920 | นางสาวกัญญารัตน์ ขันธบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6011406938 | นางสาวชุติมา ศรียาภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6011406946 | นายณัฐพร ฆ้องนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
86 | 6011406961 | นายธนวัฒน์ ภู่งามชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 6011407068 | นายอาทิตย์ ลาภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6011407431 | นางสาวพรรัตน์ เศรษฐภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6011408991 | นายวรเมธ โมคภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6011409577 | นางสาวเปรมวดี ไชยศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
91 | 6011409866 | นางสาวชไมพร สมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
92 | 6011409890 | นางสาวธิดารัตน์ ป้อมยุคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
93 | 6111401854 | นางสาวสิรินยา สุวรรณสวรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6011500037 | นางสาวรุ้งโนทัย อโนทัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6011500045 | นางสาวจรรยา สายแวว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6011501100 | นายจิรวัฒน์ สระทองพรม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6011501142 | นายฉันทวิชญ์ ปัญญากูล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6011501159 | นายณภัทร นัยจิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6011501290 | นายยศกร ทองนามอญ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6011502579 | นางสาวอรอุมา รอดจันทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6011502595 | นางสาวอนัญญา ดวงบัว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6011503486 | นางสาวลลิตพรรณ แหยมพรรณ์นัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6011503536 | นางสาวพาฝัน ชูรัตน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 6011503577 | นายเหมราช ฉุ้ยโฉ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6011505135 | นางสาวมาริษา คล้ายบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
106 | 6011505143 | นายพิทักษ์ ตอพิมาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
107 | 6011505200 | นางสาวจิรารัตน์ ไชยชารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6011505218 | นางสาวพรธิรา จันทรังษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6011505226 | นางสาวจิราพร อ่อนประทุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6011505234 | นายวรวิทย์ นาใต้ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6011505283 | นางสาวบุษยมาศ ชูฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011505291 | นางสาวปฐวีภรณ์ เพ็ชรสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6011505341 | นายโกศิลป์ กานุวงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 6011505358 | นางสาวชายิกาพร สุวรรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
117 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
118 | 6011505432 | นายวัชรพงษ์ ยาวิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
119 | 6011505580 | นางสาวนิศารัตน์ สุขขวด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
120 | 6011505606 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
121 | 6011505614 | นางสาวเดือนฉาย ศรีเมืองบุญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
122 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
123 | 6011505663 | นายรณชิต ก้านบัว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
124 | 6111504202 | นายธีรโชติ วงศ์อินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |