1 | 5811100048 | นายเกียรติศักดิ์ ถิ่นน้ำใส | เกษตรศาสตร์ | 40 |
2 | 5811100345 | นางสาวเบญจวรรณ ทองสิน | เกษตรศาสตร์ | 40 |
3 | 5811100451 | นายวัชรากรณ์ ไวว่อง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5811100485 | นางสาวสุนิชา นุชอุดม | เกษตรศาสตร์ | 40 |
5 | 6111200108 | นางสาวอชัญญาณ์ เรือนทิพย์ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6111200645 | นางสาวศิริพร ประดับทอง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6111200660 | นางสาวสุนัฐฎา วายุโชติ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6111200678 | นางสาวญดา เพ่งสุข | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6111200710 | นางสาวสุภาวิณี พิจารณ์ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6111201643 | นางสาวกรพิณ สุขหนองหว้า | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111201668 | นางสาวณิชมน เบญจโชติช่วง | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111201718 | นางสาวสิรินภา นามเสถียร | จิตวิทยา | 10 |
13 | 5711301738 | นายกฤษฎา ยิ้มแย้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
14 | 5711307438 | นายหาญเอก พันธ์ครุฑ | นิติศาสตร์ | 40 |
15 | 5811300374 | นางสาวเกวลิน กิติยะ | ภาษาจีน | 10 |
16 | 5811301638 | นายณัฐพล ดงอามาต | ภาษาจีน | 10 |
17 | 5811301687 | นางสาวกนกพร โททับไทย | ภาษาจีน | 10 |
18 | 5811301703 | นางสาวเฉลิมขวัญ หวังทางมี | ภาษาจีน | 10 |
19 | 5811301711 | นางสาวคัทรียา คำตอน | ภาษาจีน | 10 |
20 | 5811301737 | นางสาวธินัดดา บุญศรี | ภาษาจีน | 10 |
21 | 5811301786 | นางสาวอัญธิกา พิบูลย์ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 5811301844 | นางสาวศรีสุภา ฟูนันท์ | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6111308737 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
24 | 5711415405 | นางสาวศวิตา ทิพย์มาตย์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 40 |
25 | 5721401775 | นางสาวณหทัย เพิ่มลอย | การตลาด | 40 |
26 | 5811404697 | นายคันฉัตร วงศ์วิสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
27 | 6011402119 | นางสาวศราวนีย์ วิเชียรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
28 | 6011402259 | นางสาวสุดารัตน์ จันทร์คูณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
29 | 6011404289 | นายสรรเพชญ์ สิงหนาทไกรศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 6011405286 | นางสาววริษา มีฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
31 | 6011406276 | นางสาวกมลพร เป็งใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
32 | 6011406300 | นางสาวมาริษา บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
33 | 6011406482 | นางสาวสุธิพร โพธิรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
34 | 6111400583 | นางสาวธัญญารัตน์ ทวีโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6111400641 | นางสาวชนาพร นาสมจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6111402027 | นางสาวรมย์รุจี ปุรณกรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111402167 | นางสาววรดา เศษวงษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6111403009 | นายกรณัท ภักดีรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 6111403108 | นางสาวชนิดาภา ปรีชานันท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 6111403165 | นายสิทธิชัย ดีวิจิตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
41 | 6111404486 | นายกชกร ก่อทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
42 | 6111407489 | นายชนิตพล มหาณรงค์ ณ ราชสีมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 5711501246 | นางสาวโยธกา สังข์อินทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
44 | 6011500060 | นางสาวอัจฉรา นักฟ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6011500649 | นายภาณุพงศ์ ศรีบุญเรือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6011500656 | นายณัฐสิทธิ์ จันทร์วิเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6011500714 | นายวราวุธ บุญสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 6011501308 | นายณัชพล พันสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6011501316 | นายกฤษณพงศ์ พิมสวรรค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6011501498 | นางสาวชลญา มั่งมีผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6011501555 | นายณรงค์ชัย ตันสิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6011501563 | นายบัณฑิต จูมเกษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
53 | 6011501597 | นายปิยวัฒน์ ดวงสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6011503684 | นายอาร์ม กัญจิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6011503908 | นายวศิน หนูเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6111500010 | นางสาวพรหมรินทร์ เมืองเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
57 | 6111500028 | นางสาวบุษบา ชัยสัตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
58 | 6111500036 | นายปาลีรัฐ เรืองศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
59 | 6111500044 | นางสาวขวัญเรือน เทินสระเกษ | คณิตศาสตร์ | 10 |
60 | 6111500051 | นางสาวรพีพรรณ ชูเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
61 | 6111500069 | นางสาวชลิดา กิจขยัน | คณิตศาสตร์ | 10 |
62 | 6111500168 | นายชูเดช จันทร์ใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6111500226 | นายปฏิวัติ สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6111500309 | นายธีรภัทร เผ่าพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6111500549 | นางสาวกัญญาภัทร รอดแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 6111500572 | นางสาวจินจิรา แก้วอินทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 6111500580 | นางสาวชนัญพร ศรีสุข | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 6111500598 | นางสาววราพร เหลาคม | คณิตศาสตร์ | 10 |
69 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
70 | 6111500614 | นางสาวระพีพัฒน์ ชำนิยัญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 6111500663 | นางสาวจุฑาทิพย์ พรรษา | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 6111500671 | นางสาวนิศารัตน์ ปานเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 6111500689 | นางสาวพิทยารัตน์ สุริยันต์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 6111500697 | นางสาวเกศินี คชสาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 6111500705 | นางสาวญาดารัตน์ เสียงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 6111500713 | นางสาวฐิมาภรณ์ อรน้อม | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 6111500739 | นางสาวพรสินี คงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
82 | 6111500820 | นายจิรัฐติกาล ศรีสมโภชน์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
83 | 6111500846 | นางสาวกิ่งกาญจน์ โชติพรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
84 | 6111500879 | นายพิทักษ์พงษ์ ขยันทำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
85 | 6111501018 | นายปฏิภาณ สุทธิโชติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6111501133 | นางสาวณิชากร ธนะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6111501695 | นางสาวภานุมาศ สุคำภา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
88 | 6111501711 | นายปิยณัฐ ขดเขียว | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 6111501737 | นายภูวนาถ บัวบาล | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 6111502271 | นายจิรายุ นิ่มนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
91 | 6111502354 | นายสุนทร เทพสี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
92 | 6111502388 | นายสุทธิพงษ์ ศรีนวลมาก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
93 | 6111502776 | นางสาวปราณี ปรางทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6111502818 | นายปรัชญา ไทยเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6111502826 | นายศุภกร ชื่นวิทยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111502842 | นายพงษ์เพชร แซ่อึ้ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111502941 | นายประกาศิต นิยมหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6111502958 | นายพชธกร บงแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6111503139 | นายวัชรพล จันทร์หาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111503162 | นายศิวะบุตร สุวรรณบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111503238 | นายคมกฤต หวังสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6111504509 | นางสาวณัฏฐา ฟูเฟื่องสมญา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6111504921 | นายศุภกิตติ์ เหรียญทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6111504939 | นายสดาวิน บุตรวิเศษ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6111504947 | นายวีรพล พรมทัน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6111504954 | นางสาววรรณิสา รักช้าง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
108 | 6111505803 | นายจารุพล ภะโว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111505886 | นายนพสิทธิ์ มลฑา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111505894 | นายศาสตร์ศิลป์ สาบคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6111506009 | นายศักรินทร์ แดนดงยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111506264 | นายลิขสิทธิ์ สนศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111506827 | นายณัฐพล เมฆจินดา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
114 | 6111506959 | นายธนพัฒ สิงห์เหาะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 5911700333 | นางสาวสุทราธินี ชนะศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 5911700465 | นายธนภัทร ภารสุวรรณ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5911700770 | นางสาวณัฐณิชา ศรีมาลา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 5911700846 | นางสาวรชตวรรณ สารดิษฐ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 5911700929 | นางสาวกิติยาภรณ์ สงสาร | การแพทย์แผนจีน | 10 |