1 | 5611306977 | นายณัฐวุฒิ คงนาน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
2 | 5811302438 | นายพงษ์ศักดิ์ เชื้อชุมพล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 5811306819 | นายอภิวัฒน์ ตรีอัฐ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6111300379 | นางสาวทอฝัน ศรีโสภา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6111300387 | นางสาวกุลณัฏฐ์ หนูเพชร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6111300395 | นางสาวกนกวรรณ สนิท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6111300403 | นางสาวฐิติมา พูลสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6111301211 | นางสาวดารารัตน์ ขวัญพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6111301229 | นายฐิติพันธุ์ เกตุแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111301237 | นางสาวศรุตา สังข์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6111301245 | นางสาวอิสริยา จันทรมณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111301252 | นางสาวคณิตา เซาะวิเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111301260 | นางสาวจรรจิรา โต๊ะเนาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111301278 | นางสาวณัฏฐนันท์ ภูมิจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111301286 | นางสาวสุธิรา มั่นคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111301294 | นางสาวณัฐนิชา พุ่มจำปา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111301302 | นางสาวธนภรณ์ มีเม่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111301310 | นางสาวณัฐรดา ฉัตรภูติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111301328 | นางสาวณัฐมน ภาพเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111301336 | นางสาวกนกวรรณ หงษ์ชัยภูมิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111301344 | นางสาววลีพร กล่อมสูงเนิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111301369 | นางสาวกมลวรรณ รักษาอินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111301377 | นายติณณภพ โยงรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6111301385 | นางสาวสุภาวดี ศรีจุดานุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6111301393 | นางสาวอนัญญา สุนินทบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6111301401 | นายนิติพงษ์ พงษ์วิเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111301419 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เจ้าทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111301427 | นางสาวกมลทิพย์ คำจันวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6111301435 | นางสาวหฤทัย ไม้หอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6111301450 | นายพิเชษฐ์ นาสมตรึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111301468 | นางสาวอภิชญา ทริชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6111301476 | นายวิชญพงศ์ คำมี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111301484 | นายชลันธร บัวสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6111301492 | นางสาวพิมพ์หทัย พงษ์แสงจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6111301500 | นางสาวกันติศา จันทร์แก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6111301518 | นางสาวณัฐณิชา ชูถนอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6111301526 | นางสาวชนิษฐา ดำเนินผล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6111301534 | นางสาวภิญญารัตน์ มีบางไทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6111301542 | นางสาวณัฐนันท์ ทวีทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6111301559 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ทวยเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6111301567 | นางสาวเบญจมาศ เจริญรูป | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6111301575 | นางสาวปิ่นมณี จิตสงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6111301583 | นายธีรภัทร ชื่นเรณู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6111301591 | นางสาวศลิษา บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6111301609 | นางสาวจุติพร ปลอดกรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6111301617 | นางสาวณัฐนิช ชัมภูธนะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6111301625 | นางสาวตัสนีม สาเม๊าะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6111303431 | นางสาวเมธาวี เพชรชู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6111303449 | นายชานนท์ เมี้ยนศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6111303456 | นายณัฐภพ พรหมศร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6111303464 | นางสาวสุชานาถ วิทิพย์รอด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6111303472 | นางสาวนริศรา สอนคุณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6111303480 | นางสาวจิราพัชร ชำนิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6111303498 | นางสาวนาฟีตา มะตีเยาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6111303506 | นางสาวชุติมณฑน์ ขำประดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6111303514 | นางสาวอิสรีย์กร แห้วเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6111303522 | นายกิตตินันท์ เข็มนาค | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6111303530 | นางสาวเพ็ญนภา ขันดวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6111305089 | นายกฤตนัย โคตรภูงา | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6111305949 | นายรัชชานนท์ ศุภโชคอนันต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 6111307184 | นางสาวธัญทิพย์ ประดิษฐทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6111307192 | นางสาวสวรรญา นันขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6111307200 | นางสาวกัลยา แก้ววงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6111307218 | นางสาวปฏิญญา วราภรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6111307226 | นายบุญนิธิ อ่องลาปวรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 5811400315 | นางสาวณัฐชา หงษ์ทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
67 | 5811400356 | นางสาวเพ็ญนภา แสงดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
68 | 5811404432 | นางสาวณัฐกานต์ ปลื้มยุทธ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
69 | 5811404457 | นางสาวหทัยชนก คงสพัง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
70 | 5811404481 | นางสาวพจนา เทพทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
71 | 5811404499 | นายณภัทร มัธยมจันทร์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
72 | 5811404614 | นางสาวจิตติมา เหมือนแม้น | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
73 | 5811404838 | นางสาวณัชชารีย์ ทิพย์มณีคลัง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
74 | 5811404846 | นางสาววราภรณ์ เมฆพันธ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
75 | 5811404911 | นางสาวกรกฏ สุคนธ์ทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
76 | 5811405033 | นางสาวพิมผกา ต๊ะวิไชย | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
77 | 5811405041 | นางสาวพิชญดา ดวงจันทร์โชติ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
78 | 5811405157 | นายบวร ศจิเสวี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
79 | 5811408110 | นายพิษณุ ถวิลกิจ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 5811408151 | นายพิเชษฐ์ โคตรชัยยา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 5811408250 | นางสาวกัญจณัฏฐ์ ทองคำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 5811408300 | นางสาวนัฐชนก วงษ์กลัด | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 5811408326 | นางสาวทอรุ้ง อินปนาม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 5811408334 | นางสาวสุมินตรา เนียมแท่น | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 5811408342 | นายจักรพงษ์ ทองสุข | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 5811408359 | นางสาวปวีณ สือเจริญ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 5811408714 | นายคณิศร ใจสุทธิ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 5811410066 | นางสาวปิยณัฐ ธีรพรอมรกุล | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
89 | 5811410074 | นางสาวชลธิชา ชื่นชม | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
90 | 5811410140 | นางสาวณัฐฐินันท์ เกตโร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
91 | 5911400892 | นายรัชชานนท์ บุตรไวยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 5911403367 | นางสาวภัทรา วงษ์ทองคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 5911403441 | นางสาวถุงทิพย์ ศิลาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
94 | 5911403458 | นางสาวพรรณนิภา สีเสน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 5911404092 | นางสาวจุฑามาศ วงษ์มะเซาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 5911404100 | นางสาวกวินทิพย์ เสนาชู | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 5911404134 | นางสาวอธิชา ขอพึ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 5911404365 | นางสาวฑิตยา เป๊กต๊ะวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
99 | 5911404613 | นายทัตติยะ ผึ้งใย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
100 | 5911406113 | นายชาญชิต แก้ววงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 5911408598 | นางสาวนฤมล ชีวาจร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 5911410149 | นางสาววิภาดา เรืองทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
103 | 5911410495 | นางสาวศลิตา ธูปบูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
104 | 6011400436 | นางสาวธิดารัตน์ สุระเสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6011400865 | นางสาววิภาวดี ฉลาดเจน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6011400931 | นางสาวฐิติชญา โต๊ะยี่ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6011401111 | นางสาวณพิม แซ่เฮ้ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6011401137 | นางสาวจิราพร รัตนศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6011401228 | นางสาวอริสา สิงหสิทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6011409163 | นางสาวภัทรวรรณ เกตโอภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6011409205 | นางสาวธัญญารัตน์ วงษ์อินตา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
112 | 6011409445 | นางสาวอิศริยา กาฬมาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
113 | 6111405012 | นายนันทวัฒน์ ชิวพานิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
114 | 6111405020 | นายอัตถพร อนันต์รัตนสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
115 | 6111405046 | นางสาวสุภาวดี เอ็มบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
116 | 6111405061 | นายพชรพล โพธิ์มั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
117 | 6111409071 | นายชลันธร ริ้วดำรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
118 | 6111409311 | นายอาทิตย์ ตองอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
119 | 5421500886 | นายจอม รุจิเสถียร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40 |
120 | 5811500726 | นางสาวอนัดดา บุญจั่น | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
121 | 5811500775 | นายสุธี วังเกล็ดแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 5811500916 | นายธนพงศ์ จันทร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 5811500965 | นายจักรพรรดิ์ วิเศษชลธาร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 5811502961 | นายเจษฎา พึ่งแพ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
126 | 5811503373 | นายธนพล คำภีระ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 5811503688 | นายพงศกรณ์ เปลี่ยนศุภผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
128 | 5811504686 | นายกิตติคุณ บุญสืบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
129 | 5811504702 | นายพิชัย นิลดำ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
130 | 5811504819 | นางสาวสุธนี ตั้งเขาทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
131 | 5811504827 | นายภานุศักดิ์ แสงบุญเรือง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
132 | 6111504681 | นายณัฐภัทร เติมสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
133 | 6111506298 | นายศุภชัย เทือกกอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
134 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |