1 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200455 | นางสาวสร้อยจีน คำมูลมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200090 | นางสาวสุกัญญา แซ่ไล่ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6111200652 | นางสาวพิณชญาณัฐ มีแสง | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6111200694 | นางสาวฐิตาพร พูลสงค์ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6111200744 | นางสาวพณฌกร ขันทรี | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6111200751 | นางสาวธิดาพัฒน์ คณารักษ์สกุล | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6111200777 | นางสาววรวลัญช์ เหล่หวัน | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6111200785 | นางสาวจิรภัทร จุ้ยจุลเจิม | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111200801 | นางสาวกีรนันท์ พันธ์เส็ง | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111200819 | นางสาวรุชฎา หลีเยาว์ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6111201650 | นายศิโรดม นิกพิมพ์ | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6111201684 | นางสาวสุชาดา ศาลารักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6111201700 | นางสาวกนกวรรณ ศรีสมัย | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6111201726 | นางสาวณัฐรัชต์ อุดมลาภทรัพย์ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6111201734 | นางสาวกัลยา เครือจันทร์ | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6111202112 | นางสาวปิยารมณ์ ศรีประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6111202120 | นางสาวปรีดาภรณ์ ทองยอด | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6111202146 | นางสาวณัฐพร เกษมประศาสน์ | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6111202179 | นางสาวดุสิตา น้อยอยู่นิตย์ | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6111202187 | นางสาวจรรยา สร้อยอนุสรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 5911302221 | นางสาวกนกวรรณ หนูคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 5911302262 | นางสาวมาทิลด้า ดริกซี เทรซี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 5911302486 | นางสาวหทัยรัตน์ บุบผามาลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 5911302551 | นางสาวปกเกศ ศรีสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6011302848 | นายภูมิภัทร จั่นฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 6011306518 | นายกวินท์ วงค์มานิจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 5911403755 | นางสาวจิรภรณ์ ล้วนเลิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
31 | 5911403771 | นายเปรมอนันท์ พรึ่มพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
32 | 5911403789 | นายนิธิโรจน์ เพชรปวีณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
33 | 5911403995 | นางสาวอังคณา บุตรสุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
34 | 5911404290 | นางสาวสวรรยา ทอนสูงเนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
35 | 5911405941 | นายนนทวัฒน์ จันทร์อินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
36 | 5911405958 | นายกรธวัช กาศอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 5911405966 | นางสาวกมลวรรณ สาระคุณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 5911409729 | นางสาวอิศราวรรณ อิศรางกูร ณ อยุธยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 5911409737 | นางสาวนวพร สายศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
40 | 5911409810 | นางสาวสุทธิดา กั๊กเอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
41 | 5911409844 | นางสาวปิยากร บูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
42 | 5911409901 | นายปริญญา ทรัพย์จอหอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
43 | 5911411980 | นายวศิน การเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
44 | 6011403927 | นางสาวศุภธิดา กรดนุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6011403935 | นางสาววรรณิสา หวังทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6011404107 | นางสาวจตุพร สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6011408256 | นางสาวพิมลวรรณ ดิษยทัต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6011408363 | นางสาวปนัดดา หลวงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011408447 | นายชัชวาล เเจ้งจิตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011408728 | นางสาวณัฐชยา สำรวย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6011408736 | นายวรากร สัมมาวิวัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111401185 | นางสาวกัณฐิกา วันเรียน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
54 | 6111401383 | นางสาวปัณณ์สิตา คล้ายอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111403074 | นางสาวศรารัตน์ บัวแดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6111403082 | นายคฑาวุฒิ ไวอาวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6111403090 | นายนพรัตน์ วงศ์สวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 6111403173 | นายนิธิพงษ์ เอมโอษฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 6111403181 | นายเพชรพิทักษ์ ศรีธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6111403199 | นายเจษฎา ธรรมเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6111403249 | นายมกร จิตหาญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6111404494 | นางสาวภัทรมน ธนเล้าตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6111404510 | นายวรินทร เทียนชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 6111407554 | นายนิทัศน์ กลำเงิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 5911500386 | นางสาวฐิติมน ประภาหาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 5911500469 | นางสาวสุชานาถ คำแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 5911500501 | นางสาวกนกวรรณ ใจห้าว | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 5911500519 | นางสาวนิลวรรณ เพียรไชยนน | คณิตศาสตร์ | 10 |
69 | 5911500691 | นางสาวสุวิสา สังเสือโพธิ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
70 | 5911500774 | นายอัษฎาวุธ สุวรรณลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 5911500790 | นายธนพล คำไสว | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 5911500899 | นางสาวสุดารัตน์ โตยะบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 5911500907 | นายธีรพงศ์ โหมกลาง | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 5911503067 | นางสาวอังคณา สุขสำราญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 5911503141 | นางสาวอนัญญา พิมศร | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 5911503158 | นางสาวณัฐภร กำจร | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 5911503208 | นางสาวนุชนารถ เชิดชู | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 6111500317 | นายทิวัตถ์ สรรพกิจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6111501042 | นายคาราวาน รอดชมภู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6111501125 | นายจาฏุพัฒน์ ธูปหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6111501190 | นายณัฐพล โสดสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111502040 | นายสานนท์ เหมือนหยกสกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 6111502065 | นายนนทวัฒน์ นันทะสาร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 6111502081 | นายนิติพล คงเพชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 6111502107 | นางสาวธนภรณ์ เทียนชัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6111502255 | นางสาวปวริศา ลลิตจิรกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
87 | 6111502909 | นายอัศวิน ศิริสัมพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6111502933 | นายปิยะราช จะแจ้งดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6111503246 | นายพิชัยยุทธ สุพรรณดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
90 | 6111503980 | นางสาวภวรินทร์ วงษ์สลาม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6111503998 | นายภาสวิชญ์ วิชยากร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
92 | 6111504012 | นายมัญจา บุสุวะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111504020 | นายภาคิน สาระสันต์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6111504046 | นางสาวมัลลิกา จันทริด | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6111504061 | นายชัยมงคล สุพตะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6111504459 | นายศาศวัต อินทร์จันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111505217 | นายกฤษฎา ทองเกตุ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6111505225 | นายเมทดล อาจชมภู | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6111505266 | นายภราดร แก้วสง่า | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6111505274 | นางสาวธนพร สอนอาจ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6111505290 | นายอรรถพล บัวสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6111505316 | นางสาวชลธิชา เปรมศรี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6111505456 | นายภูวนาถ นิมิบุตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 6111505464 | นายสายนที บูรณะประภพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6111505530 | นายจิรายุ ธรรมศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 5811700227 | นายพชร แสนโคตร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
107 | 5811700516 | นางสาวฐิตาภัสร์ ภูมิพัชรกุลรุจน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 5911700010 | นายพชร ผลอินทร์ทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 5911700028 | นางสาวสิริอาภรณ์ วงษ์นันตา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 5911700036 | นายสืบศักดิ์ ตลับนาค | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 5911700150 | นางสาวชมพูนุช กฤษฎีรัตนมณี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 5911700218 | นางสาวภัทรียา บุตรวงษ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 5911700267 | นางสาวธนัญญา หอมไม้ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 5911700317 | นางสาวอิสรีย์ญรดา ยศศรัณยู | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 5911700325 | นางสาวกมลชนก โตทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 5911700366 | นายกรรพิพัฒน์ โชติอัศวกรอุดม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5911700390 | นางสาวชนิกานต์ วรรณลุกขี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 5911700457 | นางสาวทิชาชล ภูอาจสูง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 5911700481 | นายธเนศ อุประ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 5911700499 | นางสาวธิดารัตน์ จำปาหอม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 5911700523 | นายปถวี โกญจนาท | การแพทย์แผนจีน | 10 |
122 | 5911700564 | นางสาวปัทมวรรณ เนตรสุวรรณ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
123 | 5911700663 | นายวรชา ปรีดาศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
124 | 5911700705 | นางสาวเสาวคนธ์ ขอเห็นกลาง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
125 | 5911700838 | นางสาวฟ้าอรุณ จันทไสย | การแพทย์แผนจีน | 10 |