1 | 6111300106 | นางสาวสุพัตรตรา โพธิ์พรหม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
2 | 6111300130 | นายบวรวิชญ์ ภัทรกุลดิลก | นิติศาสตร์ | 10 |
3 | 6111300155 | นายพชรดนัย รอดสุด | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6111300163 | นางสาวอนุธิดา คงฤทธิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6111300551 | นางสาวสิรินดา อ้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6111300577 | นายณัฐพงษ์ ประกอบแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6111300593 | นายธนาวุฒิ วิเศษพานิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6111300643 | นายวิทยา ซั่วเซ่งอิ้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6111300833 | นางสาวขวัญจิรา ใจเดียว | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6111300841 | นางสาวพิชญดา ศิริศฤงคาร | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6111300882 | นางสาววรัญญา บัวบังใบ | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6111300916 | นางสาวยศวดี จันทร์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6111300924 | นางสาวชญานี คีรีรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6111300932 | นางสาวจันจิรา สำราญจิต | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6111301757 | นางสาวสุทธิดา ประทุมรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111302029 | นายวรายุทธ นพวรรณสกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6111302052 | นายพฤฒินันท์ อยู่ภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6111302086 | นางสาวยุวเรศ ญาณศุภวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6111302185 | นายทินภัทร ศรีสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6111302201 | นายธนเดช หอมละออ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6111302227 | นางสาวอรจิรา ธนไชยเต็มวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6111302326 | นางสาวฤทัยรัตน์ เรืองเอียด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
23 | 6111303019 | นางสาวแสงศิลป์ ฉ่ำเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
24 | 6111303043 | นายจีรศักดิ์ ศรีนวลสด | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6111303209 | นายดวง พลเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6111303225 | นายชินกร รินทร | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6111303233 | นายกิตติกร โพธาราม | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6111303258 | นายธนธรณ์ ภักดีโชติ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6111303266 | นางสาวปานวาด กมลอินทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6111303282 | นายทรงธร ทรงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6111303563 | นางสาวอนุสรา ไทยราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111303605 | นางสาวณัชชา สรรพขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6111303746 | นางสาวชลิตา สามารถ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6111304033 | นางสาวศิริลักษณ์ คงกัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111304066 | นายวิศรุต เตศรีประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6111304074 | นางสาวขวัญจิรา ยันกลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111304124 | นางสาวณัฐิดา หนักแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111304249 | นายภานุพงศ์ สารธิมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111304272 | นายชัชฤทธิ์ สุขวานิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111305022 | นายสหรัฐ ฉิมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6111305071 | นายปารเมศ สุดทองคง | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6111305139 | นายณัฐดนัย เผือดจันทึก | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6111305394 | นางสาววิภาดา เนตรไธสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6111305402 | นายปรมินทร์ สุขแสวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6111305592 | นางสาวสุทธิกานต์ ร่มโพธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111305659 | นางสาวชลธาร ลาแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111305667 | นายกลวัชร จิตรขวัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111305881 | นางสาวรติกานต์ เดชเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6111305899 | นายศุภธนิศร์ ภวภูตานนท์ ณ มหาสารคาม | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6111305907 | นางสาวสุวัจนี กี่วัชรินทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6111305923 | นายเกริกภูมิ วิจิตรเฉลิมพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6111305931 | นางสาวสุธิดา อินทร์ดอน | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6111305956 | นางสาวสริสา คงเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6111305964 | นางสาวอรัญญา คงเจริญถิ่น | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6111305972 | นางสาวณัชชา แหวนทองคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6111305998 | นายชนายุทธ พันคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6111306004 | นายนพนัย มูลเสนา | นิติศาสตร์ | 10 |
59 | 6111306178 | นางสาวน้ำทิพย์ นิยมเวช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 60 |
60 | 6111306418 | นางสาวนฤมล พลเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6111306459 | นางสาวอรยา พนมเครือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6111306467 | นางสาวทิพาวรรณ บุญชู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6111306517 | นายอภิสิทธิ์ หนูรุ่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6111306566 | นางสาวบุริมนาถ ทองขลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6111306574 | นายศุภกร สุดศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6111306582 | นางสาวสิริยากร ตันสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6111306616 | นายเจษฎา ชูถึง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6111306624 | นางสาวอภิญญา ฤทธิ์ประทีป | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6111306905 | นางสาวฐิติพร สวยสด | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 6111306913 | นายชินภัทร วงศ์หงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6111306921 | นายมนต์ชัย เกตุอุดม | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 6111307259 | นางสาวอริสา อรุณรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6111307424 | นางสาวพรไพลิน บุญมาส่ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6111307549 | นายอัสราวุฒน์ นาคเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6111307556 | นายเดชดำรงค์ ไกรสรแสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6111307622 | นายสุทธิพงศ์ สังขระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6111307655 | นายกิตติพงษ์ หน่อท้าว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6111307663 | นายสิริมงคล รวมสุขนิรันดร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 6111307754 | นายทศพล อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6111307937 | นางสาวฉางเอ๋อ ก๋ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6111307952 | นางสาวธีริศรา สุคันธมาลย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 6111307960 | นางสาวชนันรัตน์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
83 | 6111308794 | นายอดิลักษณ์ นันทโรจน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
84 | 5911409778 | นายกฤษธณกร กุลเป็ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
85 | 6011403794 | นายอุกฤษฏ์ ชินเชษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6011504716 | นายธรรศ โชคมั่งมี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
87 | 6111500259 | นายวรรณชาติ สากลวารี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6111500275 | นายธนพัฒน์ ประภัศร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6111501026 | นายธนชัย สังข์ฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6111501067 | นายภัทรภพ ปิยภาณีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6111501083 | นายศิวะกานต์ ย่งไทย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6111501091 | นายชนาธิป เขียวเนตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6111502347 | นายวีรลักษณ์ พูลรส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
94 | 6111502537 | นางสาวสุกานดา สุธรรม | ฟิสิกส์ | 70 |
95 | 6111502800 | นายภณปพน เกาสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111502966 | นายถิรญาณ เชียวกชีวิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111502974 | นายธนายุทธ ดอกไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6111503055 | นายเอกสิทธิ์ สุขก้อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
99 | 6111503154 | นายศตวรรษ หาสนาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111503212 | นายนนทวัฒน์ พลเสน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
102 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 6111503758 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
104 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
105 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 6111504376 | นายสุธิชัย อันทราศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6111504426 | นายวรพล วชิรกิตติโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
108 | 6111504525 | นายนฤสรณ์ ถือกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111504541 | นายกีรติ เนตรสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
110 | 6111504558 | นายจันทะวุฒิ อยู่ญาติมาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
111 | 6111504566 | นายศุภากร ดิษฐรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111504665 | นายนิธิพันธ์ วัชโรทัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6111504707 | นายวีระศักดิ์ หมื่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111504806 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
115 | 6111504855 | นางสาวศุภกาญจน์ ยานิยม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6111505365 | นายสหัสวรรษ เวียงธรรม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
118 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6111505381 | นายศุภณัฐ จีนานุรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111505779 | นายภัทรชัย ดอกนาค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
121 | 6111505787 | นายชนายุทธ บุญเฉลิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111506223 | นายชนกชนม์ วางไชย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
123 | 6111506256 | นายไกรวิชต์ ทองเกลียว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |