1 | 6111300023 | นางสาววิราภา ตันติวรธำรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
2 | 6111300049 | นายคาวิน จริตซื่อ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
3 | 6111300056 | นายพันธาวุธ ธนวรพนธ์ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
4 | 6111300072 | นายภากร วงศ์หนองเตย | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
5 | 6111300619 | นางสาวศิริรัตน์ ยิ่งรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6111300726 | นายภัคภูดล ยั่งยืน | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
7 | 6111300734 | นายวรภัทร แสงพิรุณ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
8 | 6111301120 | นางสาวภาวินี ปลงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
9 | 6111301211 | นางสาวดารารัตน์ ขวัญพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111301237 | นางสาวศรุตา สังข์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6111301245 | นางสาวอิสริยา จันทรมณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111301286 | นางสาวสุธิรา มั่นคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111301427 | นางสาวกมลทิพย์ คำจันวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111301468 | นางสาวอภิชญา ทริชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111301591 | นางสาวศลิษา บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111301617 | นางสาวณัฐนิช ชัมภูธนะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111302078 | นางสาวฐิตานันท์ เนตรภิพัฒน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6111302169 | นางสาวพิมพ์นิยม ชาญประโคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6111302177 | นางสาวรวิวรรณ แสงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6111302599 | นางสาวเพ็ญพิชญา วิชาเดช | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
22 | 6111302607 | นางสาวมนฑกานต์ สมภาร | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
23 | 6111302615 | นายฐิติณัฏฐ์ พวงสีเงิน | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
24 | 6111302623 | นายศิลป์ศรุต คูหา | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
25 | 6111302631 | นายศิรัฐกรณ์ สาลีผล | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
26 | 6111302730 | นายภัทรพล จันทร์อ่อน | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111302888 | นายศุภเสกข์ ชูศรี | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6111302953 | นายพศิษฐ์ นิธิพรวรนันท์ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6111303316 | นางสาวกัลยารัตน์ รักษ์สมบัติถาวร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6111303464 | นางสาวสุชานาถ วิทิพย์รอด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111303472 | นางสาวนริศรา สอนคุณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6111303498 | นางสาวนาฟีตา มะตีเยาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111303514 | นางสาวอิสรีย์กร แห้วเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6111303530 | นางสาวเพ็ญนภา ขันดวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6111304082 | นางสาววัชรีญา สุณีศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111304256 | นางสาวอิสริยา นนทะนำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6111304363 | นายภูมิ รักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 6111304371 | นางสาวศิรประภา ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 6111304389 | นางสาวพักตร์สวรรค์ สีสุหร่าย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
40 | 6111304397 | นายภัควรรธน์ ไวทยธำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
41 | 6111304405 | นายอัสนีย์ ดาณีสมัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
43 | 6111304496 | นายธนาชัย สามพุดซา | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
44 | 6111304751 | นายธนทัต คำพันธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6111304850 | นางสาวสุนินาท คงตุก | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
47 | 6111305212 | นางสาวปฏิมา กลัดสำเนียง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6111305873 | นายมงคล สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
49 | 6111306194 | นางสาวพิมลจิรา จารเขียน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6111306228 | นางสาวภาณุนารถ สมพร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6111306756 | นางสาววรพรรณ จันสีไสย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
52 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
53 | 6111306830 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 6111307069 | นางสาวชลนิภา อ่อนศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6111307705 | นางสาวปิยธิดา พิมพ์สอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6111307804 | นายมงคล อ่อนตา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
57 | 6111307812 | นางสาวฟากฟ้า ศรีภุมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
58 | 6111307861 | นางสาวอรวี ติ๊บปละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
59 | 6111307978 | นายพลกฤษณ์ ทรัพย์ประเสริฐ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
60 | 6111307986 | นายสุทธิศักดิ์ มิศิริ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
61 | 6111308067 | นายพลสิทธิ์ ก้อนแหวน | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
62 | 6111308877 | นายชีวภัทร ศิริอุดมสิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
63 | 6111400286 | นางสาวกิตติภรณ์ สังขโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6111400294 | นางสาวสุรีย์พร ศรีบุตรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6111400302 | นายนิรภัฏ พวงพิกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6111401219 | นางสาวณัชชารีย์ พงศ์วิจิตรคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6111401235 | นายมงคล คำสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6111401250 | นางสาวชุติมา น้อมระวี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6111403001 | นางสาวสุรัสวดี อุทัยพจน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6111403306 | นายสุริยะ กาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6111403314 | นายเสฏฐวุฒิ วงษ์แสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6111403330 | นายนิติทัศน์ กิติศัพท์บรรลือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6111403348 | นายจิตร์ชนะ คำรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6111403363 | นายอภิชาติ สุวรรณเครือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
75 | 6111403371 | นายวรวุฒิ มวลอินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6111403389 | นายสุรชัย พุทโธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6111403397 | นายอัครพล คุ้มวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6111403421 | นายกฤตพจน์ พรมสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6111403439 | นายทิวากร บุคะสิงหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6111403447 | นายนาวิน ภูใบบัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6111404486 | นายกชกร ก่อทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
82 | 6111404569 | นางสาวฐานิดา ขาวฟู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6111404577 | นายณัฐิวุฒิ ราชธานี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6111404593 | นายวศิน ทองอรุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6111404601 | นายนรินทร์ธัช กนกสินสมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
86 | 6111404619 | นายเอกราช สุนทรพัฒนากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 6111404627 | นายชัยณัฐ จันทร์อำรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6111404643 | นางสาวปุณฑริกา จันจู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6111404767 | นางสาวปลายฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6111406200 | นายธนวัฒน์ เกิดมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6111406218 | นางสาวขวัญฤดี พฤกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6111406226 | นางสาวจิราภรณ์ ปินใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6111406234 | นายอภิสิทธิ์ สงวนศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6111407216 | นายโพธิรักษ์ อุปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6111407224 | นายเจษฎา ทับหิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6111407232 | นายนพเก้า กล่อมสกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6111407257 | นางสาวปิ่นอุมา ชุมคล้าย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6111407281 | นายพงศธร หาญพล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6111407349 | นางสาวจุฑามาศ เก่าจอหอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6111409337 | นางสาวทิพย์เกษร สุลำนาจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 6111409394 | นายจิรวัฒน์ ไชยชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
102 | 6121400615 | นายสาคร สอนบัวคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
103 | 6011503106 | นายศิริธรรมวิทย์ บัวศรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6011503130 | นางสาวกรรณิการ์ ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6011700017 | นางสาวกรกนก คล้ายจินดา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
106 | 6011700041 | นางสาวชวัลลักษณ์ ถิ่นขาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
107 | 6011700140 | นางสาวพรนภา ทรัพย์รังสี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 6011700199 | นางสาววรัญญา เจ๊ะเฮาะ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 6011700223 | นางสาวอารีรัตน์ คำเรือน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6011700231 | นางสาวกมลชนก ตัสโต | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6011700264 | นางสาวแคทลียา แสวงนิล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6011700413 | นางสาวธารทิพย์ จิรสิริสุข | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6011700439 | นางสาวนาถนภัส ตันติวิศาล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6011700579 | นายศรัณย์พงศ์ เรือนนุช | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6011700785 | นางสาวพิมานมาศ จันทร์แย้ม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6111500911 | นายณัฐพล ศรีหาบุตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6111502446 | นายอรรถพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6111502495 | นายพิชา เพ็ญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6111502511 | นายวัชรพงษ์ ปิตตาระพัง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111504186 | นายปาฏิหาริย์ ไชยวงค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
121 | 6111504962 | นายศุภฤกษ์ ฮุยจง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6111505027 | นายนุติ สิริโยธิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6011700074 | นางสาวณัฎฐา เทิดภาปิยะนาค | การแพทย์แผนจีน | 10 |
124 | 6011700272 | นางสาวงามสุดา หนูหอม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
125 | 6011700611 | นางสาวสิริกัญญา นะที | การแพทย์แผนจีน | 10 |
126 | 6011700710 | นางสาวธนปุณยาพร ปลิวไธสง | การแพทย์แผนจีน | 10 |