1 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200025 | นางสาวพัชรี พละศักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200058 | นางสาวสุจิตรา จันขอนแก่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200074 | นางสาวชมพูนุช สร้อยจิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111200355 | นางสาววิลาสินี แสงระยับ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111200363 | นางสาวชฎาพร วิชาผา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6111200405 | นางสาวพรนภา กันภัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6111200413 | นางสาววรินทร ต้นโศก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6111200447 | นางสาววรรณกานต์ บุญเหมาะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6111200454 | นางสาวสุนิษา ติงสะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6111200470 | นางสาวชนิภรณ์ เผ่าเพ็ง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6111200488 | นางสาวดวงกมล บุญศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6111200496 | นางสาวพลอยไพลิน ขวัญเมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6111200553 | นางสาวมัชฌิมา เจียมประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6111200587 | นางสาวเรวดี แขวงรถ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6111201528 | นางสาวปุณฑริกา กล้าหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6111201536 | นางสาวดลพรรษ มิกราช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6111201544 | นางสาววันวิสาข์ สุขพิมาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6111201585 | นางสาวมุธิตา กระตะสาโท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 6111201593 | นางสาวณัฐณิชา ทองสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 6111201601 | นางสาวกาญจนา ศรีสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 6111201619 | นางสาววริศรา ศุภธนาทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 6111201627 | นางสาวจารุวรรณ เขียวดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 6111201635 | นางสาวกังสดาล สังวรสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 6111201981 | นายณัฐวุฒิ บุรินทร์สุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 6111201999 | นางสาวเวียรยา ศรีทรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 6111202005 | นางสาวสิตา นราโชติกา | การศึกษาปฐมวัย | 60 |
49 | 6111202013 | นางสาววิลัยพร ไชยสุระ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 6111202039 | นางสาวปภาวรินท สุทธิประภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 6111202047 | นางสาวณิชาภัทร พงษ์เผ่า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
52 | 6111202062 | นางสาวกรรณิการ์ แสงสูง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
53 | 6111202070 | นางสาวประภาพรรณ ศรีนาค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
54 | 6111202088 | นางสาวอัญธิฌา แก้วคนตรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
55 | 6111202096 | นางสาวศศิภา เทพันดุง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
56 | 6111407281 | นายพงศธร หาญพล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6111407299 | นางสาวลักษณ์นารา สู้เหิม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6111407315 | นายณัฐพล พลาชีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6111407323 | นางสาวสุพัฒตรา สีหกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
60 | 6111407331 | นางสาวสุภาพร ศรีโฉม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6111407349 | นางสาวจุฑามาศ เก่าจอหอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6111500341 | นางสาวพรชิตา ส่องแสงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
63 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
64 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
65 | 6111500374 | นางสาวภาทินี ธรรมเที่ยง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
66 | 6111500382 | นางสาวมณีนพ สุวรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
67 | 6111500390 | นางสาวนางสาวศศิธร สร้อยประเสริฐ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
68 | 6111500408 | นางสาวบัญจวีย์ ศรีท้วม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
69 | 6111500416 | นางสาวชุติมา พันธ์บุตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
70 | 6111500424 | นางสาวจันทกานต์ ทาวัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
71 | 6111500432 | นางสาวมาริษา บัวหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
72 | 6111500440 | นางสาววิภาดา วัฒนาเอี่ยวสกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
73 | 6111501224 | นางสาวชฎาภรณ์ ภู่พลับ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
74 | 6111501232 | นางสาวสุรีรัตน์ ชะคู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
75 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6111501257 | นางสาวเจนจิรา จันทร์เพชร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
77 | 6111501265 | นายกฤษดา พุ่มกล่ำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
78 | 6111501273 | นางสาววรดา บัวเลิง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
79 | 6111501281 | นางสาวณัฐธิดา สีลาทอน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 6111501299 | นางสาวสมฤทัย ดวงจันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
81 | 6111501307 | นางสาวสมาย เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111501349 | นางสาวปิ่นเกล้า ยอดทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111501372 | นางสาวกนกทิพย์ เห็มกอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6111501380 | นางสาววีรญา ศรีสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
89 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6111501406 | นางสาวอารียา เพ็ชรเลี่ยม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
93 | 6111501430 | นางสาวปฏิมา กมลเสถียร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6111501448 | นางสาวภัคพร พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
95 | 6111501455 | นางสาวพัชราภา ลิ้มเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6111501463 | นางสาวดวงกมล วงษ์ไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
97 | 6111501471 | นายอนุวิท โต๊ะเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 6111501489 | นางสาวนภสร นิดคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 6111501497 | นายธนวิทย์ คงเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 6111501505 | นางสาวลักขณาพร จันทร์อักษร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111501513 | นางสาวซัลวานา นิยมเดชา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 6111503253 | นางสาวรจนา สุดทาคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 6111503261 | นางสาวอนัญญา ธนาภรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 6111503279 | นางสาวกมลลักษณ์ บัวชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 6111503295 | นางสาวธัญลักษณ์ อุทธา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
107 | 6111503303 | นางสาวนิสรา สองเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6111503311 | นางสาวอนิต้า เศรษฐธาดากร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6111503337 | นางสาวจารุนิภา ปิมะนาว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6111503345 | นายโทชิโนริ ชิอิโนะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6111503352 | นางสาวเกศนี กรศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6111503378 | นางสาวสิริญญา คงสุด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6111503386 | นางสาวภัทรวดี ทองปราณีต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6111503394 | นางสาวพิราวรรณ บัวศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 6111506041 | นางสาวธีรดา สายสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
117 | 6111506058 | นางสาวพิมพกานต์ ยอดนางรอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 90 |
118 | 6111506066 | นางสาวแท๊ตติยา ภูษาพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
119 | 6111506074 | นางสาวพัชราภรณ์ อุดมชัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
120 | 6111506082 | นายปองพล อักษรศักดิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |