1 | 6111200132 | นางสาวธณัฐชา สุวรรณท้าว | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111200157 | นางสาวศิริลักษณ์ อินอ่อน | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111200165 | นายสรพงษ์ ใสยแก้ว | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111200173 | นายสาละวิน โสะพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111200181 | นางสาวปนัดดา กำลังกล้า | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111200199 | นางสาววรารัตน์ เกิดสมมาศ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200207 | นางสาวมุฑิตา ธรรมสุจริต | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200215 | นางสาวรัญชนา สมพันธ์แพ | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111200223 | นางสาวศศินา สำราญพิศ | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111200231 | นางสาวศิรดา อินทองคำ | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111200249 | นายปริญญา สิมลี | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111200256 | นางสาวนพรัตน์ โสมนาค | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111200264 | นางสาวปรียาภรณ์ พาลี | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111200272 | นางสาวปุณยาพร อินทรัต | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111200280 | นายปฐวี สินธพานนท์ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111200298 | นายณัฐพล บุตรเพชร | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111200306 | นายจรัญบวร แพนศรี | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111201247 | นายกิตติธัช เเข็งเขตรกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201254 | นายสุรทัศน์ สานนท์ | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111201262 | นางสาววรัชยา ชื่นเจริญ | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111201270 | นายพิชัยยุทธ พิมมะศรี | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111201288 | นายปรมัตถ์ พินิชกชกร | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111201296 | นายนิธิ เทียมทอง | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111201304 | นางสาวอุไรวรรณ ประเสริฐล้ำ | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111201312 | นางสาวภาณุมาศ เหลือสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111201320 | นายภัทรพล ราชา | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111201338 | นางสาวดวงฤทัย ทรงวาจา | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111201346 | นายธีรศักดิ์ สงวนชม | พลศึกษา | 10 |
29 | 6111201353 | นายภัทรดนัย ธัญกิตติชัย | พลศึกษา | 10 |
30 | 6111201361 | นายกมลวัทน์ แก้วพิมพ์ | พลศึกษา | 10 |
31 | 5711312313 | นายสุภัควุฒิ ธีระธนานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
32 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6011306948 | นางสาวญาณิศา มโนรัตน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011306955 | นางสาวปภัสรา หวันชิตนาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011308217 | นางสาวน้ำทิพย์ สุทธิขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011308258 | นางสาวพรพิมล มองทองหลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111308083 | นางสาวณิชารีย์ แสงมณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6111400807 | นางสาวกัลยกร เป็งสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6111400823 | นายสรวิชญ์ ชัยปัญหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6111400831 | นางสาวนราพร นะทำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6111400849 | นางสาวธนภรณ์ สุขรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6111400856 | นางสาวพรรณนารา การเพียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
50 | 6111400864 | นางสาวสุดารัตน์ สมฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6111400872 | นายอานนท์ สิทธิพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60 |
52 | 6111400880 | นายโสภิตา ศิริเกษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
53 | 6111400898 | นางสาวชุติมณฑน์ สุขศรีแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6111402175 | นางสาวภัทราวรรณ พิศวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60 |
55 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
57 | 6111402209 | นางสาวพัชรีวรรณ มีแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
58 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 6111402233 | นายภาคภูมิ ภาณุทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6111402266 | นางสาวคณิตตา กลำเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6111402274 | นางสาวณัฐณิชา กุศลเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6111402282 | นายนิพัทธ์ หีบเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6111402290 | นางสาวปวีณา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6111402308 | นางสาวทิพวรรณ แสงอุ่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6111402316 | นางสาวกรรณิการ์ แสงอรุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6111402324 | นายอุตราเดช บัวงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
67 | 6111402332 | นายติณณพัทธ์ ตอกำลัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 6111402340 | นางสาวปภาวดี จิตต์ผ่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6111402373 | นางสาวธิดารัตน์ นิ่มนวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6111402399 | นางสาวณัฐชยา เอกปัญญานุวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
73 | 6111402407 | นายอภิชัญ หมัดอะดัม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
74 | 6111404288 | นายสิทธิราช มาระสัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
76 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 6111404312 | นายไพรัตน์ เจริญกิจผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6111404320 | นายศุภณัฐ ชีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6111404338 | นางสาวมินตรา คุชิตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
80 | 6111404346 | นางสาวจิณห์จุฑา บ้ำสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
81 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6111405939 | นายนันติกร คลังนิพิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6111405954 | นายวรัญชิต สิงห์ลอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6111405970 | นางสาวสุกัญญา วงษ์ทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6111405988 | นางสาววิไลพร เปื้อนพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
86 | 6111406895 | นางสาวปุณยาภา บุตรตะเกิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 6111406903 | นายณฐพล อินทะโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6111406929 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6111406945 | นายวันฮัสซัน สะแลแม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
91 | 6111409063 | นางสาวสุทธิกานต์ จังเกตุทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6111409477 | นางสาววรรณนิสา แก้ววรรณา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6011500292 | นางสาววันทิตา เช้านิมิตร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
95 | 6011502280 | นางสาววิภาวี หวังศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6011504286 | นายเถกิงศก ภู่วนิช | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
97 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6111501661 | นายธนพัฒน์ สุทธิ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
101 | 6111501679 | นางสาววรนุช เพ็ชรดี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
102 | 6111502347 | นายวีรลักษณ์ พูลรส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 6111503741 | นายพัฒนรัฐ รักษา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 6111503758 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 6111504798 | นายพงศธร สิงห์วราภรณ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
110 | 6111504806 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
111 | 6111504814 | นายจิรเดช แก้วตา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
112 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 6111505332 | นายทัน วิตยากร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
114 | 6111505340 | นายธนภัทร มะโนวัง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
115 | 6111505365 | นายสหัสวรรษ เวียงธรรม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6111506207 | นายนิรุติ จงเเจ้งกลาง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
118 | 6111506215 | นายศักดา ละวรรณา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6111506223 | นายชนกชนม์ วางไชย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
120 | 6111506272 | นายอธิพล ไชโย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6111506280 | นายธนวัตร ทองมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111506298 | นายศุภชัย เทือกกอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
123 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |