1 | 5511307679 | นายธเนตร จิ้วตระกูล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 5711302371 | นายฤทธิพร หลำเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5711308568 | นางสาวพิชญา อารัมภีร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 5711310127 | นายน้ำเชี่ยว ชาญพนา | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5711314426 | นายพรชัย ใจซื่อ | วัฒนธรรมศึกษา | 40 |
6 | 5711314483 | นายชารีฟ นิยมรัฐ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5711314525 | นางสาวหนึ่งฤดี สมยา | วัฒนธรรมศึกษา | 10 |
8 | 5811302545 | นายภัทรนนทร์ วาเฮง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 5811305282 | นางสาวชญานิศ กองชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 5911303666 | นายชวพล สัมฤทธิ์ดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 6011300214 | นายจิรายุ เผ่าหัวสระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302491 | นางสาวกานต์ธิดา สาบก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302640 | นายปฏิภาณ กิตติเกียรติศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302715 | นางสาวธัญลักษณ์ ช่อเกตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302731 | นางสาวกมลทิพย์ โสภาวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302749 | นายสิรภาส ใจแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302848 | นายภูมิภัทร จั่นฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302939 | นางสาวอภิรญา สุภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302947 | นายกิตติพงษ์ สืบจากลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011303374 | นางสาวอุบลวรรณ หอมชะเอม | ภาษาไทย | 10 |
30 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011303887 | นางสาวสุดารัตน์ เสหะสิงห์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011303937 | นางสาวอนัญญา หันจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011305452 | นางสาวกัณทิมา บุรีภักดี | ภาษาไทย | 10 |
34 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011306476 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ถัดสีทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011306526 | นางสาวนงลักษณ์ ยิ้มฉ่ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011306666 | นางสาวจริยา รักษาศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011306716 | นายกันตวิชญ์ ภิรมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
39 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011306781 | นายธนญชัย ศรีอินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011306864 | นางสาวกมลพรรณ เนื้ออ่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011306898 | นางสาววชิราภรณ์ เอี่ยมละมัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306948 | นางสาวญาณิศา มโนรัตน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011307953 | นางสาวรังสิมา กูล้อนิ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
46 | 6111300205 | นายชารีฟ วะตะกี | ภาษาจีน | 10 |
47 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
48 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
49 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
50 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
51 | 6111300254 | นางสาวธนัชพร จอมแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
52 | 6111300262 | นางสาวนภัสกร ไชยรัตน์ | ภาษาจีน | 10 |
53 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
54 | 6111300288 | นางสาวสุดารัตน์ แจ่มแจ้ง | ภาษาจีน | 10 |
55 | 6111300304 | นางสาวอโนชา โพธิ์สุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
56 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
57 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
58 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
59 | 6111300965 | นางสาวปริยฉัตร พงษ์โนรี | ภาษาจีน | 10 |
60 | 6111300973 | นางสาวภัณฑิรา ผดุงพร | ภาษาจีน | 60 |
61 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
62 | 6111300999 | นางสาวสุภาวดี เตาแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
63 | 6111301005 | นางสาวปิ่นมณี ฤาชา | ภาษาจีน | 10 |
64 | 6111301013 | นายธีรศักดิ์ ภูมีกอง | ภาษาจีน | 10 |
65 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
66 | 6111301039 | นางสาวศรัณรัตน์ คชสาร | ภาษาจีน | 10 |
67 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
68 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
69 | 6111301062 | นางสาวธนียากร ดีกล่อม | ภาษาจีน | 10 |
70 | 6111301070 | นายหาริ ว่องปรีชาน | ภาษาจีน | 10 |
71 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
72 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
73 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
74 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
75 | 6111308836 | นายชารวีย์ ตันเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
76 | 6111308844 | นายสิรวัฒน์ บุปผา | นิติศาสตร์ | 10 |
77 | 5511415381 | นายสุรศักดิ์ หลังพันธ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 40 |
78 | 5711417757 | นายสิรวิชญ์ ศิริภักดิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
79 | 5811405249 | นางสาวพรพรรณ กันหา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
80 | 5811405355 | นายวรัญญู เวียงสิมา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
81 | 5811405645 | นางสาวจิตติญา สายจันดี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
82 | 6011400212 | นางสาวนภสินธุ์ จันทิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 6011400253 | นางสาวสุพรรษา ศรีทองแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 6011400337 | นางสาวเจนจิรา ศิริเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 6011401913 | นางสาวสุธิตา ครองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6011401921 | นางสาวนิภาพร ไชยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
87 | 6011401954 | นางสาวยวิษฐา น่าบรรดิษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 6011401962 | นางสาวพีชญาดา จันพางาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 6011402176 | นางสาวชลดา โนจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 6011402200 | นางสาวศิรินภา วงษ์วิศาล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
91 | 6011405260 | นายอภิสิทธิ์ สุรินทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
92 | 6011406201 | นายสิทธิพงศ์ ดวงมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
93 | 6011406219 | นางสาวสุธิตา ริมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
94 | 6011406292 | นางสาวกนกกาญจน์ เอื้อกฤดาธิการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
95 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
96 | 6011406383 | นายสมประสงค์ ศิริครุฑ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
97 | 6011406458 | นางสาวธัญญาเรศ สาริยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
98 | 6011406474 | นางสาวจันทร์จิฬา วิเชียรบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 6011406557 | นางสาวนันทิชา ทองเกียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6011406565 | นายธนธร ศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
101 | 6011406581 | นางสาวขวัญตา เจนขจรเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
102 | 6011409130 | นางสาวจิตรวรรณ สุขเกษม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6011409197 | นางสาววรรณรี ต่วนคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6011409213 | นางสาวอสมาภรณ์ กลั่นเกษร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6011409254 | นางสาวรุ่งทิพย์ ตามสีวัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6011409320 | นางสาวฤทัยมาศ โพธิมาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6011409361 | นางสาวธัญญาศิริ คูกิติรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6011409494 | นางสาวอรวรรณ ดวงมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6011409866 | นางสาวชไมพร สมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
110 | 6011409890 | นางสาวธิดารัตน์ ป้อมยุคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
111 | 6011409908 | นางสาวรินดา อินสวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
112 | 6111409162 | นางสาววิภาวี ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 6111409238 | นางสาวอรดา คงวิชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
114 | 6111409410 | นางสาวดวงกมล สุนทรโชติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
115 | 6111409444 | นางสาวอทิตติยา ราตรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
116 | 5711509751 | นายนพคุณ เกษเกษร | เทคโนโลยีชีวภาพ | 40 |
117 | 5811500650 | นางสาวเสาวนีย์ ทองเกิด | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 5811502128 | นางสาวศิรินารถ แสงอาทิตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
119 | 5911500725 | นายขจรเดช รื่นเริง | คณิตศาสตร์ | 10 |
120 | 5911500915 | นางสาวชนากานต์ รุ่งฤทัยวัฒน์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
121 | 6011500094 | นายนพรุจ ขวัญแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011500508 | นายณัฐนันทน์ พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011501423 | นายสุพชัย สายสอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011501522 | นายภูริณัฐ สังข์ประไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011501563 | นายบัณฑิต จูมเกษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011502678 | นายเมธา ใยอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6111501984 | นายกฤษฎิ์ภัคธีมา นาคศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
128 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
129 | 6111506215 | นายศักดา ละวรรณา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
130 | 6111506793 | นายจารุพัฒน์ เฉลิมชัยชวลิต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |