1 | 5811100303 | นายฤทธิไกร บุญหวาน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5811100352 | นางสาวพัณณิษา ขานทอง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5511302860 | นางสาวพนมกร ศรีเมือง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5611305185 | นายธนทัต บุนนาค | นิติศาสตร์ | 40 |
5 | 5811304194 | นายณัฐภัทร กล้ารบ | ภาษาอังกฤษ | 40 |
6 | 5921300462 | นางสาวศมนพร แสงเทศ | นิติศาสตร์ | 40 |
7 | 5921300579 | นางสาวเจนจิรา โชคเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 5711408137 | นางสาวพรรณฑิตา แดงสี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
9 | 5811403475 | นางสาวศิริกาญจน์ ดีกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
10 | 5811403822 | นางสาวศุภรัตน์ ดวงเกษ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
11 | 5811404200 | นายพิรัชย์ ทิชินพงศ์ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
12 | 5811405199 | นายนวพันธ์ ตลับเงิน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
13 | 5811405538 | นายปิติ ทรัพย์ประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
14 | 5811405587 | นายอุกฤษฏ์ ศรีสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
15 | 5811405827 | นายพลากร เอมมาโนชญ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
16 | 5821401576 | นายกิติพงศ์ ล่าชิตร | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
17 | 5821401584 | นายธนพล พลังอุสาห์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
18 | 5821402087 | นางสาวผุสดี คงบุญ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
19 | 6121401050 | ว่าที่ร้อยตรีศิววงศ์ แพอนุสรณ์สกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
20 | 6121401076 | นางสาวกันต์ฤทัย กิตติโชคนิรันต์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 6121401118 | นางสาวอรชุรินทร์ ยอดจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6121401183 | นางสาวศรัญญา เหล่านายอ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6121401191 | นางสาวอสมาภรณ์ เชื้อคำเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6121401266 | นางสาวปิ่นนัดดา ราชคมน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6121401282 | นางสาวสุภารัตน์ ไทยสุริยะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6121401308 | นางสาววนิดา ซอสูงเนิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
27 | 5711507185 | นายวีรชาติ หาญปราบ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
28 | 5811504868 | นายคชา ตราสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
29 | 5811505204 | นายวิศรุต สุจิรัตน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40 |
30 | 5811505287 | นายภาคย์ภูมิ โชติมานิต | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
31 | 5811505295 | นายกันตสรณ์ มากสวาสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
32 | 6021504680 | นายสุเมธ พวงจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
33 | 6021504706 | นายอธิปัตย์ ศรีชะนา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
34 | 6021504722 | นายเพชรชระ ฝากญาติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
35 | 6021504748 | นายศราวุฒิ สายเอียด | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
36 | 6021504797 | นายชุติมันต์ เข็มทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
37 | 6111502370 | นายปวเรศ จันทร์วงค์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
38 | 6111502396 | นายชวลิต วังคีรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
39 | 6111502412 | นายธนวัฒน์ ฉิมเชิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
40 | 6111504087 | นายปิยะพงษ์ รัศมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |