1 | 6111200843 | นายศุภคินทร์ วัฏฏะสุวรรณ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200850 | นางสาวจิตธนา สร้อยเงิน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111200884 | นางสาวโชติกาญจน์ เดชวิชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111200892 | นางสาวเบญจวรรณ ธุระธรรม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111200926 | นายทัตพงศ์ แซ่กิม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6111200934 | นางสาวนิศารัตน์ พรหมดวง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6111200942 | นายนลธวัช ครุฑรอด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111200967 | นางสาวสมฤทัย มะโรงชัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6111200975 | นางสาวนัทธมล ชมด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6111200983 | นายณัฐวุฒิ เกณการฑ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6111200991 | นางสาวสุภาภรณ์ คงทรัพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6111201015 | นางสาวปภาวี สายแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6111201023 | นางสาววิพาวา อินทะพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6111201031 | นางสาวบุณยวีร์ โสภารัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111201049 | นางสาวชนัญชิดา วิริยวุฒิไกร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201056 | นางสาวอนุธิดา สงวนทรัพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111201064 | นายอัครพล สุรประภาพิชย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6111201072 | นางสาวอรทัย โพธิ์ชัยยา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6111201080 | นางสาวพรชิตา สมสอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 60 |
26 | 6111201098 | นางสาวสุทธิกานต์ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6111201114 | นางสาวจีรพรรณ บุญโต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6111201148 | นางสาวณิชกุล ปานพิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 6111201189 | นางสาวธนภรณ์ คำแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 6111201197 | นางสาวพจมาน วงศ์พิพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 6111201205 | นายธีธัช สำเร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
37 | 6111201213 | นางสาวอังคณา หนูคง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
38 | 6111201221 | นายสุริยา กาเจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
39 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
40 | 6111201742 | นายณัฐพงศ์ สิทธิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6111201759 | นางสาวพิมพ์ดารินทร์ ครุฑวิสัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 6111201767 | นางสาววรรณวิสา เชตุใจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6111201775 | นายอภิรักษ์ อารีย์วงศ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6111201783 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6111201791 | นายทิตย์ทาดา บุญสายัง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6111201809 | นายปารเมศ ไชยเจริญ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6111201817 | นายประกายเพชร กลัดมี | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
49 | 6111201841 | นายเจตดิลก ไชยวิศาล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6111201866 | นายอานนท์ ผลบุญเสริม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 6111201874 | นายธนะพล โกวัฒนาภรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
53 | 6111202203 | นางสาวสุพรรษา นานคงแนบ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6111202286 | นายวสันต์ ช่างเรือ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6111202294 | นางสาวเปมิกา วรรณพฤกษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6111202336 | นายพันธกานต์ ศรีแจ่ม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6111202351 | นางสาวมุกฑิตา อาษา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6111202369 | นางสาวเสาวลักษณ์ ลีดอนงิ้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6011300966 | นางสาวอรวรรณ ดาโรจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6011300982 | นายกฤติเดช หินแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6011304364 | นายภัสรัน ศิริพงศ์วุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6111305089 | นายกฤตนัย โคตรภูงา | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6111402845 | นางสาววรรณพร จิตเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6111402852 | นายภูมิ พวงมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111402860 | นายธีรพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6111402878 | นางสาวอารีญา แสนสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6111402902 | นางสาวนุศรา ผุสิมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6111402910 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธานีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6111402928 | นางสาวนภาพร สังฆะรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6111402936 | นายภูวนาถ สุริบุตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6111402944 | นางสาวนภัสสร พัดมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6111402951 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6111402969 | นางสาวอมินตรา แสนแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6111402977 | นางสาวปริณาห์ สุระคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6111402985 | นางสาวสุภาภรณ์ มณีกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6111402993 | นางสาวธมลวรรณ โสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6111404668 | นางสาวนุสรา ลาภเปี่ยม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6111404684 | นางสาวปิยธิดา ขาวเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6111404692 | นายวิทวัส โพธิ์ชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6111404700 | นางสาวธัญวรัตม์ เกษรนวลสกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6111404718 | นางสาวพัชรินทร์ ปิติชาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111404726 | นายนัฐพล เกิดพุ่ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6111404734 | นางสาวนฤมล บุญคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6111404742 | นายณัฐสิทธิ์ สุรเชษฐ์พงศธร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6111404775 | นางสาวกรพิน พรมโคตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6111404783 | นางสาวนุสยา เอ่งฉ้วน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6111404791 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
88 | 6111406002 | นายวราเมธ เหมือนมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6111406010 | นางสาวศศิวิมล บุญสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6111406028 | นางสาวพิมพ์มาดา จันอะร่าม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6111406036 | นายกฤษกร มุทธเมธา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6111406044 | นางสาวกัลญา ผันสันเทียะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6111406051 | นางสาววราภรณ์ สมหมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6111406069 | นางสาวจุฑามาศ สุขขี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6111406077 | นางสาวสเรนิช ซอล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6111406093 | นางสาวกนกวรรณ สาชาติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6111406101 | นางสาวกนกวรรณ กุหลาบกุลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6111406127 | นางสาวสาวิตรี ใบคราม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6111406143 | นางสาวเจนจิรา ทองบุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6111406150 | นางสาววรดา พันเทียน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6111406168 | นางสาวมนัสวี หนูเต็บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6111406176 | นางสาวพัชราภรณ์ บุญอาจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6111406556 | นางสาวกมลวรรณ โพธิ์เงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6111407356 | นางสาวธัญญา สุนสาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6111407364 | นายครองภพ เฉยเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6111407372 | นางสาววชิราพรรณ ชมภู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6111407380 | นางสาวศิริประภา แสงสุวรรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6111407398 | นางสาวสุวนันท์ มหามาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6111409030 | นางสาวศิริรัตน์ กิ่งป้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 6111409063 | นางสาวสุทธิกานต์ จังเกตุทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6111409196 | นายณัฐวัฒน์ สารสุรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
112 | 6111409279 | นายกันตินันท์ สุธรรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
113 | 6111409295 | นางสาวอาทิตยา ใจแกล้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
114 | 6111409352 | นางสาวขนิษฐา มหาวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
115 | 6111409428 | นายศิวกร จันทรสาธิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
116 | 6111409436 | นางสาวอัญญาณัฐ รัตนสังข์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
117 | 6011502074 | นายคณิศร อารีรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6111505704 | นายทศพล เนื่องยิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6111506801 | นายสหัสโชค ชูเสน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6111506843 | นายอัครเชษฐ์ ต้นกันยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |