1 | 5911200151 | นางสาวรุ่งฤดี โสดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200219 | นายปฏิภาณ จินดาดวง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200227 | นางสาวทิพยวิมล นวลอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911200383 | นางสาวจีรนันท์ ไชยชาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200391 | นางสาวจันจิรา เปลี่ยนเรืองศิลป์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200474 | นางสาวธิดาพร สึกชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911201878 | นางสาววิภาพร จิตอาคะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911201902 | นางสาวขนิษฐา สมานมิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911201969 | นางสาวปิยธิดา ประเสริฐสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911201977 | นางสาววสุธิดา พุ่มบุตสุทน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911201993 | นางสาวกิ่งแก้ว ทนนำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911202140 | นางสาวปริชดา นิราศรพจรัส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 5911302882 | นายสราวุฒิ อู่วิเชียร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 5911303039 | นางสาวพิมพิศา วงละคร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 5911305539 | นางสาววิภาวี หนูยอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 5911305596 | นางสาวสุภาภรณ์ สุการี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 5911305695 | นางสาวอภิญญา ปัญญาดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 5911306172 | นางสาวใหม่ กลิ่นบัวแย้ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
49 | 5911306222 | นายกลวัชร ว่องไว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
50 | 5911306248 | นายสุริยะ วงมิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
51 | 5911307337 | นายชลฑิต อินทรหัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
52 | 6011300107 | นางสาวบูรพา เข็มกลัด | ภาษาไทย | 10 |
53 | 6011300115 | นางสาวศิริพร ศรีสมครุฑ | ภาษาไทย | 10 |
54 | 6011300149 | นางสาวกรรณิการ์ แสงใส | ภาษาไทย | 10 |
55 | 6011300370 | นายพรมหฤษฏ์ สมุติรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011300529 | นายณัฐพงศ์ อาญาเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011301444 | นางสาวปภาวดี แก่นแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
58 | 6011301451 | นางสาวทิชานันท์ นวนเพ็ญ | ภาษาไทย | 10 |
59 | 6011301469 | นายวรชัย หอมชื่น | ภาษาไทย | 10 |
60 | 6011301477 | นางสาวปาริชาต สุวรรณพงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
61 | 6011301535 | นางสาวณัฐวัลย์ หลงบางพลี | ภาษาไทย | 10 |
62 | 6011301543 | นางสาววรินธร วงศ์ประเสริฐผล | ภาษาไทย | 10 |
63 | 6011301626 | นายฐิติพงษ์ กลัดกลีบ | ภาษาไทย | 10 |
64 | 6011301717 | นายกฤษฎา คำใส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6011302277 | นางสาวสาวิตรี ศิริเลิศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6011303523 | นายอภิสิทธิ์ ทรรพกาญจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6011303564 | นายกฤษณพงศ์ เปลี่ยนสินแปลง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6011303705 | นางสาวสมฤทัย หาญสงคราม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6011305403 | นายปัณณวัฒน์ สีคร้าม | ภาษาไทย | 10 |
70 | 6011305429 | นายทรนง ทิพย์สังวาลย์ | ภาษาไทย | 10 |
71 | 6011305460 | นางสาวศศิวิมล จรมา | ภาษาไทย | 10 |
72 | 6011307425 | นายสิริพล ทองอร่าม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 5811405108 | นางสาวศกลวรรณ ชูรัตน์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
74 | 5911402559 | นางสาวศุภนิช สุธรรมจา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 5911403540 | นางสาวน้ำฟ้า จันทวัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 5911403722 | นายภิเษกศักดิ์ ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 5911403748 | นายธารินทร์ สะมะแอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
78 | 5911403797 | นายศักดิ์สิทธิ์ ใหมมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 5911403862 | นายรังสิมันตุ์ สายอุ่นใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
80 | 5911403979 | นายอิทธิพัฒน์ อิทธิวรรณพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 5911405800 | นางสาวเกสรี สรรพวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 5911405826 | นายนวพล โห้เต็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 5911405891 | นางสาวจิราพัชร ชัยช่อฟ้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
84 | 5911408838 | นายสมพงษ์ จันดำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 5911408846 | นายณวุฒิ เมธาวัธน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 5911408879 | นางสาวศุภิสรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 5911409109 | นายเทียนชัย งามพิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
88 | 5911409133 | นายอิทธิพล ไหวพริบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 5911409182 | นางสาวโชติกา วงศ์สมุทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 5911411386 | นางสาวนัชชา อิ่มเอม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6011401392 | นางสาวอรอุมา รอดสุด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6011401590 | นางสาวธภร บัวเผื่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6011402069 | นางสาวณัฐกานต์ บุตรหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
94 | 6011402903 | นางสาวพิญาดา อินทร์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6011402911 | นายพชร วงค์อินทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6011402929 | นางสาวสุธาสินี อินผ่อง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6011402952 | นายชัชวาล คำเขียว | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6011402960 | นางสาวกฤษณา อินทร์นอก | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6011403034 | นางสาวขัติยาภรณ์ มณีชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6011403042 | นางสาวลักขณา ฝึกหัด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6011403224 | นางสาวชญานี วีระมน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6011403240 | นางสาวทิวาทิพย์ บาศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6011403307 | นางสาววราพร นาคพุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6011404412 | นางสาวอนงค์นาฏ โอมประพันธ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6011404420 | นางสาวกชนิภา จันทร์เทศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6011404453 | นางสาวมัลลิกา บุญเสนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6011405013 | นางสาวณัฒิญา ชูประจง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 6011405047 | นางสาวชลดา เอี่ยมศรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
109 | 6011405054 | นางสาวสุจิตตรา ทวิลา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
110 | 6011405229 | นางสาวพลอยไพลิน สายสินธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
111 | 6011406334 | นายธนภพ โฉมกลั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
112 | 6011407183 | นางสาวฐาปนี กองมะลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
113 | 6011407209 | นางสาวรัชนีกร งีสันเทียะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
114 | 6011407340 | นางสาวทัศนีย์ ดวงจิตเลิศขจร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
115 | 6011407357 | นางสาวชญาณิศ สุริยศักดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
116 | 6011407399 | นางสาวรัตนะ ทิพย์สมบัติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
117 | 6011409163 | นางสาวภัทรวรรณ เกตโอภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
118 | 6011409189 | นายมานพ เทพแดง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
119 | 6011409239 | นางสาวอติกานต์ แซ่พัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 6011409262 | นางสาวชฎาพร ชำนาญหัตถ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
121 | 6011409338 | นายเทวฤทธิ์ ทองพูน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
122 | 6011409387 | นายตราการ ภัทราโภควินท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
123 | 6011409429 | นายปวีณ เกิดกุญชร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
124 | 6011409437 | นายธีรพล บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
125 | 6011409445 | นางสาวอิศริยา กาฬมาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
126 | 6011409478 | นายชนาธิป ชัยเสนา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
127 | 6011409551 | นางสาวรัตน์ศิยา กลางศรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
128 | 6011409932 | นายภัคภณ จันทร์มหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
129 | 6011410203 | นางสาวดวงมณี สมร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
130 | 6011410252 | นางสาวมณฑิรา โชสูงเนิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |