1 | 6111202302 | นางสาวอรพรรณ โตพฤกษา | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111300379 | นางสาวทอฝัน ศรีโสภา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6111300387 | นางสาวกุลณัฏฐ์ หนูเพชร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6111300403 | นางสาวฐิติมา พูลสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6111300536 | นายคริษฐ์ แสงอลังการ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6111300544 | นายสรวิชญ์ ขุนเศรษฐ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6111300579 | นางสาวศยามน วงศ์จันทร์ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
8 | 6111300676 | นางสาวนฤมล สามคุ้มทิม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6111300742 | นางสาวรสิกานต์ ป้อมมะลัง | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
10 | 6111300767 | นายวรสรณ์ วิชัยดิษฐ์ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
11 | 6111301112 | นางสาวชนิสรา เกรัมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6111301229 | นายฐิติพันธุ์ เกตุแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111301252 | นางสาวคณิตา เซาะวิเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111301260 | นางสาวจรรจิรา โต๊ะเนาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111301278 | นางสาวณัฏฐนันท์ ภูมิจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111301294 | นางสาวณัฐนิชา พุ่มจำปา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111301302 | นางสาวธนภรณ์ มีเม่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111301310 | นางสาวณัฐรดา ฉัตรภูติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111301328 | นางสาวณัฐมน ภาพเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111301336 | นางสาวกนกวรรณ หงษ์ชัยภูมิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111301344 | นางสาววลีพร กล่อมสูงเนิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111301419 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เจ้าทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111301435 | นางสาวหฤทัย ไม้หอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6111301476 | นายวิชญพงศ์ คำมี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6111301484 | นายชลันธร บัวสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6111301518 | นางสาวณัฐณิชา ชูถนอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111301526 | นางสาวชนิษฐา ดำเนินผล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111301534 | นางสาวภิญญารัตน์ มีบางไทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6111301542 | นางสาวณัฐนันท์ ทวีทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6111301567 | นางสาวเบญจมาศ เจริญรูป | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111301575 | นางสาวปิ่นมณี จิตสงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6111301922 | นางสาวกษริน ทิลมาศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6111301930 | นายนพรุต ดีบุดสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6111301948 | นายจักรกฤษ ทองคำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6111301955 | นางสาวกุลลิสรา กรรณลา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6111302649 | นางสาวปาณิศา เพ็ชร์กูล | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
37 | 6111303324 | นายกฤษดา ปริปุรณะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6111303449 | นายชานนท์ เมี้ยนศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6111303456 | นายณัฐภพ พรหมศร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6111303480 | นางสาวจิราพัชร ชำนิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6111303522 | นายกิตตินันท์ เข็มนาค | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6111303894 | นางสาววรัญญา เสาประจิตร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6111303902 | นายหัชพงษ์ ปรางค์นอก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6111303910 | นางสาวธัญพิชชา ธานี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6111303928 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
46 | 6111303951 | นางสาวปิยนุช อนุรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6111304280 | นางสาวกรกนก ทองนำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
48 | 6111304298 | นางสาวศิริพร สิมโสม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
49 | 6111304306 | นางสาวดวงกมล บาลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
50 | 6111304314 | นางสาวนรีธร รัตนจุมพิศ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
51 | 6111304728 | นายภานุรุจ การิกาญจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6111305220 | นายพิทักษ์พงศ์ จันทร์สว่าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 6111305238 | นายธนากรณ์ พระมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6111305428 | นายพีระโรจน์ เอมละออ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6111305436 | นายศุภฤกษ์ ไชยฤทธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6111305444 | นายสุธากร กวางเเก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
57 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6111306012 | นายนรวิชญ์ ธรรมจำรัส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6111306020 | นายสันสกฤต เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6111306038 | นางสาวจุฑามาศ แป้นพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6111306046 | นางสาวรัตนวัฒน์ ไตรประวัติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6111306053 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ลำเภา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6111306061 | นายคมณ์สรรค์ คนดำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6111306079 | นายธนบดี พานิชสรรพ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6111306186 | นางสาวณัฐพร หล้าดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6111306202 | นางสาวสุรีรัตน์ อินคง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6111306210 | นางสาวกรรณิการ์ ยาวิละ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6111306368 | นางสาวเพชรประภา วันยาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6111306798 | นายพงศ์ภากร กฤดากร ณ อยูธยา | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6111307010 | นางสาวพรพิมล อ่อนสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
71 | 6111307036 | นางสาวรสสุคนธ์ แก้วมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
72 | 6111307077 | นางสาวปิยะธิดา นิรุตติกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
73 | 6111307192 | นางสาวสวรรญา นันขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6111307200 | นางสาวกัลยา แก้ววงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6111307226 | นายบุญนิธิ อ่องลาปวรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6111307481 | นางสาวสินิทรา ปลั่งกลาง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6111307499 | นางสาวพิรดา เพ็งพะเนา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6111308133 | นายพระอภัย จั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
79 | 5911501202 | นายอมร บุญสมัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
80 | 6011501860 | นายณัฐฐินันท์ ประสิทธิภานาวา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
81 | 6011505200 | นางสาวจิรารัตน์ ไชยชารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6011505218 | นางสาวพรธิรา จันทรังษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6011505226 | นางสาวจิราพร อ่อนประทุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6011505234 | นายวรวิทย์ นาใต้ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6011505283 | นางสาวบุษยมาศ ชูฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6011505291 | นางสาวปฐวีภรณ์ เพ็ชรสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
89 | 6011505341 | นายโกศิลป์ กานุวงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6011505358 | นางสาวชายิกาพร สุวรรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6011505432 | นายวัชรพงษ์ ยาวิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
93 | 6011505580 | นางสาวนิศารัตน์ สุขขวด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6011505606 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
95 | 6011505614 | นางสาวเดือนฉาย ศรีเมืองบุญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
97 | 6011505663 | นายรณชิต ก้านบัว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 6111500457 | นายธนายุทธ ขาวงาม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
99 | 6111500473 | นางสาวมรกต ปัทมาลัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6111501547 | นายศิริชัย คุณโพธิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
101 | 6111501562 | นางสาวโชติรส สัตย์ซื่อ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
102 | 6111501570 | นายปัญญากร โตอิ่ม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6111502735 | นางสาวตรีรัตน์ เกิดพิทักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
104 | 6111503402 | นางสาวพิมพ์ชนก ไทยทวี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
105 | 6111503410 | นางสาวพิมพ์ธิดา จันทร์ทองสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
106 | 6111503436 | นายนภสินธุ์ เทศฉิม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
107 | 6111503444 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
108 | 6111503451 | นางสาวชาลีนา โต๊ะทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
109 | 6111503469 | นางสาวสุพรรณษา จิตต์เพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
110 | 6111503477 | นางสาวเพ็ญนภา หารนึก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
111 | 6111503485 | นางสาวพุทธธิดา ชีพา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
112 | 6111503493 | นางสาวพิยะดา จีนเเสง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
113 | 6111503501 | นางสาวมัชฌิมา สินประเสริฐ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
114 | 6111503527 | นางสาวนงนภัส โพธิยานนท์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6111503576 | นางสาวอนงรักษ์ หมายดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6111503618 | นายกิตติพงษ์ บุญรักษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111504467 | นายธีรพล ชัยสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6111504723 | นางสาวรัตนประภา จ้อยอินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
119 | 6111504731 | นางสาวชุติมา เจริญสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6111504749 | นายสยาม ผ่องศรีใส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6111504756 | นางสาวอาทิติยา หวังทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6111505183 | นายภาสกร อย่าลืมญาติ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
123 | 6111505191 | นางสาวสุดารัตน์ สิงห์ยอด | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
124 | 6111505209 | นายองอาจ ดอกรักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
125 | 6111506090 | นางสาววิไลวรรณ เต่าทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
126 | 6111506116 | นายพิชญะ เลื่อนเเก้ว | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
127 | 6111506132 | นางสาวชุติกาญจน์ มีวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
128 | 6111506850 | นางสาวอารียา ทองปาน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
129 | 6111506868 | นางสาวญาณิกา กาดีวงค์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
130 | 6111506967 | นางสาวสุขฤทัย ชัยลิ้นฟ้า | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |