1 | 6111200157 | นางสาวศิริลักษณ์ อินอ่อน | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111200173 | นายสาละวิน โสะพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111200181 | นางสาวปนัดดา กำลังกล้า | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111200199 | นางสาววรารัตน์ เกิดสมมาศ | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111200223 | นางสาวศศินา สำราญพิศ | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111200231 | นางสาวศิรดา อินทองคำ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200249 | นายปริญญา สิมลี | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200256 | นางสาวนพรัตน์ โสมนาค | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111200272 | นางสาวปุณยาพร อินทรัต | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111200298 | นายณัฐพล บุตรเพชร | พลศึกษา | 70 |
11 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111201247 | นายกิตติธัช เเข็งเขตรกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111201254 | นายสุรทัศน์ สานนท์ | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111201262 | นางสาววรัชยา ชื่นเจริญ | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111201296 | นายนิธิ เทียมทอง | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111201304 | นางสาวอุไรวรรณ ประเสริฐล้ำ | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111201312 | นางสาวภาณุมาศ เหลือสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111201338 | นางสาวดวงฤทัย ทรงวาจา | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201346 | นายธีรศักดิ์ สงวนชม | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111201353 | นายภัทรดนัย ธัญกิตติชัย | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111201635 | นางสาวกังสดาล สังวรสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6111202013 | นางสาววิลัยพร ไชยสุระ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6111202047 | นางสาวณิชาภัทร พงษ์เผ่า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5711312479 | นางสาวปฐมาวดี เฮืองศรี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
25 | 6011303226 | นางสาวกนกวรรณ เสมอพิทักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6011303234 | นางสาวพลอยไพลิน ขันคำกาศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
27 | 6011303259 | นางสาวรุ่งนภา รักษา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
28 | 6011303366 | นายพีรวุฒิ พรหมมินทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
29 | 6011307037 | นายภูมิพงษ์ พลโภคิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6011307169 | นายองศา หมั่นมานะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6011307417 | นายณวรรฐ์ปวีร์ ผลเพิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 5711415249 | นางสาววัชรมน เฉลิมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
34 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6111400120 | นางสาวจิราทิพย์ จันทร์แจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6111400195 | นางสาวกรรณิษา แสนทวีสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
37 | 6111400260 | นางสาวสุพรรษา วันเจียม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6111400286 | นางสาวกิตติภรณ์ สังขโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6111400294 | นางสาวสุรีย์พร ศรีบุตรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6111400302 | นายนิรภัฏ พวงพิกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6111400336 | นางสาวสิริลักษณ์ รอดคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
42 | 6111400914 | นางสาวอริสรา ยุทธการ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 6111400922 | นางสาวภัคจิรา หมัดประเสริฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6111400948 | นายกันตพงศ์ อุดมสันติสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6111400955 | นางสาวกุลธิดา มีมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6111401151 | นางสาวสุฮัยลา วอลีบาแย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6111401219 | นางสาวณัชชารีย์ พงศ์วิจิตรคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6111401524 | นางสาวซารีนา เนื่องบุญมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6111401532 | นายสหัสวรรษ สุขเบื้องบน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6111401540 | นางสาวสุภาภรณ์ ลาภปรากฎ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6111401722 | นางสาวอลีนา ทะเลลึก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6111401748 | นางสาวนัสริน ดอเลาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6111401862 | นางสาวกัญญพัชร สุหัตถาพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6111401961 | นางสาวชนากานต์ ชูนาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6111402126 | นางสาวเกษสุดาพร เพ็งแจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6111402134 | นายชลชาติ โฉมฉิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6111402670 | นางสาวสิรินาถ โยธารักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6111402696 | นายอนุสรณ์ สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6111402738 | นายนิธิชัย อัญชลิพงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6111402787 | นางสาวสุนิสา กำจัดภัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6111402803 | นางสาวกรรณิการ์ คำมานิตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6111402811 | นางสาวอังสุมา สิงห์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6111402829 | นายพลจักร สีดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6111402837 | นางสาวธนัช ทิมเรืองเดช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111402910 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธานีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6111402928 | นางสาวนภาพร สังฆะรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6111402944 | นางสาวนภัสสร พัดมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6111402977 | นางสาวปริณาห์ สุระคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6111402993 | นางสาวธมลวรรณ โสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6111403793 | นางสาวนภัสสร ทาปันสี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
71 | 6111403801 | นางสาวจิราพร ประสมศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6111403827 | นางสาวสุภาภรณ์ แก้วสีขาว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6111403850 | นางสาววิลาวรรณ ประสมศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6111403884 | นางสาวนฤมล บำรุงโรจน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6111403918 | นายธนวัฒน์ แก่นเชื้อไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6111403926 | นายสิทธิชัย จันทร์เรือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6111404049 | นางสาววริศรา กาวี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6111404205 | นายกาญจนะ คำปาบัว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6111404247 | นายเกริกชัย เทพอินถา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6111404684 | นางสาวปิยธิดา ขาวเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6111404718 | นางสาวพัชรินทร์ ปิติชาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111404767 | นางสาวปลายฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6111404783 | นางสาวนุสยา เอ่งฉ้วน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6111405210 | นายปริญญา พุ่มชะเอม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6111405228 | นายอนัส หมัดนุรักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111405269 | นางสาวสุพพัตรา แย้มใหญ่ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
87 | 6111405277 | นางสาวสุภาภรณ์ เทพผดุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6111405343 | นายวิวิศน์ สีบุดดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6111405418 | นางสาวอาทิตยา แป้นทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6111405426 | นางสาวไอรดา สร้อยสังวาลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
91 | 6111405434 | นางสาวกนกพร จิระกนกพิบูลกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6111405509 | นายปัญจพล ระเวงจิตร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6111405525 | นางสาวปาริชาติ จันทร์สว่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6111405533 | นางสาวสุพิชญา พัดสอน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6111405541 | นางสาวจันทร์ธิดา เพ็งพา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6111405558 | นายธัชพล ตั้งจุติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6111405566 | นายอนาวิล แสงสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6111405723 | นางสาวนิราภร โพธิ์แดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6111405806 | นางสาวจันทิมา หมุดทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 6111405830 | นางสาวชลิตา มุสิกบุญเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 6111406028 | นางสาวพิมพ์มาดา จันอะร่าม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6111406051 | นางสาววราภรณ์ สมหมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6111406127 | นางสาวสาวิตรี ใบคราม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6111406168 | นางสาวมนัสวี หนูเต็บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6111406176 | นางสาวพัชราภรณ์ บุญอาจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6111406226 | นางสาวจิราภรณ์ ปินใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
107 | 6111406234 | นายอภิสิทธิ์ สงวนศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 6111406838 | นางสาวลวัณรัตน์ จั่นรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
109 | 6111407216 | นายโพธิรักษ์ อุปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
110 | 6111407224 | นายเจษฎา ทับหิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
111 | 6111407349 | นางสาวจุฑามาศ เก่าจอหอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
112 | 6111407356 | นางสาวธัญญา สุนสาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
113 | 6111407943 | นางสาวสิรีรัศมิ์ วรรณวรางกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
114 | 6111407950 | นางสาวกวิสรา นิโครธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
115 | 6111407976 | นางสาวธัญนันท์ เกื้อกูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
116 | 6111407984 | นางสาวกังสดาล แสงวิสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
117 | 6111408040 | นางสาวนลพรรณ พูลแพ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
118 | 6111408057 | นางสาวภักดิจิรา นทีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
119 | 6111409295 | นางสาวอาทิตยา ใจแกล้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 6111500838 | นายสาโรช แสงเทียนประไพ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
121 | 6111500853 | นายณัฐพล อามาตย์มนตรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
122 | 6111502263 | นายนวภูมิ นามไพร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
123 | 6111502289 | นายศุภกร บุญจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
124 | 6111502297 | นางสาวณัฐญา มาลินี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
125 | 6111502305 | นายสรชัช แสงอุทัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
126 | 6111502313 | นายจิรวัฒน์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
127 | 6111502321 | นายจิรวิทย์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
128 | 6111502362 | นายกันตพิชญ์ หงษ์ร่อน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
129 | 6111504129 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
130 | 6111504939 | นายสดาวิน บุตรวิเศษ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |