1 | 5911101466 | นายวิสา สีผา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011200448 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011201271 | นางสาวรักษพัชนันท์ มัลลิกากาญจน์ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6011201438 | นางสาวพรพรรณ ชื่นใจ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6011201479 | นางสาวเวธนี สุนาเมือง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6011201529 | นางสาวชญานิน สันประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6011201578 | นางสาวเจนจิรา เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011201776 | นางสาวลักษมณ ฟูเกษม | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6011201784 | นางสาวชุติมณน์ ผลพิมาย | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6011201891 | นางสาวณิชาภัทร บุญผ่อง | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6011201917 | นางสาวเกศแก้ว บุตรดี | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6011202006 | นางสาวชัชนันท์ ชังภัย | จิตวิทยา | 10 |
15 | 5911305273 | นางสาวสิริยากร จำเริญกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 5911305307 | นางสาวประวียา ทองเขตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 5911305349 | นายธนวัฒน์ ณ น่าน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 5911305364 | นายนาราทร อรภักดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 5911305380 | นางสาวศรัญญา คำหงษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 5911305471 | นายธีรัฐย์ ทาอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6011300966 | นางสาวอรวรรณ ดาโรจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6011300982 | นายกฤติเดช หินแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6011301170 | นายวสุ วรังษี | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6011301766 | นางสาวชนากานต์ สมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6011301915 | นางสาวณัฐธิดา ประจักษ์อำนาจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6011303721 | นางสาวพิมพ์นภา สอนใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6011303887 | นางสาวสุดารัตน์ เสหะสิงห์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011303937 | นางสาวอนัญญา หันจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6011304364 | นายภัสรัน ศิริพงศ์วุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6011305254 | นางสาวจ๊อบ เสนเพ็ชร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6011305353 | นายปฐมทัศน์ ว่องนิลโสภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6011306542 | นายปรมะ มหาโยธิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011306591 | นายฉันท์ทัต วรรณประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011306716 | นายกันตวิชญ์ ภิรมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
42 | 6011306781 | นายธนญชัย ศรีอินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306930 | นางสาวตุลาพร ทวีวัฒนสมบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011306955 | นางสาวปภัสรา หวันชิตนาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6011308217 | นางสาวน้ำทิพย์ สุทธิขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6011308258 | นางสาวพรพิมล มองทองหลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 5911401015 | นางสาววรนิษฐา ฤทธิวัชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 5911402039 | นางสาวปทิตตา ตันสกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 5911402096 | นายวรพล จันทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 5911402138 | นางสาวปวีณา ชอบการไร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 5911402161 | นางสาวสุธิดา ทองวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 5911402914 | นายพุฒิพงษ์ พวงระกำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 5911402930 | นางสาวพรพิมล กองทุ่งมนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 5911403136 | นางสาวบุษยา ขำมิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 5911403219 | นางสาวสุรีย์ น้อยห้างหว้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 5911403284 | นางสาวศศิธร พิมมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 5911403292 | นางสาวสุขิตา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 5911403524 | นางสาวอุษณา คงเหมือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 5911404621 | นายปัญญา เบญจวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911404738 | นายฐานทัพ แสวงการ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911407939 | นายวุฒิชัย หวลโคกสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 5911407970 | นางสาวขวัญนภา อินทรีย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 5911407988 | นางสาวกนกพร พูลสำราญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 5911408036 | นางสาวชุดาภา ปิ่นทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 5911408077 | นายทวีพร มะตนเด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 5911408101 | นายเมธา เตียวมั่งมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 5911408135 | นายไพลิน รุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 5911408143 | นายเสกสรรค์ สุดเพียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
69 | 5911408150 | นางสาวสุวนันท์ สิริอนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 5911408192 | นายธนโชค นาคกล่อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 5911408200 | นางสาวปุณยนุช ทาหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 5911408580 | นางสาวรัชดาภรณ์ บัวเผื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 5911409422 | นางสาวแพรพลอย ม่วงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 5911409448 | นางสาวศุภลักษณ์ เพชรไข่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 5911409505 | นางสาวศิริพร ลาวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 5911411857 | นายวรากร ปันเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 5911411873 | นางสาวธันยพร ลาภสาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 5911411881 | นายปฏิภาณ ตันปิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6011402523 | นายสีหราช พรหมรักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6011403083 | นางสาววลีรัตน์ ปานสูง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6011403091 | นางสาวศิรินันท์ บัวยืน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6011403323 | นายชิรวัฒน์ นางาม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6011403422 | นางสาวปิ่นสุดา อรการ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
84 | 6011403547 | นายต่อสกุล นุ่มแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
85 | 6011403570 | นายวราวุฒิ ใจภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
86 | 6011404362 | นางสาวนิภาภัทร์ วงษ์ษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
87 | 6011404602 | นายนรภัทร ไชยสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
88 | 6011405427 | นายภคพล เหมสุลักษณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6011406615 | นายปฐมพล ตาสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6011406649 | นายดนัยพร ยมจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6011406656 | นายวีระชัย คล้ายปาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6011406672 | นายนครินทร์ กุกุทพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6011406706 | นางสาวฮุสนี อับดุลกาเดร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6011406714 | นางสาวชัญญภัทร ศรีวาณัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6011406755 | นายสหภัณฑ์ แสนวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6011407480 | นางสาวรจลินทร์ นิลแสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6011407936 | นายวัชรพล พลหล้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
98 | 6011408041 | นายชัยวัฒน์ ร้ายใจบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
99 | 6011408074 | นายภาณุเดช สุขประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
100 | 6011408751 | นางสาวพรศิริ ขันคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 6011410039 | นางสาวอัญชลีพร สุขแสวง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 5911500543 | นายพีรพล ถิ่นยางคำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 5911501061 | นายปิยะภัท พรหมชาติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 5911501079 | นายภาณุวัช ชาวบ้านดาบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 5911501582 | นายชัยพงษ์ ชุมพลวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 5911501590 | นายธรรศพงศ์ เสรีนราพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 5911501640 | นายณัฐพงษ์ เกตุพิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 5911501657 | นายธนะสิทธิ์ ว่องชาญกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 5911501673 | นายเรวัติ ป้อมหนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 5911501707 | นายอภิชาติ ถิรเบญญานุกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 5911501715 | นางสาวพิตรนรินทร์ ทิพย์แผนขาว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 5911502879 | นายกฤษณะ โกฏิรักษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 5911503448 | นายปัญญา เครือครุ่ย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 5911503455 | นายนิธิกร แสนเสนา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
116 | 5911503505 | นายพิธิวัฒน์ คำอินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
117 | 5911503638 | นายฤทธิชัย วงษ์สำราญ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 5911503737 | นายธรรมกีรติ ณรงค์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 5911504180 | นางสาวอรนันท์ ขยายแย้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 5911504206 | นายเจษฎา โภคาพานิช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 5911504248 | นายธนกร สมบัติกำไร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 5911504305 | นายนัฐนัย กำจรกลาง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011500169 | นายเอื้อชาติ เมืองนารถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011503759 | นายฉัตรชัย บัวภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6011503791 | นายภัทรพล อุดด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6011503809 | นายอาณาจักร ณ อุบล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
130 | 6011503965 | นายธรรมรัฐ บุญนพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
131 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |